• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

849...หายไปไหนว้า.........................:coolly-0004:

คิดเหมือนผมเลย 849 หายเงียบไปเลยอ่ะ คิดถึงนะจ๊ะ 849 :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,782
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

849

มันกลับไปเป็นปู่โสมเฝ้าทรัพย์อยู่จันบุรีจ้าเจ้านาย

• #7,783
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไปท่องฟรีไตล์มั๊ยน้าหรั่ง..?!!!....อิอิ :coolly-0045:

ตุ๊ดยกให้น้าไปเรยกั๊บ... อิอิ :coolly-0028::coolly-0039:

น้องฝึกงานในแผนกน่ะคับน้า..:coolly-0044::coolly-0045:

น่ารักดีเน๊อ....

แต่น้าอ็อดเอารูปมาขึ้นเงี๊ย..คิดไรกะเด็กมันป่าว

เด๋ว..ฟ้องเมียเลย..5 5 5

:coolly-0004:

• #7,784

พี่นนท์ได้ไฟท้ายยัง.....ถ้ายังหาไม่ได้ที่บ้านผมมีของวีโก้อยู่ชุดนึงเอาไปใส่พลางๆก่อนมั้ยเพ่..อิอิ:coolly-0034:

ไอ้นี่ยังกวนไม่เลิก...ตาน้องจัดการดิ
:coolly-0018:

หวัดดียามเช้าวันจันทร์วันแรกแห่งการทำงานหลังจากหยุดสงกรานต์
เป็นไงกันบ้างครับไปไหลที่ใหนกันมาบ้าง
ส่วนตัวผมได้ไปแค่ไหลบางแสนแค่ 2 วันเองอ่ะ
เมื่อวานกะว่าจะไปไหลพัทยาซักกะหน่อยงานเข้าก็เลยอดซะ..เซ็งเป็ด
:coolly-0011:

ปล.ป๋ายศครับ ผมอยากได้สติกเกอร์ cefiro-thailand เลขรหัส แล้วก็
cef bangsean zone อีกซักชุดอ่ะ ช่วยจัดให้หน่อยได้มั้ยครับ
:coolly-0023:

รถเปงไงมั่งล่ะทั่นนน

(อย่าจอดนานนาเด๋วสาวหนี..อิอิ)
:coolly-0010:
เสร็จแล้วครับ แล้วก็พังไปอีกแล้วครับท่าน...เซ็งเป็ด:coolly-0011:

ฮิ้วววววววว ผมกลับมาแล้วววววววววว:coolly-0009:

ได้ยินใครเอ่ยถึงแว่วๆ:coolly-0002:
กลับมาตั้งแต่เมื่อวานตอนเย็นๆแล้ว....กำลังจะเปลี่ยน Internet ที่บ้านบางแสน ......ให้มันจี๊ดจ๊าดกว่าเดิมก็เลยยังไม่ได้เข้ามาในบอร์ดอ่ะนะ....แล้วเจอกันนะ:coolly-0034:

น่ารักดีเน๊อ....

แต่น้าอ็อดเอารูปมาขึ้นเงี๊ย..คิดไรกะเด็กมันป่าว

เด๋ว..ฟ้องเมียเลย..5 5 5

ยิ่งกว่าคิดอีกคับน้า...!!!.. อิอิ :coolly-0044::coolly-0039::coolly-0045:

ตาน้องวันเสาร์กลับบ้านปลอดภัยดีป่าว....ส่วนผมเฉี่ยวลูกปืนไปตับนึงแนะ......

วันแรกของสัปดาห์นี้...กลับเข้าสู่การทำงาน..ทุกคน ทุกอย่าง..คืนสู่สภาวะปกติ หลังจากกระเจิดกระเจิงกันมาหลายวัน..เรียกสมาธิกลับมาให้พร้อม ที่จะรับกับปัญหา ต่อไป สู้ๆ..

ตาน้องวันเสาร์กลับบ้านปลอดภัยดีป่าว....ส่วนผมเฉี่ยวลูกปืนไปตับนึงแนะ......
มันยังไงกันครับ...รุนแรงขนาดนั้นเลยเหรอ:coolly-0040:

มันยังไงกันครับ...รุนแรงขนาดนั้นเลยเหรอ:coolly-0040:
ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน เจอกันตอนแยกบ้านบึงเป็นฟอจูนเนอร์สีดำ วิ่งอยู่ซ้ายแต่เรามาเร็วววว..พอถึงแยกจะไปพนัสมันก็แซงไปแล้วก็ชลอรถช้า..แล้วก็เร็วสลับกัน..เราตามหลังไปเรื่อย ๆ พอมันจะเลี้ยวเข้าซอย เปิดกระจกซัดปืนยาวเลย...เราก็งง...มีเราคันเดียวนี่หว่า ทะเบียน กง 66

หวัดดียามเช้าวันจันทร์วันแรกแห่งการทำงานหลังจากหยุดสงกรานต์
เป็นไงกันบ้างครับไปไหลที่ใหนกันมาบ้าง
ส่วนตัวผมได้ไปแค่ไหลบางแสนแค่ 2 วันเองอ่ะ
เมื่อวานกะว่าจะไปไหลพัทยาซักกะหน่อยงานเข้าก็เลยอดซะ..เซ็งเป็ด
:coolly-0011:

ปล.ป๋ายศครับ ผมอยากได้สติกเกอร์ cefiro-thailand เลขรหัส แล้วก็
cef bangsean zone อีกซักชุดอ่ะ ช่วยจัดให้หน่อยได้มั้ยครับ
:coolly-0023:
เจอกันเมื่อไหร่..เด๋วจัดให้เลยครับ

• #7,795

ขนาดนั้นเลยหรือ

จำทะเบียนได้ป่ะน่าน

งี้มีลุ้นนน

วี๊ดดดดด.....วิ้ววววววววววว :coolly-0034::coolly-0034:

วันนี้มีคัยจาไปงานกองข้าวมั่งป่าวอะ..อยากไปปูเสื่อนั่งชิวๆ..จิบชาเขียวมีฟอง:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0044::coolly-0044:

ปล คัยจาไปก็โทหาได้นะ..ทุ่มนึงจาไปปูเสื่อนั่งรอ..กับเจ้ใหญ่..อิอิ :coolly-0010::coolly-0010:

ง่ะ.....วันนี้มีกองข้าวเหรอเนี่ย.....พี่อ๊อดจะไปนั่งตรงไหน

วันนี้มีคัยจาไปงานกองข้าวมั่งป่าวอะ..อยากไปปูเสื่อนั่งชิวๆ..จิบชาเขียวมีฟอง:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0044::coolly-0044:

ปล คัยจาไปก็โทหาได้นะ..ทุ่มนึงจาไปปูเสื่อนั่งรอ..กับเจ้ใหญ่..อิอิ :coolly-0010::coolly-0010:
ง้าน..เจอกัน..จะไปถ่ายรูป..มะวานเสียดายไม่ได้เอากล้องไป ช่วงเย็นๆ บรรยากาศดีมากๆ ย้ำ ช่วงเย็นๆ6-1ทุ่ม แต่หลังจากนั้น..ไม่ดีมันมืดแล้วบรรยากาศจะเหมาะกะการดื่มมากกว่าถ่ายรูป

ใครยังไม่ได้มางานกองข้าวศรีราชาก็เชิญน่ะครับ..ยังเหลือเวลาอีก 2 วันเท่านั้น..หลังจากนี้ไปก็อีกนานถึงจะมีงานดีๆมาให้ได้เที่ยวสนุกสนานกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม