• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

จิงๆวันเสาว์มีสอบตอนบ่ายแต่เหนื่อยยังงัยก็ว่าจะไป:coolly-0034:
เพราะอยากเห็นนะคุงโชว์ของ:coolly-0043:

ขอดูรูปประกอบการพิจารณา และ pm ราคาให้ด้วยคับน้า :coolly-0046::coolly-0010:

ขายของกรุณาลงราคาด้วยครับ..ถ้ามีลูบปลากอบด้วย..จะดีมากครับ
สำหรับน้าทั้งสอง..เอ่อ..ให้ฟรีไปเรยคับ..!

555555......:coolly-0039::coolly-0045::coolly-0009:

ไฟล์แนบ

211.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำเป็นออกตัวนะเบียร์จะแอบไปxxxxxxxxxxxxล่ะซิท่าชิซะ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,524
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะมาส่องยามดึก ๆ

ดึก ๆ ดึ๊ก ๆ ดึก

:coolly-0039:

แก้ไขล่าสุด:
  • #8,525

โพสรูปผิดบอร์ดครับ

งี้ต้องโดนปรับ...คริ...คริ
:coolly-0010:

• #8,526

สเปคเหรอ..เอาปีประมาณ..ไม่เกิน25..ช่วงบน ช่วงกลาง ช่วงล่าง ราวๆ 34/24/35 ก็โอ..แระ..

อูย...................:coolly-0023:

5 5 5

NO COMMENT:coolly-0023:

• #8,527

พอดีมี 36/24/36 จาปล่อยอยู่คับ..

...อ่ะจ๊ากกกกก.....!!!.....

กรุณาลงบอร์ดซื้อขายครับ

อย่าลืมลงราคา และรูปภาพประกอบ

ตามกฎกติกาของชมรมครับ

อ่ะจ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

อิอิ:coolly-0028::coolly-0010:

• #8,528

เสาร์หน้า เพี้ยงงงงง......:coolly-0037: ฝนอย่าตก จะได้ไปเจอกันซะทีพี่น้อง :coolly-0041:

เด๋วนี้หาตัวยากนะ

จ้าวววว...นายยยยย:coolly-0045:

เกลียดอีรถสีชมพูนี่จังโว๊ย อย่ามา กทม นะ

โหล ๆ ถึงป้องบางแสนA31849 พี่โอนเงิน 870บาทแล้ว เมื่อเวลา15.30น.โดยประมาณ

ถ้าได้รับแล้วแจ้งข่าว ในกระทู้นี้ด้วย

ตอนนี้พี่ไม่สบายใจเป็นที่สุดกลัวเงินจะตกไปถึงมือ3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ เด๋วคนร้ายเอาไปใช้เพื่อการ ก่อการร้าย ทำร้ายชาวบ้านตาดำ ๆ(คิดมากไปป่าวเนี้ยกรู555++)

เด๋วนี้หาตัวยากนะ

จ้าวววว...นายยยยย:coolly-0045:

ต้องซุ่มกันหน่อย เดี๋ยวจะเบื่อหน้ากันเร็วไป อิ อิ :coolly-0010::coolly-0044:

สำหรับน้าทั้งสอง..เอ่อ..ให้ฟรีไปเรยคับ..!

555555......:coolly-0039::coolly-0045::coolly-0009:

นี่มันเปคเมกานี่นา.....!
ไม่เอาคับ ไม่ตรงรุ่น :coolly-0046: ของผมต้องซื้อจาก จุ๊กกรู.... เจแปน เท่านั้นคับ 555+ :coolly-0005::coolly-0044:

อ้าวตอนกลางวันยังเห็นรับสาว ม.เกษตรอยู่เลยนะป้อง
ว่าจะชวนกินข้าว/เบียร์ซะหน่อยดันหนีกลับได้....:coolly-0026:

อ๋อ....มิน่าเล่า ว่าเห็นรถแว้บๆเลี้ยวเข้าซอย 4 ร้านก๋วยเตี๋ยวปลา เห็นโรลบาร์เหลืองยังบอกกับแฟนว่าใช่แน่ๆ เลยเลี้ยวตามไป หายไปไวชิบ :coolly-0043:
เอ....:coolly-0043: ตรงนั้นหอพักเด็กกะเสดเยอะแยะ ตาป้องหายตัวไป มันยังไงอยู่นา น่าคิด น่าคิด :coolly-0043::coolly-0029:

นั้นๆๆๆๆๆ

ตาป้องแก่ซุ่มหรอ มีไม่แบ่งปั่นกันมังนะ :coolly-0026:

แวะมาส่อง มาดูยามเช้าจ้า

หวัดดียามเช้าครับพี่น้องครับ
เมื่อวานตอนเย็นแวะเข้าไปเอาเลขรหัสที่ป๋ายศมา..อิอิ
เสียดายมีธุระต่อไม่งั้นคงได้คุยกันอีกนาน..:coolly-0031:

แวะมาส่องยามดึก ๆ

ดึก ๆ ดึ๊ก ๆ ดึก

:coolly-0039:
ตาคนนี้ชอบทำอะไรตอนดึกๆจังเลยนะ
อิอิอิ...ของมันเคยละซี่..555:coolly-0009::coolly-0009:

โหล ๆ ถึงป้องบางแสนA31849 พี่โอนเงิน 870บาทแล้ว เมื่อเวลา15.30น.โดยประมาณ

ถ้าได้รับแล้วแจ้งข่าว ในกระทู้นี้ด้วย

ตอนนี้พี่ไม่สบายใจเป็นที่สุดกลัวเงินจะตกไปถึงมือ3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ เด๋วคนร้ายเอาไปใช้เพื่อการ ก่อการร้าย ทำร้ายชาวบ้านตาดำ ๆ(คิดมากไปป่าวเนี้ยกรู555++)
เหอๆ ชายแดนเลยเหรอครับ ..ได้แล้วคร้าบบ ขอบคุณครับ :coolly-0033:
แล้วพี่ได้ของอ่ะยัง
:coolly-0043:
ปล.พี่โด ผมก็ยังแปลกใจนะว่าทำไมผมส่งข้อความส่วนตัวหาพี่ไม่ได้ งงดีแท้

อ๋อ....มิน่าเล่า ว่าเห็นรถแว้บๆเลี้ยวเข้าซอย 4 ร้านก๋วยเตี๋ยวปลา เห็นโรลบาร์เหลืองยังบอกกับแฟนว่าใช่แน่ๆ เลยเลี้ยวตามไป หายไปไวชิบ :coolly-0043:
เอ....:coolly-0043: ตรงนั้นหอพักเด็กกะเสดเยอะแยะ ตาป้องหายตัวไป มันยังไงอยู่นา น่าคิด น่าคิด :coolly-0043::coolly-0029:
อยู่ร้านพี่เอ นะแหละครับ ทำรถอยู่ แล้วก็หาร้านตัดผม ดันปิดซะงั้น:coolly-0011:
ดีนะไม่เดินเข้าปูเป้ อ่ะจ๊ากๆๆๆๆ
:coolly-0042:

สายพานพาวเวอร์ขาด:coolly-0036:

ซะงั้นนนนน

อ้าวตอนกลางวันยังเห็นรับสาว ม.เกษตรอยู่เลยนะป้อง
ว่าจะชวนกินข้าว/เบียร์ซะหน่อยดันหนีกลับได้....:coolly-0026:

แล้วตะเองไปทำรัยแถวนั้นอะ..อั้นแน่..รู้นาๆ

จิงๆวันเสาว์มีสอบตอนบ่ายแต่เหนื่อยยังงัยก็ว่าจะไป:coolly-0034:
เพราะอยากเห็นนะคุงโชว์ของ:coolly-0043:

โอ้ยย..ไม่ต้องไปดูหลอกของตานะคุงอะ..น็อตเบอสิบ..อิอิ

โพสรูปผิดบอร์ดครับ

งี้ต้องโดนปรับ...คริ...คริ
:coolly-0010:

ความผิดน้อยๆแค่นี้..เอาซะ2ลังพอ..อิอิ

อยู่ร้านพี่เอ นะแหละครับ ทำรถอยู่ แล้วก็หาร้านตัดผม ดันปิดซะงั้น:coolly-0011:
ดีนะไม่เดินเข้าปูเป้ อ่ะจ๊ากๆๆๆๆ:coolly-0042:

โอ้ววววว..ปุเป้..ผับในตำนาน...หุหุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม