• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0027: เฮ้อ...เป็นโสดอีกแล้วทำเพื่อน้องทุกอย่างแต่ไม่เคยเห็นค่า:coolly-0011:
แหมตาป้องนี่รู้ข่าว ไวจิงๆน่ะก็ทำไงได้ล่ะครับอยากให้เค้าเป็นคนดีขึ้นมาจากหลุมนรกอเวจีแต่ก็อะน่ะคนเค้าเคยอยู่แบบไหนก็ต้องอยู่แบบนั้นเปลี่ยนแปลงยาก:coolly-0037:
อืมมม ไม่ไหวก็อย่าฝืน...ทรมานเปล่าๆ ....เปลี่ยนแปลงเยอะก็อึดอัด ไม่เป็นตัวของตัวเอง:coolly-0036:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สเปคเหรอ..เอาปีประมาณ..ไม่เกิน25..ช่วงบน ช่วงกลาง ช่วงล่าง ราวๆ 34/24/35 ก็โอ..แระ..
พอดีมี 36/24/36 จาปล่อยอยู่คับ..

...อ่ะจ๊ากกกกก.....!!!.....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อืมมม ไม่ไหวก็อย่าฝืน...ทรมานเปล่าๆ ....เปลี่ยนแปลงเยอะก็อึดอัด ไม่เป็นตัวของตัวเอง:coolly-0036:

เค้าสวยเลือกได้ ส่วนเราก็ _วยเลือกได้เหมือนกัน 555+ :coolly-0044::coolly-0009: ต้องง้อทำไม

วย นะครับอย่าคิดมาก....:coolly-0046:

อืมนะ...กูรู..รู้จิง..หุหุ

เค้าสวยเลือกได้ ส่วนเราก็ _วยเลือกได้เหมือนกัน 555+ :coolly-0044::coolly-0009: ต้องง้อทำไม

วย นะครับอย่าคิดมาก....:coolly-0046:

ตามน้านเลยคร๊าบบ....อิอิ

ปล ..ดีนะที่เราคิดน้อย..อิอิ

สเปคเหรอ..เอาปีประมาณ..ไม่เกิน25..ช่วงบน ช่วงกลาง ช่วงล่าง ราวๆ 34/24/35 ก็โอ..แระ..

ตรงรุ่นนนนน...อิอิ
พอดีมี 36/24/36 จาปล่อยอยู่คับ..

5555++:coolly-0010::coolly-0010:

ขอดูรูปประกอบการพิจารณา และ pm ราคาให้ด้วยคับน้า :coolly-0046::coolly-0010:

ขายของกรุณาลงราคาด้วยครับ..ถ้ามีลูบปลากอบด้วย..จะดีมากครับ

ดาว....รับไม่ได้....

ดาว....รับไม่ได้....

มันไม่ใช่ตัวตนที่แท้จริงของดาว :coolly-0018::coolly-0046:

จังซี่มันต้องถอน.... งึกๆงักๆ ซองวองแซงแวง :coolly-0045::coolly-0010:

เสาร์หน้ามาถอนกันหน่อยน้าหรั่ง :coolly-0028::coolly-0017::coolly-0044::coolly-0031:

เสาร์หน้า เพี้ยงงงงง......:coolly-0037: ฝนอย่าตก จะได้ไปเจอกันซะทีพี่น้อง :coolly-0041:

จะบองว่าผีแดงไม่เก่งว่างันเหอะะะะ

:coolly-0010:
:coolly-0009:เห็นด้วยแฟนหงษ์:coolly-0009:

ผีเก่งอยู่แล้ว แต่ก็แพ้ หงษ์แดงคับ อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

สายพานพาวเวอร์ขาด:coolly-0036:

หวัดดีรอบดึกครับ:coolly-0042:

อ้าวตอนกลางวันยังเห็นรับสาว ม.เกษตรอยู่เลยนะป้อง
ว่าจะชวนกินข้าว/เบียร์ซะหน่อยดันหนีกลับได้....:coolly-0026:

บังกาโล่ ฮาวอายูทูเด๋ย์! แอมฟาย แต๊งกิ้ว แอ่นยู๋! ว๊อดอิสมายเน้ม:coolly-0043:

อืม ++

ราตรีสวัสดิ์

อ้าวตอนกลางวันยังเห็นรับสาว ม.เกษตรอยู่เลยนะป้อง
ว่าจะชวนกินข้าว/เบียร์ซะหน่อยดันหนีกลับได้....:coolly-0026:
เพิ่งจะขาดเมื่อกี๊ คัตเตอร์หลังรถ เฉือนฉับ........จบ:coolly-0015:
ปล.แล้วเกียร์จบมั้ยครับ:coolly-0029:

:coolly-0046:หวัดดีรอบดึกกว่า..........

บังกาโล่ ฮาวอายูทูเด๋ย์! แอมฟาย แต๊งกิ้ว แอ่นยู๋! ว๊อดอิสมายเน้ม:coolly-0043:
โอ้โห ......วอทยัวแหนมมมมม:coolly-0028:

ชวนเพื่อนไปสิคับแล้วขับตามๆกันไปด้วยกันก็ได้คับ
ปกติผมก็ไปกันสองคันจากกรุงเทพนะในกลุ่มผู้หยิงแฟนเพื่อนก็มีหลายคนคับ
อย่างที่ป๋าบอกนะคับว่ารับรองความปลอดภัย
มาพบปะพูดคุยสนุกสนานเฮฮาด้วยกันครับ:coolly-0003:

ค่ะถ้าไปจาโทรไปบอกนะค่ะ แต่ไม่มีใครไปเป็นเพื่อนก็จาขอรบกวนไปด้วยแล้วกันนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ:coolly-0033:[/QUOTE แต่รถเบียร์ไม่ใช่เซฟิโร่นะถ้าตัวเองอยากนั่งเซฟิโร่
ก็ไปกะรถพี่เอกอีกคันได้ขับตามไปด้วยกัน
สงสัยใช่มั้ยว่าทางเดียวกันทำไม่ไม่ไปด้วยกันก็เพราะว่าพี่เค้าต้องไปแวะรับเด็กๆเค้าเราเลยไม่อยากรบกวน
จะกลับก่อนกลับหลังตัวคนเดียวสะดวกดีจ้า
ช่วงนี้สอบด้วยเลยไม่อยากกลับดึกมากอะคับแต่ถ้าตัวเองอยากอยู่ดึกก็กลับกับพี่เค้าได้อีกเช่นกันคับตะพี่เอกเค้าอยู่จนเลิกงาน :coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม