• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดี พี่ๆบางแสน ไว้ผ่านไปจะแวะเข้าไปนะ คงจะเร็วๆนี้ 555+ :coolly-0009:

มีโปรแกรมมาแถวนี้ถูกต้องงงงงง...:coolly-0010::coolly-0046::coolly-0046:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บางแสนสนุกไหมครับบบบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,763

แหมมม..ทางผ่านเลยอะดิพี่..ได้โอกาศก็วันนี้แหละ..อิอิ :coolly-0044::coolly-0044:

งั้นจ่ายสด..หุหุ:coolly-0010::coolly-0010:

ป๊าดดดดดดดดดดดดดดด

• #7,764
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พูดไรกัน.................

วันนี้ไปไหนดีอ่ะ..ถ่ายรูปก่อพระทรายบางแสน ดีม่ะ...รึใครว่าไง

บางแสนสนุกไหมครับบบบบบบบบบ
บางแสนเหนือคำบบรยาย สงกรานต์เค้าเต็มที่ตั้งแต่13-19เลยล่ะ..วันนี้ไปบา่งแสนดีกั่ว...ฟิ้ววววว...

วันนี้ไปไหนดีอ่ะ..ถ่ายรูปก่อพระทรายบางแสน ดีม่ะ...รึใครว่าไง
ถ่ายรูปยิ๋งแหร่มๆนุ่งน้อยๆมาฝากหน่อยนะก๊าบบบบ...:coolly-0044:

ถ่ายรูปยิ๋งแหร่มๆนุ่งน้อยๆมาฝากหน่อยนะก๊าบบบบ...:coolly-0044:

แหมมมมมมมมม ตลอดเลยนะน้า :coolly-0004::coolly-0026:

เอามาเพื่อผมด้วย:coolly-0010:

วันไหลบางแสนสมชื่อคับไหลเข้าจริงตั้งแต่10โมงกว่าจะถึงชายหาดเล่นไปเกือบๆๆทุ่มเล่นสะเหนื่อยเลย:coolly-0032:

วันไหลบางแสนสมชื่อคับไหลเข้าจริงตั้งแต่10โมงกว่าจะถึงชายหาดเล่นไปเกือบๆๆทุ่มเล่นสะเหนื่อยเลย:coolly-0032:
ผมก้อไปทำไมไม่เจออ้า...แต่ขอบอก หนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย..555+:coolly-0028:

ผมถ่ายมาอื้อ..เลย ทั้งสาวๆๆและตุ๊ดตรึม 555+

• #7,772

ทำงาน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แง๊ก ๆๆๆๆๆๆๆ

:coolly-0029::coolly-0029:

• #7,773

ข้องใจนานแระ....

คนข้าง ๆน้าอ็อดนี่ใครกัน..?????

แหมมมมมมมมม ตลอดเลยนะน้า :coolly-0004::coolly-0026:

เอามาเพื่อผมด้วย:coolly-0010:
ไปท่องฟรีไตล์มั๊ยน้าหรั่ง..?!!!....อิอิ :coolly-0045:

ผมถ่ายมาอื้อ..เลย ทั้งสาวๆๆและตุ๊ดตรึม 555+
ตุ๊ดยกให้น้าไปเรยกั๊บ... อิอิ :coolly-0028::coolly-0039:

ข้องใจนานแระ....

คนข้าง ๆน้าอ็อดนี่ใครกัน..?????
น้องฝึกงานในแผนกน่ะคับน้า..:coolly-0044::coolly-0045:

อย่างหลังนี่ตั้งใจใช่ปะ..รู้ๆเก็บไว้เปงอัลปั้ม:coolly-0011::coolly-0011:

น้องฝึกงานในแผนกน่ะคับน้า..:coolly-0044::coolly-0045:

อ๋ออออออออออ :coolly-0046::coolly-0046:

บางแสนเหนือคำบบรยาย สงกรานต์เค้าเต็มที่ตั้งแต่13-19เลยล่ะ..วันนี้ไปบา่งแสนดีกั่ว...ฟิ้ววววว...

ผมก้อไปทำไมไม่เจออ้า...แต่ขอบอก หนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย..555+:coolly-0028:

หุยยยยย..สงกรานปีนี้ยังมะได้ปะแป้งสาวเลยอะ...อยากเปียกกกกก :coolly-0042::coolly-0042::coolly-0018::coolly-0018:

ทำงาน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แง๊ก ๆๆๆๆๆๆๆ

:coolly-0029::coolly-0029:

เออเนอะ...ทำงาน แง๊กๆๆๆๆ :coolly-0029::coolly-0029:

ปล..วันนี้มีคัยไปไหลพัทยามั่งปะเนี่ย...อยากกกกก :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

อย่างหลังของชอบตัวเองช่ายป่าว....รู้นะว่ามีลูกเมียไว้บังหน้าเอาน่าเดี๋ยวนี้เค้ารับได้แล้วเปิดตัวกันไปเลยไม่ต้องอาย วันมอเตอร์โชว์ก็พาเพื่อนชายมาทีนึงแระคนอื่นเค้าพาหยิงกันมาเพื่อนๆอย่ารังเกียจตะน้องนะคับที่เค้าเป็นอย่างนี้ผมคนนึงรับได้....:coolly-0033:สู้สู้ ตะน้อง

พี่นนท์ได้ไฟท้ายยัง.....ถ้ายังหาไม่ได้ที่บ้านผมมีของวีโก้อยู่ชุดนึงเอาไปใส่พลางๆก่อนมั้ยเพ่..อิอิ:coolly-0034:

อย่างหลังของชอบตัวเองช่ายป่าว....รู้นะว่ามีลูกเมียไว้บังหน้าเอาน่าเดี๋ยวนี้เค้ารับได้แล้วเปิดตัวกันไปเลยไม่ต้องอาย วันมอเตอร์โชว์ก็พาเพื่อนชายมาทีนึงแระคนอื่นเค้าพาหยิงกันมาเพื่อนๆอย่ารังเกียจตะน้องนะคับที่เค้าเป็นอย่างนี้ผมคนนึงรับได้....:coolly-0033:สู้สู้ ตะน้อง
แหม๋..ถูกเพ๋งเลย อุตส่าเงียบแล้วนะยังคิดได้อีกเเนะ...:coolly-0028::coolly-0028:

พี่นนท์ได้ไฟท้ายยัง.....ถ้ายังหาไม่ได้ที่บ้านผมมีของวีโก้อยู่ชุดนึงเอาไปใส่พลางๆก่อนมั้ยเพ่..อิอิ:coolly-0034:
เดว... นนท์...โมโหล่อไฟท้ายหวดน่าเอาน่า...ฮึฮึฮึ :coolly-0028::coolly-0028:

849...หายไปไหนว้า.........................:coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม