• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บังกาโล่ ฮาวอายูทูเด๋ย์! แอมฟาย แต๊งกิ้ว แอ่นยู๋! ว๊อดอิสมายเน้ม:coolly-0043:

ดีส..อีส..อะ..บุ๊คคคคคคคค

:coolly-0046:หวัดดีรอบดึกกว่า..........

ทามรัยมาเนี่ยดึกๆ..ชิชิ

ทำเป็นออกตัวนะเบียร์จะแอบไปxxxxxxxxxxxxล่ะซิท่าชิซะ...

ตามน้านนน

แวะมาส่องยามดึก ๆ

ดึก ๆ ดึ๊ก ๆ ดึก

:coolly-0039:

อุ๊ยยย..ตาคนนี้มาดึกกว่า..รู้สึกจามาช่วงตี1ตี2ตลอดเลยอะ..ผับ บาร์ เลิกพอดี....หึยยยย...จาฟ้องงงงงง

ตาคนนี้ชอบทำอะไรตอนดึกๆจังเลยนะ
อิอิอิ...ของมันเคยละซี่..555:coolly-0009::coolly-0009:

ตามน้านนนนคร๊าบบ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำเป็นออกตัวนะเบียร์จะแอบไปxxxxxxxxxxxxล่ะซิท่าชิซะ...
จะบ้ารึป่าวนะคุง<เสียงน้าแขก>
ถ้าน้องเค้าจะนั่งไปรถผมก็ได้ผมไม่ได้จะแอปไปไหนก่อนหรอกพี่
เผื่อน้องเค้าอยากนั่งเซฟิโร่อะคับ
ต้องดูแลน้องเค้าให้ดีนิดนึงเดี๋ยวมันจะเสียชื่อเซฟิโร่ไทยแลนด์บางแสนโซน

รายงานสภาพอากาศจากรมตุอุ..วันเสาจามีฝนตก60%..ของพื้นที่..สาธุไอ้ที่ไม่ตก40%ขอเปงแหลมแท่นละกานคร๊าบบ...แต่มะต้องกัว..เดี่ยวป๋มให้ไอ้ปอยปักตะใคร้รอเลยดีก่า..หุหุ

ปล..เดี่ยววันศุกจารายงานอีกครั้ง..เพื่อฟามชัว..อ๊อตโต้อ่าว..ห้าวเป้ง..รายงาน..

ไฟล์แนบ

52.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ประกาศ
กราบเรียนถึงเพื่อนๆเซฟิโร่บางแสนทุกคนครับ
ตอนนี้พี่ชายพมคนนึงอยู่กรุงเทพขับcefขาวตูดสกายR32ชุดแต่งออริจิ้นได้เดินทางไปบางแสนมอบูรชลบุรีอาทิดนึงบ่อยเหลือเกิน
ไม่ว่าฝนจะตกหนังถนนจะลื่นฟ้าจะผ่าขนาดไหนก็ไม่หวั่นใครพบเห็นช่วยกรุนาแจ้งผมด่วนมีรางวันจับ นำจับมาตีให้ก้นลาย
อิจฉาเว้ยยสงสัยพายุรักกำลังเข้าอย่างป๋ายศบอกจิงๆ:coolly-0003: อิอิ

แต่งงงแต่งงานไปอย่าลืมกล่าวบนเวทีด้วยนะเว้ยพี่เอก
ว่าน้องแตงโมแฟนคนนี้ที่ได้มาเพราะมีน้องคนนึงที่ชื่อเบียร์ติดต่อให้555

อะอ้ำ..:coolly-0030:
แวะมาทักบายดีกันมั๊ย
คิดถึงนะพี่น้องจุ๊บๆๆ..:coolly-0044:

อิอิ....
ไม่มีความเห็นมาแสดงตัว ว่าอ่านอยู่อิอิ:coolly-0010:

หวัดดีคร้าแวะมาทักทายเหมือนกันเนอะ พอดีหม่ำข้าวเสร็จแล้วไม่รู้จาทำอะไร วันนี้อากาศดีฝนไม่ตกเลยอากาศน่าเมานะค่ะว่ามะ:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,549

เกลียดอีรถสีชมพูนี่จังโว๊ย อย่ามา กทม นะ

ที่เกลียดเพราะทีมแมนยูที่ผมเชียร์ได้แชมป์ใช่ม๊า:coolly-0045:

งี้แหละครับเป็ดแดงน้อย....คริ..คริ:coolly-0010:

(ปล.แน่จิงลงมาบางแสนจิ..ท้า ๆ ๆ):coolly-0029:

อย่าให้เจอ!!!!!!

• #8,550

อิอิ....
ไม่มีความเห็นมาแสดงตัว ว่าอ่านอยู่อิอิ:coolly-0010:

อืม....คิดถึงเมิงว่ะ

ไอ้แหม่มด้วย

มาเมื่อไหร่เอาติมมาฝากมั่ง:coolly-0033:

ที่เกลียดเพราะทีมแมนยูที่ผมเชียร์ได้แชมป์ใช่ม๊า:coolly-0045:

งี้แหละครับเป็ดแดงน้อย....คริ..คริ:coolly-0010:

(ปล.แน่จิงลงมาบางแสนจิ..ท้า ๆ ๆ):coolly-0029:

อย่าให้เจอ!!!!!!
เซ็ง...เป็ด....

โดดงานมาแอบดูหน่อยเดี่ยวไปเที่ยวไหนไม่ชวนกันอีก.......:coolly-0010:

• #8,553

เหอๆ ชายแดนเลยเหรอครับ ..ได้แล้วคร้าบบ ขอบคุณครับ :coolly-0033:
แล้วพี่ได้ของอ่ะยัง:coolly-0043:
ปล.พี่โด ผมก็ยังแปลกใจนะว่าทำไมผมส่งข้อความส่วนตัวหาพี่ไม่ได้ งงดีแท้

มีไรกันสองคนนี้

หึ...ตาป้อง...ตาโด:coolly-0033:

หวัดดีคร้าแวะมาทักทายเหมือนกันเนอะ พอดีหม่ำข้าวเสร็จแล้วไม่รู้จาทำอะไร วันนี้อากาศดีฝนไม่ตกเลยอากาศน่าเมานะค่ะว่ามะ:coolly-0010:
อืมมมมม..ใช่..ตอนนี้ร่างกายกำลังเฟิร์มด้วยยยย...

น้องเห็นพวกพี่เป็นขึ้เมาไปซะแล้ว...............
(จะกินที่ไหนว่ามา):coolly-0046:

• #8,556

อูยย...หิวเบียร์

ได้สักคำสองคำนะ

อ่ะ....โชนแก้ว....โชนนนนนนนนนนนน:coolly-0023:

เมื่อคืนนี้ใครไปรถเสียแถว ฮาเบอร์มอล หว่า......:coolly-0003:

• #8,558

A31478, A31753, PORPRA
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

อะจัดไปไห้กระเพาะ แข็งเลย ฮะๆ:coolly-0010:
ปล.ตอนนี้กำลัง ว่าจะพาลูกน้องไปเที่ยวทะเล
ว่าจะไป ที่สายธาร ละ
ไครมีเบอรมั่ง
ตอนนี้โทรศัพท หายเบอร์เลยหายหมดเลยว่างโทรมาหากันบ้างนะกำลังไล่ บันทึกเข้าเครื่องไหม่อยู่

• #8,560

เที่ยวเมื่อไหร่ชวนด้วย..อยาก ๆ ๆ ๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม