• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ถามนิสนุงนะค่ะวันเสาร์มีผู้หญิงไปมั้ยค่ะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0027: เฮ้อ...เป็นโสดอีกแล้วทำเพื่อน้องทุกอย่างแต่ไม่เคยเห็นค่า:coolly-0011:
แหมตาป้องนี่รู้ข่าว ไวจิงๆน่ะก็ทำไงได้ล่ะครับอยากให้เค้าเป็นคนดีขึ้นมาจากหลุมนรกอเวจีแต่ก็อะน่ะคนเค้าเคยอยู่แบบไหนก็ต้องอยู่แบบนั้นเปลี่ยนแปลงยาก:coolly-0037:

มะคืน ไปบนเขามาการ มีตาเเขก มีพี่มาร์ค มีพี่มานะ แหละก้อคนอื่นอีก มิได้ออกนาม แต่น้อยมากนัก ส่วนที่ลาน เค้าใช้ลานเดียวน่ะ ลานเราจอดได้ แต่ก้อต้องไปไวหน่อยแหละ เพราะส่วนมากจะเปงรถ พวกมาเที่ยวที่งานมาจอดการ แต่ยังไง ไปบนเขาก้อดีก่า ไม่ต้องจอง อิอิ

โอ้ววว...เสานี้มะพลาดดดด

:coolly-0028:ว้า........เมื่อวานมีแต่คนไม่ใจ
ผมนั่งอยู่ที่แหลมแท่นกับตาแขก(จะบ้ารึป่าว)ตั่งแต่1ทุ่มจนถึง3ทุ่ม
อ้อมีตาเก่งBenzพร้อมเพื่อนจากบางบัวทองอีก5คน
มีนายตุ้ยยูลาสและนายโน้สพร้อมอภิภรรยา
หลังจากนั้นก็ไปแสดต่อที่อะกิมุขจนถึงตี3
มีพี่มาคร์เบินร์นิ่งแมนแอบพกกิ๊กสาวน้ำปั่นมอบูมาด้วยอิอิ
มีนายนพคามิโอ้พร้อมหนุ่มนักเรียนนอก(ฟังไทยไม่ค่อยรู้เรื่องแต่แม่งกวนตีนสุด)
ตามมาด้วยนายชุจังที่รถแรงไม่แพ้น้ำหนัก
งานนี้มีคนเมาแบบบ้านไม่กลับด้วยก็พี่นนท์วอลโว่jzนั่นเอง
เสียดายแบตดันหมดไม่งั้นจะเก็บภาพมาฝาก
แต่คราวหน้าไม่พลาดแน่
เตรียมพบกับสเตปใหม่ของหลายๆคันด้วยแล้วจะหาว่าไม่เตือน:coolly-0026:

แล้วเซฟิด้าอะเส็ดยางตัวเทอ

ถามนิสนุงนะค่ะวันเสาร์มีผู้หญิงไปมั้ยค่ะ

เค้างัยตัวเทออออ:coolly-0044::coolly-0044:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0033: เสียดายไม่ได้ไปฝนตกเช็ดรถซะเงาแว๊ป อดไปเลย :coolly-0022:

ป๋าซื้อเซฟิโร่มาอีกคันเหรอ

ฝนตก ฝนตก ตกได้ทุกวัน น่าเบื่อ ที่สุด

อะดิ..อาทิตนี้ขายของได้วันอาทิตวันเดียวเองอะ..งี้อะแหละหน้าฝนต้องทำจาย...

หวัดดีครับแวะมาทักยามเช้าวันจันทร์ครับพี่น้อง
วันนี้มีแดดแล้ว..เย้..เย้..:coolly-0022:

แดดออกละหรอ..อะดีเลย..จาได้เอากุงเกงในออกตาก..เปียกมา3วันและ..มะแห้งซะที..หุหุ

กลุ่มเรามากันตรึมครับสาวๆม.บู..และก็แม่บ้านเซฟบางแสน..มากันทุกเสาร์ละครับลองมาดูสักครั้งแล้วจะจินตนาการออกว่าเป็นไง..รับรองความปลอดภัยครับ..

:coolly-0027: เฮ้อ...เป็นโสดอีกแล้วทำเพื่อน้องทุกอย่างแต่ไม่เคยเห็นค่า:coolly-0011:
แหมตาป้องนี่รู้ข่าว ไวจิงๆน่ะก็ทำไงได้ล่ะครับอยากให้เค้าเป็นคนดีขึ้นมาจากหลุมนรกอเวจีแต่ก็อะน่ะคนเค้าเคยอยู่แบบไหนก็ต้องอยู่แบบนั้นเปลี่ยนแปลงยาก:coolly-0037:
ดาว...รับไม่ได้.....เหรอ

โหมีรับรองความปลอดภัยด้วยดีเนอะ :coolly-0044:

จะบองว่าผีแดงไม่เก่งว่างันเหอะะะะ

:coolly-0010:
:coolly-0009:เห็นด้วยแฟนหงษ์:coolly-0009:
รักหงค์แต่ขอแสดงความยินดีกะแฟนผีทุคนด้วยนะคัปจากใจจิง....ปีหน้าเจอกานใหม่ค้าบบบ:coolly-0021:

กะลังหาอยู่..เสาร์นี้เจอกานนนนนนนนน....

ป๋า ไมไม่หา sky แท้ๆไว้สักคันล่ะป๋า :coolly-0033::coolly-0003: ถ้ามีงบผมว่าจะหาขับ 4 ไว้สักคัน รอถูกหวยก่อน 555+ :coolly-0046:

เมื่อเค้าอยากจมอยู่อย่างนั้นก็ปล่อยเค้าไปเถอะ ฝืนนานไปจะทรมานใจป่าวๆ ผู้หญิงที่ใช่ยังมีอยู่อีกเยอะแยะนะน้าหรั่ง
น้องคนนั้นแน่ๆ ที่ไปที่ลานแหลมแท่นแล้วเห็นกะหนุงกะหนิงกะน้าหรั่งอยู่ ผมดูแต่แรกแล้วว่าไม่เหมาะกะน้าหรั่ง เพราะน้าหรั่งเป็นคนเงียบ สุขุม ไม่หวือหวา แต่น้องคนนั้นเค้าแต่งตัว X มาก ดูแล้วยังไงก็ไม่เหมาะกับน้าหรั่งแน่นอน
ถ้าผิดตัวก็ขออภัยด้วย

มีคับ แต่เราจะไปกะใครคับ น้าอ๊อด เหรอ

ยังไม่รู้จาไปกับใครเลยค่ะเดี๋ยวลองชวนเพื่อนๆไป

ยังไม่รู้จาไปกับใครเลยค่ะเดี๋ยวลองชวนเพื่อนๆไป
ชวนเพื่อนไปสิคับแล้วขับตามๆกันไปด้วยกันก็ได้คับ
ปกติผมก็ไปกันสองคันจากกรุงเทพนะในกลุ่มผู้หยิงแฟนเพื่อนก็มีหลายคนคับ
อย่างที่ป๋าบอกนะคับว่ารับรองความปลอดภัย
มาพบปะพูดคุยสนุกสนานเฮฮาด้วยกันครับ:coolly-0003:

กรุงเทพฝนตกทุวันเลยอะน่าเบื่อเปลี่ยนยางมาใหม่
แต่ไม่ได้ขับเกินร้อยจักทีเพราะถนนลื่นได้อีก:coolly-0034:

เดี๋ยวช่วยหา ขอสเปคหน่อยครับ
สเปคเหรอ..เอาปีประมาณ..ไม่เกิน25..ช่วงบน ช่วงกลาง ช่วงล่าง ราวๆ 34/24/35 ก็โอ..แระ..

ชวนเพื่อนไปสิคับแล้วขับตามๆกันไปด้วยกันก็ได้คับ
ปกติผมก็ไปกันสองคันจากกรุงเทพนะในกลุ่มผู้หยิงแฟนเพื่อนก็มีหลายคนคับ
อย่างที่ป๋าบอกนะคับว่ารับรองความปลอดภัย
มาพบปะพูดคุยสนุกสนานเฮฮาด้วยกันครับ:coolly-0003:

ค่ะถ้าไปจาโทรไปบอกนะค่ะ แต่ไม่มีใครไปเป็นเพื่อนก็จาขอรบกวนไปด้วยแล้วกันนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ:coolly-0033:

สเปคเหรอ..เอาปีประมาณ..ไม่เกิน25..ช่วงบน ช่วงกลาง ช่วงล่าง ราวๆ 34/24/35 ก็โอ..แระ..
:coolly-0023::coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม