• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ที่ผ่านมาก็..นึกสังเวทตัวเอง..วันๆไม่เป็นอันทำอะไรเลย..ขับรถหาแต่หมอ ทั้งหมอโรงบาล,หมอนวด(แผนโบราณ) ไกลแค่ไหนก็ไปเพื่อรักษาโรคปวดหลัง ตั้งแต่เดือนพฤศจิกายนปีที่แล้ว....จนบัดนี้ก็เริ่มดีขึ้นมากแล้วเหลือราวๆ5%ครับ..นึกว่าจะต้องได้ผ่าตัดซะแล้ว..แฮปปี้ครับ..ดีใจได้กลับมาขับรถซิ่งได้อีกแล้ววววว....เสาร์นี้เจอกัน...ครับทุกคนนนนน.....

ขอให้หายไวๆนะป๋า :coolly-0003:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เดี๋ยวผมเอาโน้สบุคไปโหลดเลยป๋า...................:coolly-0046:

เสาร์นี้...มีสารคดีมาฝากด้วย...
รู้สึกว่าวันนั้นจามีแผ่นปล่าวติดไปด้วยแผ่นนึง..!
..ขออภัยหยั่งสูงคับน้า.....55555...:coolly-0039:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ที่ผ่านมาก็..นึกสังเวทตัวเอง..วันๆไม่เป็นอันทำอะไรเลย..ขับรถหาแต่หมอ ทั้งหมอโรงบาล,หมอนวด(แผนโบราณ) ไกลแค่ไหนก็ไปเพื่อรักษาโรคปวดหลัง ตั้งแต่เดือนพฤศจิกายนปีที่แล้ว....จนบัดนี้ก็เริ่มดีขึ้นมากแล้วเหลือราวๆ5%ครับ..นึกว่าจะต้องได้ผ่าตัดซะแล้ว..แฮปปี้ครับ..ดีใจได้กลับมาขับรถซิ่งได้อีกแล้ววววว....เสาร์นี้เจอกัน...ครับทุกคนนนนน.....
ขอให้ป๋าสุขภาพพลานามันแข็งแรงสมบูรหายวันหายคืนนะคับ
ด้วยควากรักและห่วงใยป๋าคับ
เบียร์เซฟิน่า

นอนหลับฝันดีกานทุกคนนะพี่น้องชาวบางแสนนนน:coolly-0003:
คิดถึงแหลมแท่นจัง
เบียร์เซฟิน่า

คิดถึงฉาวๆแหล่มแท่นเมื่อไหล่วันเสาร์เนี่ย...........:coolly-0018:

เสาร์นี้...มีสารคดีมาฝากด้วย...

รู้สึกว่าวันนั้นจามีแผ่นปล่าวติดไปด้วยแผ่นนึง..!
..ขออภัยหยั่งสูงคับน้า.....55555...:coolly-0039:
พี่ยศ งั้นเอาแผ่นเปล่าของน้าอ๊อด เติมเต็มด้วยสิ่งที่มีแล้วเก็บไว้ให้ผมด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ:coolly-0044:

ปล.ผมกลับบ้านนะครับ....ว่าจะไปดูทำเลที่เที่ยว ให้กับทริปต่อไปของพวกเราแล้วจะเก็บรูปมาฝาก กว่าจะกลับก็คงวันอาทิตย์เย็นๆเลย:coolly-0033:

อะอ้ำ..:coolly-0030:
แวะมาทักบายดีกันมั๊ย
คิดถึงนะพี่น้องจุ๊บๆๆ..:coolly-0044:
คิดถึงจริงๆ สบายดีนะครับ:coolly-0033:

เหอะๆคงเป็นงั้นแหละครับ ดาว มหาประลัย...:coolly-0011:

ก็ถูกของป้องน่ะ หาคนที่เข้ากะเราได้โดยที่เราไม่ต้องเปลี่ยนแปลงตัวเองมากมายจะดีกว่า:coolly-0033:
พี่หรั่ง ผมหมายถึงตัวน้องเค้าด้วยนะ ที่ต้องเปลี่ยนอ่ะ ผมเคยผ่านมาแล้ว...เหมือนกับที่พี่เจอนี่แหละ:coolly-0038: มาบอกตอนหลัง พูดได้คำเดียวว่าอึ้ง ก็อย่างว่าอ่ะนะ คนมันจะไป:coolly-0022:
อ้าว อย่างนี้ก็อด มรดกตกทอด เบาะเอย คลัชเอย เต๊ดซิ่งเอย 5555:coolly-0011:
ล้อเล่นครับ ดีใจด้วยครับพี่ยศ
:coolly-0039:

แก้ไขล่าสุด:

เสาร์นี้จะไปอู่สิทธิโชค..หน่อย ตาหนึ่งเค้าจะทำชุดใหญ่เลย..ใครว่างไปเที่ยวด้วยกันมั้ย..รึใครจะฝากเอาอะไรว่ามา..ตอนเย็นกลับมาเฮฮาแหลมแท่นต่อ..5555++

พี่ยศ งั้นเอาแผ่นเปล่าของน้าอ๊อด เติมเต็มด้วยสิ่งที่มีแล้วเก็บไว้ให้ผมด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ:coolly-0044:

ปล.ผมกลับบ้านนะครับ....ว่าจะไปดูทำเลที่เที่ยว ให้กับทริปต่อไปของพวกเราแล้วจะเก็บรูปมาฝาก กว่าจะกลับก็คงวันอาทิตย์เย็นๆเลย:coolly-0033:
ดีมากตาป้อง..สำรวจถ่ายรูปมาดูก่อน..ทริปต่อไปพี่น้องบางแสนคอยพบกับ..เที่ยวทะเล...เฮฮา..ประสาพี่น้องงงง..เร็วๆนี้

ดีมากตาป้อง..สำรวจถ่ายรูปมาดูก่อน..ทริปต่อไปพี่น้องบางแสนคอยพบกับ..เที่ยวทะเล...เฮฮา..ประสาพี่น้องงงง..เร็วๆนี้
ไม่เบื่อทะเลมั่งงั๊ย..?!!!.... อิอิ :coolly-0045:

ยินดีด้วยคับน้า..:coolly-0009:
..บอกแร้วววว ว่าอย่าเล่นท่ายาก..!!!
55555........:coolly-0044::coolly-0045::coolly-0028:

ยินดีด้วยคับน้า..:coolly-0009:
..บอกแร้วววว ว่าอย่าเล่นท่ายาก..!!!
55555........:coolly-0044::coolly-0045::coolly-0028:

มันเป็นท่าบังคับ ครับน้าอ๊อด 555+:coolly-0044::coolly-0046::coolly-0010:

:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

ก็งดหมอนวดแผนปัจจุบันลงหน่อยซิครับป๋าจะได้หายไวๆ....อะจึ๊ย ล้อเล่นนะครับป๋า
ขอให้หายไวนะครับ:coolly-0022::coolly-0022:

ถ้าผู้หญิงรถเสียอะค่ะต้องทำอะไรเป็นอันดับสองค่ะอันดับแรกเปิดกระโปรงหน้ารถแล้วไงต่ออะ แบบว่าถามเป็นความรู้จ๊ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม