• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อย่าลืมรดน้ำดำหัวผู้ใหญ่ด้วยนะคร้าบบบ สืบสานประเพณีอันดีงามต่อไป:coolly-0003:
ช่ายเลยพี่น้องป้อง...พอรดเสร็จ ก้อขอตังทำรถเลย...555:coolly-0028:

กลับมาแล้วครับ..พี่น้องทั้งหลาย..พรุ่งนี้ลุยงานต่อไป..
555+ชีวิตต้องก้าวต่อไป......:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่น้องครับ...มีเรื่องไม่น่าเปงไปได้มาเล่าครับ วันคนแถวบ้านผมเค้าฆ่าตัวตาย แต่ว่ามันไม่น่าเปงไปได้ คนๆนี้เปงเด็กรุ่นน้อง เค้าทะเลาะกับพ่อเค้ามา แล้วเค้าคงคิดมาก...พอทะเลาะกับที่บ้านเค้าแล้วเค้าก้อไปเล่นเกม ตามปกติ แต่เค้าสั่งเสียและฝากของไว้กับพี่ๆเค้าไว้ทุกอย่างเลย..พอถึงตอน ตี2 ของวันที่13 เค้าได้หายไป เจออีกทีวันที่15 เจออยู่ในคลอง มีคนมากู้ต่าข่ายในคลองมาเจอ พอดีพี่ชายเค้ามาตามหา แล้วคนที่กู้ต่ายข่ายเค้าตะโกนบอกว่า เฮ้ย..มาดูนี่ดิไครเอาศพมาทิ้งไว้ไม่รู้ พอพี่ชายคนที่ตายมาเห็นกับแฟนเค้า พี่ชายตะโกนบอกคนกู้ปลาว่านั่นมันน้องผม พี่ชายเค้าจำเสื้อได้ แล้วก้อรอจน ปอเต็กตึงมา เอาศพขึ้มาสิ่งที่เห็นตรงหน้าคือ เค้าโดนมัดมือมัดเท้า แล้วโยนน้ำ....แต่ไม่มีล่องรอยการต่อสู้เลยนะ..ที่ผมคิดนะผมว่าเค้ามัดเอง เพราะที่เท้าใช้เชือกมัดซ่วนที่ข้อมือใช้เข็มขัดแล้วใช้เชือกที่มัดเท้าวนมารัดเข็มขัดที่ข้อมืออีกที แบบว่าท่านั่งยองๆแล้วเอามือไว้ที่เท้าแล้วลงมือรัดด้วยตัวเอง มันไม่น่าเปนไปได้แต่ก้อเปนจิง....ขอโทษทุกท่านด้วยที่เอาเรื่องแบบนี้มาเล่าให้ฟัง... แค่อยากจะบอกว่า ชีวิตคนเราแค่เกิดมาก้อยากแล้ว คิดให้ดีก่อนที่ตัดสินใจทำอะไรลงไป ทำไปแล้วมีแตผลเสียไม่มีไรดีเลย ปล.ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับบบบบบบบบ:coolly-0036::coolly-0025:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ดีมากเลยตาป้อง..ที่เฝ้าบอร์ทให้ มาทำน่าที่แล้วไปได้แล้ว..อิอิอิ เปงไงกันบ้างพี่น้องสนุกมั้ยครับ กลับกันยัง คร๊าบบบบบบ...................เหงาอ้า:coolly-0030:

ยังไม่กลับกันเลยไงนี่...:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

มะวาน..ไปเล่นจับแก้มสาวๆที่บางแสน..สนุกมากๆครับขอบอก ลายมือสึกหมดเลย..55++วันนี้เริ่มทำงานตามปกติ..พรุ่งนี้ไหลศรีราชาพี่น้องเซฟมาฮาร่วมกันที่ร้านขาหมูก๊วยเจ๋งเด้อ...

มากันครบยัง..พรุ่งนี้เล่นน้ำจับแก้มสาว..ศรีราชาดีก่าาาาา....ฮิ้วววววววววว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,747

พี่น้องครับ...มีเรื่องไม่น่าเปงไปได้มาเล่าครับ วันคนแถวบ้านผมเค้าฆ่าตัวตาย แต่ว่ามันไม่น่าเปงไปได้ คนๆนี้เปงเด็กรุ่นน้อง เค้าทะเลาะกับพ่อเค้ามา แล้วเค้าคงคิดมาก...พอทะเลาะกับที่บ้านเค้าแล้วเค้าก้อไปเล่นเกม ตามปกติ แต่เค้าสั่งเสียและฝากของไว้กับพี่ๆเค้าไว้ทุกอย่างเลย..พอถึงตอน ตี2 ของวันที่13 เค้าได้หายไป เจออีกทีวันที่15 เจออยู่ในคลอง มีคนมากู้ต่าข่ายในคลองมาเจอ พอดีพี่ชายเค้ามาตามหา แล้วคนที่กู้ต่ายข่ายเค้าตะโกนบอกว่า เฮ้ย..มาดูนี่ดิไครเอาศพมาทิ้งไว้ไม่รู้ พอพี่ชายคนที่ตายมาเห็นกับแฟนเค้า พี่ชายตะโกนบอกคนกู้ปลาว่านั่นมันน้องผม พี่ชายเค้าจำเสื้อได้ แล้วก้อรอจน ปอเต็กตึงมา เอาศพขึ้มาสิ่งที่เห็นตรงหน้าคือ เค้าโดนมัดมือมัดเท้า แล้วโยนน้ำ....แต่ไม่มีล่องรอยการต่อสู้เลยนะ..ที่ผมคิดนะผมว่าเค้ามัดเอง เพราะที่เท้าใช้เชือกมัดซ่วนที่ข้อมือใช้เข็มขัดแล้วใช้เชือกที่มัดเท้าวนมารัดเข็มขัดที่ข้อมืออีกที แบบว่าท่านั่งยองๆแล้วเอามือไว้ที่เท้าแล้วลงมือรัดด้วยตัวเอง มันไม่น่าเปนไปได้แต่ก้อเปนจิง....ขอโทษทุกท่านด้วยที่เอาเรื่องแบบนี้มาเล่าให้ฟัง... แค่อยากจะบอกว่า ชีวิตคนเราแค่เกิดมาก้อยากแล้ว คิดให้ดีก่อนที่ตัดสินใจทำอะไรลงไป ทำไปแล้วมีแตผลเสียไม่มีไรดีเลย ปล.ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับบบบบบบบบ:coolly-0036::coolly-0025:

ไม่น่าเชื่อ.................

• #7,748

มากันครบยัง..พรุ่งนี้เล่นน้ำจับแก้มสาว..ศรีราชาดีก่าาาาา....ฮิ้วววววววววว

กลับมาแว้วว

พุ่งนี้ทำงานปกติ

คิดถึงพี่น้องทุกคน..จุ๊พ

:coolly-0009:

• #7,749

จ้า....ก้อแค่แวะเอาของไปไวเน..ฟรี... เฉยๆๆน่า:coolly-0010:

ผมไปมา2วัน 13-14 หนุกมากสาวๆๆ.ตรึม ผมสงสัยมานานแล้วว่า..เวลาสาวๆขี่มอไซร์มาแล้วโดนปะแป้ง ตอนโดนปะสาวๆมันร้องทุกทีเลย ไม่รู้ว่าเค้าร้องทำไม..ผมก้อเลยไปปะแป้งกะเค้าบ้างผมเลยรู้ว่าทีสาวๆร้องเพราะอะไร...เพราะโดนผมจับ.นม.นี่เอง พอผมจับปุบ ร้องเสียงเดวกับคนที่ปะก่อนน่าผมเลย...555+:coolly-0028::coolly-0028:

ไอ้ทะลึ่ง....!!!!

:coolly-0004:

• #7,750

ไม่อยู่กลับบ้านมาหลายวันยังมีคนเฝ้าบอร์ด

ไปจันท์มาหนุกดีที่จันท์เค้าเล่นกันกลางคืน 12 รอบ ๆทะเลสาบทุ่งนาเชยจนเป็นธรรมเนียมแระ

ไปนั่งดกเหล้าหน้า FRIX

ขอบอกสาวตึม....อูยยย

แก้ไขล่าสุด:

ไม่อยู่กลับบ้านมาหลายวันยังมีคนเฝ้าบอร์ด

ไปจันท์มาหนุกดีที่จันท์เค้าเล่นกันกลางคืน 12 รอบ ๆทะเลสาบทุ่งนาเชยจนเป็นธรรมเนียมแระ

ไม่รู้ว่าอยู่ไม่งันไปนั่งดืมด้วยแล้ว:coolly-0046:

ยังไม่กลับกันเลยไงนี่...:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

มะได้ไปไหนเลยอะ..งือๆ :coolly-0042:

มะวาน..ไปเล่นจับแก้มสาวๆที่บางแสน..สนุกมากๆครับขอบอก ลายมือสึกหมดเลย..55++วันนี้เริ่มทำงานตามปกติ..พรุ่งนี้ไหลศรีราชาพี่น้องเซฟมาฮาร่วมกันที่ร้านขาหมูก๊วยเจ๋งเด้อ...

อยากปาย..แต่งานเพียบเวยยย :coolly-0041:

ไอ้ทะลึ่ง....!!!!

:coolly-0004:

เออเนอะ..ลามก..ว่ะ..เผื่อมั่งป่าวมะรู้ :coolly-0009::coolly-0009:

มามะไหร่เอามาฝากด้วย..2ถุง..สาวๆอะ :coolly-0044::coolly-0044:

แหมมม..ทางผ่านเลยอะดิพี่..ได้โอกาศก็วันนี้แหละ..อิอิ :coolly-0044::coolly-0044:

ไม่น่าเชื่อ.................

งั้นจ่ายสด..หุหุ:coolly-0010::coolly-0010:

• #7,754
  • #7,755

มะได้ไปไหนเลยอะ..งือๆ :coolly-0042:

อยากปาย..แต่งานเพียบเวยยย :coolly-0041:

เออเนอะ..ลามก..ว่ะ..เผื่อมั่งป่าวมะรู้ :coolly-0009::coolly-0009:

มามะไหร่เอามาฝากด้วย..2ถุง..สาวๆอะ :coolly-0044::coolly-0044:

ไม่ใช่โอเลี้ยง....เง้ออออ....กำ

:coolly-0014:

สวัสดีตอนเช้า..พี่น้องทั้งหลาย...วันนี้ไหล..ศรีราชา เล่นน้ำสงกรานต์ จับแก้มสาวกันดีกว่า บ่ายๆเจอกัน ร้านก๊วยเจ๋ง...ฮิ้ววววววววววว..

วันนี้ไหลศรีราชา...พรุ่งนี้ไหลพัทยา..ฮิ้วววววววววววว..

แก้ไขล่าสุด:

สวัสดี พี่ๆบางแสน ไว้ผ่านไปจะแวะเข้าไปนะ คงจะเร็วๆนี้ 555+ :coolly-0009:

งั้นวันนี้ดูไปนะ เดวจะไปไหลบางแสนแล้ว แล้วจะเอานมมาฝาก...555+:coolly-0028:

ไม่รู้ว่าอยู่ไม่งันไปนั่งดืมด้วยแล้ว:coolly-0046:
555+

ไม่ได้ ลามก แต่เป็นนิสัย..เอ้ย เห็นเค้าทำกันเราเลยทำมั่งน่า อิอิอิ:coolly-0022:

ไม่ใช่โอเลี้ยง....เง้ออออ....กำ

:coolly-0014:
ช่าย..ไม่รู้เรื่องเลยไง อีตาอ๊อดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันนี้ไหลศรีราชา...พรุ่งนี้ไหลพัทยา..ฮิ้วววววววววววว..

อูยยยย...บางแสนๆ...แต่วันอาทิตพัทยาไปแน่นอน...ไม่พลาดๆ:coolly-0009:

งั้นวันนี้ดูไปนะ เดวจะไปไหลบางแสนแล้ว แล้วจะเอานมมาฝาก...555+:coolly-0028:

555+

ไม่ได้ ลามก แต่เป็นนิสัย..เอ้ย เห็นเค้าทำกันเราเลยทำมั่งน่า อิอิอิ:coolly-0022:

ช่าย..ไม่รู้เรื่องเลยไง อีตาอ๊อดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จัดปายย..งัยก้อสะแควสมาฝากซะ2ทีเด้ออ...อิอิ :coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม