• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฉลองครบหน้า 500 แล้วคร๊าบบ:coolly-0033:..เอ้ย :coolly-0043:ผิดบอร์ทนี่หว่าเรา ไปก่า...แฟร็ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ไม่เคยทำให้สบายใจเล้ยยย...เฮ้ออออออ

แมยยูแชมป์แล้ววุ้ย ๆ ๆ

ดีใจ ๆ ๆ

ชิชิ..ดีจงดีใจรัย..เซ็งอะดิ..จาไปเมาแหลมแท่นมะคืนฝนดันตก..เซ็งงงงง..กัวรถเปียก..เพราะมันโดนน้ำทีรัย..สะดุดทุกที..ฮ่วยยย:coolly-0011::coolly-0011:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นี่ร้ายยิ่งกว่า

5

5

5
:coolly-0010:

ตามนั้นนนนน..อิอิ

คนโสดอยู่แถวไหนจ๊ะเนี๊ย
คนโดนเมียทิ้งอยู่งามวงวาน
ว่าแล้วก็โทมาเลยนะที0834975862
จะไปรับพาไปแหลมแท่น
กลับประมานตี2
ถึงกุงเทพตี2ครึ่ง
ไปด้วยกันนะเซฟิน่าแอร์เย็น หลังคาไม่รั่ว ประตูไม่ตก
อย่าไปโพสเบอร์นะพวกแมงหวี่แมงมันเยอะมีเมียแล้วทั้งนั้นพวกนี้
โทมานะผมชื่อเบียรรอคนโสดและจิงใจอยู่ทุกคืนวัน:coolly-0022:

แหมๆๆๆๆๆ

มาแล้วครับ รูปตัวอย่างงาน Walking street ที่แหลมแท่น
ขอบอกว่า ไม่มีที่จอดรถสำหรับหมู่เฮาในวันเสาร์ ล้านเปอร์เซนต์แน่ๆ
งานจะมีทุกศุกร์เสาร์ ตั้งแต่เย็นจนไปถึง ห้าทุ่มนู้น
มาเริ่มกันเลยดีก่า

1.ขับCef คู่ใจมาถึงก็หกโมงแล้ว รถในลานเต็มครับ แทบไม่มีที่จอดเลย อันนี้ผมจอดหน้าร้านเจ๊ฟ้า
ดูไฟล์แนบ 88623

2.เริ่มจากโซนฝั่งนู้นก่อนเลยละกัน แถวๆ รูปปั้นปลาโลมาอ่ะนะ
ดูไฟล์แนบ 88624

3.ชาชักครับ เป็นสายเลยทีเดียว ถ่ายได้แค่นี้อ่ะ
ดูไฟล์แนบ 88626

4.ลีลา ใช่ย่อยซะที่ไหนล่ะ
ดูไฟล์แนบ 88627

5.แอคหน่อย น้องที่ทำงานครับ
ดูไฟล์แนบ 88628

6.ขนม สมัยเรายังหนุ่มๆ ฮี่ๆๆๆ
ดูไฟล์แนบ 88630

7.บอกตรงๆว่าไม่รู้จักเกมส์แบบนี้ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย
ดูไฟล์แนบ 88631

8.แถวนี้ โซนร้านขายข้าวปกติ ก็นั่งขายกันไป
ดูไฟล์แนบ 88632

9.เปิดท้ายขายคร้าบบบบบบ
ดูไฟล์แนบ 88633

10.อ่ะ รูปวิวสักนิดนึง....มีปัญญาถ่ายได้แค่นี้แหละ เหอๆๆ
ดูไฟล์แนบ 88635

11.งานแฮนด์เมดเยอะนะครับ หลากหลายรูปแบบเลย
ดูไฟล์แนบ 88636

12.เอ้า รถโบราณครับพี่น้อง
ดูไฟล์แนบ 88637

13.อ่ะป้ายงาน ถ่ายหน่อย เด๋วไม่รู้ว่างานอะไร
ดูไฟล์แนบ 88638

14.อันนี้ ไฮไลท์ครับ โลกกลมจริงๆ พี่รหัส กับหลานรหัสมาเจอกัน
ทักทายกันตามประสา KU (Kasetsart University)

น้องเค้ามานั่งตีขิมอยู่คนเดียวกลางทางเดินเลยครับ:coolly-0046:
ดูไฟล์แนบ 88643

15.ไอติมปั่นซิ่งงงงงง ของหายากอีกอย่าง ทำกันไม่ทันเลยทีเดียว
ดูไฟล์แนบ 88644

หมดแล้วครับ จริงๆก็จะมีโซน งานแสดง Concert อีก แล้วก็โซนอาหาร
ซึ่งจะอยู่อีกมุมนึง แต่ผมไม่ไหวแว้ววววว หามุมกินเบียร์ดีก่า ไปแระ
พรุ่งนี้เจอกัน มั้งงงงงงงงงงง:coolly-0033:

ขอบคุนสำหรับคำบรรยายและภาพปลากรอบคร๊าบบ

ฟ้าฝนไม่เป็นใจ

ไมเซฟิโร่กลัวเปียกกันหมด

ตามน้านนนนนน..อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฟ้าฝนไม่เป็นใจ

ไมเซฟิโร่กลัวเปียกกันหมด
กลัวเปียก หรือ กลัว น้ำเข้าหัวเทียนครับท่าน:coolly-0028:

ไม่เจอใครเลยครับ

แหง่ว

มีจอดอยู่ สองคัน ไม่อยู่ที่รถด้วย
อ้าว พี่โอ๊ตมาเหรอเนี่ย พอดีเมื่อวานมันไม่อำนวยครับ ที่จอดรถไม่มี
อย่างที่โพสต์บอกกับทุกคนไว้อ่ะครับ
เราต้องกระจายๆ จอดกันไป เดินดูของ ซื้อกับแกล้ม แล้วนัดเวลากันไปจอดรถแล้วหาที่กินกันโดยพร้อมเพรียงกันจะดีกว่า
เอาเป็นว่า เสาร์หน้าเอาใหม่ ต้องเตี๊ยมกันให้ดีก่อน
:coolly-0003:

หวัดดีครับ บางแสนอากาศดี แดดไม่แรงมาก

มะคืน ไปบนเขามาการ มีตาเเขก มีพี่มาร์ค มีพี่มานะ แหละก้อคนอื่นอีก มิได้ออกนาม แต่น้อยมากนัก ส่วนที่ลาน เค้าใช้ลานเดียวน่ะ ลานเราจอดได้ แต่ก้อต้องไปไวหน่อยแหละ เพราะส่วนมากจะเปงรถ พวกมาเที่ยวที่งานมาจอดการ แต่ยังไง ไปบนเขาก้อดีก่า ไม่ต้องจอง อิอิ

ฝนตก ฝนตก ตกได้ทุกวัน น่าเบื่อ ที่สุด

เพิ่งจะเอารถออกจากห่อผ้า..พาเด็กๆไปกินข้าวร้านโรจน์ตอนบ่ายๆ กะว่าจะขับรถกินลมแถวบางแสน..แล้วก็แวะไปกินน้ำปั่นซะหน่อย..ฝนมาหึ้มใหญ่ขับรถลุยฝนกลับบ้าน..เซ็งเป็ดเลย...เปียก...ถึงบ้านรีบเช็ดให้แห้งทันที....เด๋วน้อง..หนิม..มาหา..

มะวานฝนตกเลยไม่อยากออกไป..เสียดายมากๆๆ เสาร์หน้าแระกัน..ขอบคุณที่รายงานข่าว..ไม่ได้เจอซะนาน..คิดถุงงงงงง...ง่ะ..

:coolly-0028:ว้า........เมื่อวานมีแต่คนไม่ใจ
ผมนั่งอยู่ที่แหลมแท่นกับตาแขก(จะบ้ารึป่าว)ตั่งแต่1ทุ่มจนถึง3ทุ่ม
อ้อมีตาเก่งBenzพร้อมเพื่อนจากบางบัวทองอีก5คน
มีนายตุ้ยยูลาสและนายโน้สพร้อมอภิภรรยา
หลังจากนั้นก็ไปแสดต่อที่อะกิมุขจนถึงตี3
มีพี่มาคร์เบินร์นิ่งแมนแอบพกกิ๊กสาวน้ำปั่นมอบูมาด้วยอิอิ
มีนายนพคามิโอ้พร้อมหนุ่มนักเรียนนอก(ฟังไทยไม่ค่อยรู้เรื่องแต่แม่งกวนตีนสุด)
ตามมาด้วยนายชุจังที่รถแรงไม่แพ้น้ำหนัก
งานนี้มีคนเมาแบบบ้านไม่กลับด้วยก็พี่นนท์วอลโว่jzนั่นเอง
เสียดายแบตดันหมดไม่งั้นจะเก็บภาพมาฝาก
แต่คราวหน้าไม่พลาดแน่
เตรียมพบกับสเตปใหม่ของหลายๆคันด้วยแล้วจะหาว่าไม่เตือน:coolly-0026:

:coolly-0028:ว้า........เมื่อวานมีแต่คนไม่ใจ
ผมนั่งอยู่ที่แหลมแท่นกับตาแขก(จะบ้ารึป่าว)ตั่งแต่1ทุ่มจนถึง3ทุ่ม
อ้อมีตาเก่งBenzพร้อมเพื่อนจากบางบัวทองอีก5คน
มีนายตุ้ยยูลาสและนายโน้สพร้อมอภิภรรยา
หลังจากนั้นก็ไปแสดต่อที่อะกิมุขจนถึงตี3
มีพี่มาคร์เบินร์นิ่งแมนแอบพกกิ๊กสาวน้ำปั่นมอบูมาด้วยอิอิ
มีนายนพคามิโอ้พร้อมหนุ่มนักเรียนนอก(ฟังไทยไม่ค่อยรู้เรื่องแต่แม่งกวนตีนสุด)
ตามมาด้วยนายชุจังที่รถแรงไม่แพ้น้ำหนัก
งานนี้มีคนเมาแบบบ้านไม่กลับด้วยก็พี่นนท์วอลโว่jzนั่นเอง
เสียดายแบตดันหมดไม่งั้นจะเก็บภาพมาฝาก
เตรียมพบกับสเตปใหม่ของหลายๆคันด้วยแล้วจะหาว่าไม่เตือน:coolly-0026:
หืม สเตปใหม่อย่างนั้นเหรอ:coolly-0026::coolly-0026:

เมื่อคืนใครไม่มามาวด้วยกันเตรียมตัวเลยนะ.......................จาเล่า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,472

เมื่อคืนใครไม่มามาวด้วยกันเตรียมตัวเลยนะ.......................จาเล่า

ไหนว่าฝนตกล่ะนะคุง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,473

ไรหรือสเตปไหม่ล่ะนะคุง

มารชมพู จะอัฟสเตป กับเค้าบ้างริป่าว

956 นี่ เซฟิด้า วางสองเจริป่าว เหอะๆ ว่างๆมีโอกาศจะได้คุยกันอีก

รถยี่ห้ออื่นไปได้เปล่าครับนี้

มะวานฝนตกเลยไม่อยากออกไป..เสียดายมากๆๆ เสาร์หน้าแระกัน..ขอบคุณที่รายงานข่าว..ไม่ได้เจอซะนาน..คิดถุงงงงงง...ง่ะ..
อุตส่าล้างรถขัดสีซะอย่างดี ฝนตกซะงั้น เซ็งโคตรเลยไม่ได้ออกเลยอ่ะ
ไว้เสาร์หน้าค่อยว่ากันใหม่นะครับ:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

หวัดดีครับแวะมาทักยามเช้าวันจันทร์ครับพี่น้อง
วันนี้มีแดดแล้ว..เย้..เย้..:coolly-0022:

956 นี่ เซฟิด้า วางสองเจริป่าว เหอะๆ ว่างๆมีโอกาศจะได้คุยกันอีก
ถูกต้องแล้ว..ครับบบบบ

รถยี่ห้ออื่นไปได้เปล่าครับนี้
ขอให้มีใจรักการตกแต่งรถก็แจมกันได้ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ..เสาร์นี้พบกันน่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม