• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,561
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แต่งงงแต่งงานไปอย่าลืมกล่าวบนเวทีด้วยนะเว้ยพี่เอก
ว่าน้องแตงโมแฟนคนนี้ที่ได้มาเพราะมีน้องคนนึงที่ชื่อเบียร์ติดต่อให้555

ตาเอก 890 ตูดสกายเพื่อนผ๋ม

ตอนนี้กะลังกินมังสาวิรัตอยู่ (น้องแตงโม)

หลังจากที่เลิกกินเนื้อสัตว์มาสักพัก(น้องไก่)

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์ต่อร่างกาย..แต่คงเหนื่อยหน่อยขึ้น ๆลง ๆกทม.กะชลบุรีเป็นว่าเล่นช่วงนี้

ใครเจอช่วยปล่อยลมยางมันที

(ข้อหาหันไปกินมังสาวิรัตไม่ชวนเพื่อน!!!!)

:coolly-0010::coolly-0010:

• #8,562

อะจัดไปไห้กระเพาะ แข็งเลย ฮะๆ:coolly-0010:
ปล.ตอนนี้กำลัง ว่าจะพาลูกน้องไปเที่ยวทะเล
ว่าจะไป ที่สายธาร ละ
ไครมีเบอรมั่ง
ตอนนี้โทรศัพท หายเบอร์เลยหายหมดเลยว่างโทรมาหากันบ้างนะกำลังไล่ บันทึกเข้าเครื่องไหม่อยู่

อ่ะเบอร์สายธาร 081-6549291

อันนี้เบอร์กู 089-1298742

มาเมื่อไหร่ชวนด้วยไปเมากัน

จุ๊พ ๆ

ตาเอก 890 ตูดสกายเพื่อนผ๋ม

ตอนนี้กะลังกินมังสาวิรัตอยู่ (น้องแตงโม)

หลังจากที่เลิกกินเนื้อสัตว์มาสักพัก(น้องไก่)

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์ต่อร่างกาย..แต่คงเหนื่อยหน่อยขึ้น ๆลง ๆกทม.กะชลบุรีเป็นว่าเล่นช่วงนี้

ใครเจอช่วยปล่อยลมยางมันที

(ข้อหาหันไปกินมังสาวิรัตไม่ชวนเพื่อน!!!!)

:coolly-0010::coolly-0010:
พี่เก่งจำได้มั้ยเมื่อก่อนพี่เอกบอกพี่ว่าไอเบียร์มันไปชลบุรีทุกวันเลยเว๊ย
เดี๋ยวนี้เปนไงหล่ะพี่เอกว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง555:coolly-0005:

• #8,564

อ้างถึง:
[/URL]
จิงๆวันเสาว์มีสอบตอนบ่ายแต่เหนื่อยยังงัยก็ว่าจะไป:coolly-0034:
เพราะอยากเห็นนะคุงโชว์ของ:coolly-0043:

[TBODY] [/TBODY]
โอ้ยย..ไม่ต้องไปดูหลอกของตานะคุงอะ..น็อตเบอสิบ..อิอิ

.
.
.
.
.
.
.

ว๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จิ๊ด...ริด..!!!

แค่นั้นเองหรอ..นะคุง!!!??
:coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: ปลาว่าในกระทู้นี้ต้องมีขี้เมาบ้างละ

• #8,566
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

A31478, A2528, PORPRA
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

ถ้าน้อง....อยากรู้ต้องมาดูที่แหลมแท่น

อิอิ

หวัดดีคร้าแวะมาทักทายเหมือนกันเนอะ พอดีหม่ำข้าวเสร็จแล้วไม่รู้จาทำอะไร วันนี้อากาศดีฝนไม่ตกเลยอากาศน่าเมานะค่ะว่ามะ:coolly-0010:
มันยังรู้สึกงึกๆงักๆอยู่เลย
รายงานตัวเช่นกันคับ
คืนไหนว่างๆแถวรัชดาสักเมามั้ยคุนปลาใช่มะจำชื่อไม่ค่อยจะได้:coolly-0007:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: ปลาว่าในกระทู้นี้ต้องมีขี้เมาบ้างละ
ครายยยขี้มาวววหว้า....ม้ายมี๊ม้ายมี
อ๊วกกก :coolly-0007:หนักหัวไปนอนต่อดีก่าเรา

มันยังรู้สึกงึกๆงักๆอยู่เลย
รายงานตัวเช่นกันคับ
คืนไหนว่างๆแถวรัชดาสักเมามั้ยคุนปลาใช่มะจำชื่อไม่ค่อยจะได้:coolly-0007:

อะจัดปายยาวววววว:coolly-0001:

:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:เอาเรื่องจิงมาเล่น.....

A31478, A2528, PORPRA
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )[/TD] [/TBODY]

ถ้าน้อง....อยากรู้ต้องมาดูที่แหลมแท่น

อิอิ

งุงิ งุงิ งานนี้ขี้เมาตรึม ฮุฮุ:coolly-0023:

กลุ่มเรามากันตรึมครับสาวๆม.บู..และก็แม่บ้านเซฟบางแสน..มากันทุกเสาร์ละครับลองมาดูสักครั้งแล้วจะจินตนาการออกว่าเป็นไง..รับรองความปลอดภัยครับ..

ดาว...รับไม่ได้.....เหรอ
เหอะๆคงเป็นงั้นแหละครับ ดาว มหาประลัย...:coolly-0011:

เมื่อเค้าอยากจมอยู่อย่างนั้นก็ปล่อยเค้าไปเถอะ ฝืนนานไปจะทรมานใจป่าวๆ ผู้หญิงที่ใช่ยังมีอยู่อีกเยอะแยะนะน้าหรั่ง
น้องคนนั้นแน่ๆ ที่ไปที่ลานแหลมแท่นแล้วเห็นกะหนุงกะหนิงกะน้าหรั่งอยู่ ผมดูแต่แรกแล้วว่าไม่เหมาะกะน้าหรั่ง เพราะน้าหรั่งเป็นคนเงียบ สุขุม ไม่หวือหวา แต่น้องคนนั้นเค้าแต่งตัว X มาก ดูแล้วยังไงก็ไม่เหมาะกับน้าหรั่งแน่นอน
ถ้าผิดตัวก็ขออภัยด้วย

ผมก็คิดว่าไม่เหมาะมาตั้งแต่คบกันแล้วแหละครับ แต่ก็อยากลองดู สุดท้ายก็เป็นอย่างที่คิด:coolly-0017:

อืมมม ไม่ไหวก็อย่าฝืน...ทรมานเปล่าๆ ....เปลี่ยนแปลงเยอะก็อึดอัด ไม่เป็นตัวของตัวเอง:coolly-0036:
ก็ถูกของป้องน่ะ หาคนที่เข้ากะเราได้โดยที่เราไม่ต้องเปลี่ยนแปลงตัวเองมากมายจะดีกว่า:coolly-0033:

มันไม่ใช่ตัวตนที่แท้จริงของดาว :coolly-0018::coolly-0046:

จังซี่มันต้องถอน.... งึกๆงักๆ ซองวองแซงแวง :coolly-0045::coolly-0010:

เสาร์หน้ามาถอนกันหน่อยน้าหรั่ง :coolly-0028::coolly-0017::coolly-0044::coolly-0031:
ล้างรถรอตั้งแต่เสาร์ที่แล้วและแต่ฝนดันตกไม่ได้ออกไปเลยแต่เสาร์นี้ออกแน่ครับไงก็เจอกันครับ น้า มันต้องถอนนนนนนนน:coolly-0022:

ล้างรถรอตั้งแต่เสาร์ที่แล้วและแต่ฝนดันตกไม่ได้ออกไปเลยแต่เสาร์นี้ออกแน่ครับไงก็เจอกันครับ น้า มันต้องถอนนนนนนนน:coolly-0022:

เสาร์ที่จะถึงนี้เจอกาน :coolly-0024: จังซี่มันต้องถอน:coolly-0028: ซองวองแซงแวง....:coolly-0044:

อืม....คิดถึงเมิงว่ะ

ไอ้แหม่มด้วย

มาเมื่อไหร่เอาติมมาฝากมั่ง:coolly-0033:

ตามนั้นเลยคร๊าบบบบ

อะจัดไปไห้กระเพาะ แข็งเลย ฮะๆ:coolly-0010:
ปล.ตอนนี้กำลัง ว่าจะพาลูกน้องไปเที่ยวทะเล
ว่าจะไป ที่สายธาร ละ
ไครมีเบอรมั่ง
ตอนนี้โทรศัพท หายเบอร์เลยหายหมดเลยว่างโทรมาหากันบ้างนะกำลังไล่ บันทึกเข้าเครื่องไหม่อยู่

จัดปายยย..แล้วจาโทหานะเทอ

เที่ยวเมื่อไหร่ชวนด้วย..อยาก ๆ ๆ ๆๆ

เมื่อไหร่บอกด้วยคับ +2 ด้วยนะ

:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:เอาเรื่องจิงมาเล่น.....

จิงดิ จิ๊ดริด.... :coolly-0010:

วันนั้นไปฉิ้งฉ่องเลยมองเหงมะค่อยชัดนะ ..ไม่น๊อตเบอสิบ..ก้อน็อตเกลียวปล่อยอะ..อิอิ

ปล..เค้ารักหลอกเลยหยอกเล่น..กิ้วๆๆๆ

อืมมมมม..ใช่..ตอนนี้ร่างกายกำลังเฟิร์มด้วยยยย...

หายปวดเอวแล้วหรอคับพี่..เย้ๆๆ

น้องเห็นพวกพี่เป็นขึ้เมาไปซะแล้ว...............
(จะกินที่ไหนว่ามา):coolly-0046:

อูยย...หิวเบียร์

ได้สักคำสองคำนะ

อ่ะ....โชนแก้ว....โชนนนนนนนนนนนน:coolly-0023:

พอดิ..พูดแล้วเปรี้ยวปาก..อยากกิงชาเขียวมีฟอง

เมื่อคืนนี้ใครไปรถเสียแถว ฮาเบอร์มอล หว่า......:coolly-0003:

รถคัยอะ..เสียแถวนั้นบอกเลยถิ่นๆ..บอกได้นะแต่ไม่มา..อิอิ..อะล้อเล่นนนน

แหมชอบเอาตัวเองมาเปงบรรทัดฐาน...ชิชิ

เสาร์ที่จะถึงนี้เจอกาน :coolly-0024: จังซี่มันต้องถอน:coolly-0028: ซองวองแซงแวง....:coolly-0044:

อะว้าวๆๆๆ..เสานี้นัดรวมพล..คนชอบมาววววว...อิอิ

ที่ผ่านมาก็..นึกสังเวทตัวเอง..วันๆไม่เป็นอันทำอะไรเลย..ขับรถหาแต่หมอ ทั้งหมอโรงบาล,หมอนวด(แผนโบราณ) ไกลแค่ไหนก็ไปเพื่อรักษาโรคปวดหลัง ตั้งแต่เดือนพฤศจิกายนปีที่แล้ว....จนบัดนี้ก็เริ่มดีขึ้นมากแล้วเหลือราวๆ5%ครับ..นึกว่าจะต้องได้ผ่าตัดซะแล้ว..แฮปปี้ครับ..ดีใจได้กลับมาขับรถซิ่งได้อีกแล้ววววว....เสาร์นี้เจอกัน...ครับทุกคนนนนน.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม