• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ง่ะ.....วันนี้มีกองข้าวเหรอเนี่ย.....พี่อ๊อดจะไปนั่งตรงไหน

ยังมะรู้เหมือนกันอะ..ไงถึงแล้วโทมาละกาน..ผมกะไปซะทุ่มนึง :coolly-0022::coolly-0031:

ง้าน..เจอกัน..จะไปถ่ายรูป..มะวานเสียดายไม่ได้เอากล้องไป ช่วงเย็นๆ บรรยากาศดีมากๆ ย้ำ ช่วงเย็นๆ6-1ทุ่ม แต่หลังจากนั้น..ไม่ดีมันมืดแล้วบรรยากาศจะเหมาะกะการดื่มมากกว่าถ่ายรูป

คับพี่ถึงแล้วจาโทหาคร๊าบบบบ :coolly-0044::coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ปีนี้สงกราน์ไม่ได้เล่นน้ำเลยได้แต่ขับรถให้น้องเล่นมือก็ไม่แตะหน้านุ่นของสาวๆเลยสักคนเสียดายๆจริง:coolly-0033:

กลับมากันแล้วคิดถึงจัง
:coolly-0044:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
เสียดายไม่ได้ไปงานกองข้าว
ตัวอยู่ที่กทมอ่ะ :coolly-0046:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่นนท์ได้ไฟท้ายยัง.....ถ้ายังหาไม่ได้ที่บ้านผมมีของวีโก้อยู่ชุดนึงเอาไปใส่พลางๆก่อนมั้ยเพ่..อิอิ:coolly-0034:
ถ้าให้ก็เอาคราบจะเอาไปแปรง..............................................................เป็นเงินซะแล้วก็ซือของเซ
ฮิฮิ
:coolly-0020:

ไอ้นี่ยังกวนไม่เลิก...ตาน้องจัดการดิ
:coolly-0018:
เดว...จัดหั้ยงามๆๆเลยพี่:coolly-0028:

เสร็จแล้วครับ แล้วก็พังไปอีกแล้วครับท่าน...เซ็งเป็ด:coolly-0011:
ไม่คิดจะวิ่งกะเเลยไง...คิดจะทำอย่างเดวเลยไงคร๊าบบบบบบบบบ...:coolly-0016:

ตาน้องวันเสาร์กลับบ้านปลอดภัยดีป่าว....ส่วนผมเฉี่ยวลูกปืนไปตับนึงแนะ......
ปลอดภัยดี ถึงบ้านครบ32...:coolly-0020:

ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน เจอกันตอนแยกบ้านบึงเป็นฟอจูนเนอร์สีดำ วิ่งอยู่ซ้ายแต่เรามาเร็วววว..พอถึงแยกจะไปพนัสมันก็แซงไปแล้วก็ชลอรถช้า..แล้วก็เร็วสลับกัน..เราตามหลังไปเรื่อย ๆ พอมันจะเลี้ยวเข้าซอย เปิดกระจกซัดปืนยาวเลย...เราก็งง...มีเราคันเดียวนี่หว่า ทะเบียน กง 66
มันคงหมั่นแก่มั้ง...555+:coolly-0028:

ถ้าให้ก็เอาคราบจะเอาไปแปรง..............................................................เป็นเงินซะแล้วก็ซือของเซ

ฮิฮิ
ช่ายเลย นนท์.....:coolly-0028:

849

มันกลับไปเป็นปู่โสมเฝ้าทรัพย์อยู่จันบุรีจ้าเจ้านาย
ว้าว..เฝ้าทรัพย์ด้วยอ้ะ...

วันนี้มีคัยจาไปงานกองข้าวมั่งป่าวอะ..อยากไปปูเสื่อนั่งชิวๆ..จิบชาเขียวมีฟอง:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0044::coolly-0044:

ปล คัยจาไปก็โทหาได้นะ..ทุ่มนึงจาไปปูเสื่อนั่งรอ..กับเจ้ใหญ่..อิอิ :coolly-0010::coolly-0010:
ตาอ๊อด...อย่าไปกินชามีฟองนะ มันบูดแล้วเดวท้องเสีย...555:coolly-0028::coolly-0028:

ง่ะ.....วันนี้มีกองข้าวเหรอเนี่ย.....พี่อ๊อดจะไปนั่งตรงไหน
นั่งในรถไปหาเอาน้ะ อิอิอิ

ปีนี้สงกราน์ไม่ได้เล่นน้ำเลยได้แต่ขับรถให้น้องเล่นมือก็ไม่แตะหน้านุ่นของสาวๆเลยสักคนเสียดายๆจริง:coolly-0033:
เป็นนักขับก้อต้องขับไป 555+

สวัสดีครับพี่น้องครับ
เสียดายไม่ได้ไปงานกองข้าว
ตัวอยู่ที่กทมอ่ะ :coolly-0046:
ตัวอยู่โน่น..แล้วรถไปไหนล่ะ...เอ๋ แล้วเราจะไปถามเค้าทำไมนี่:coolly-0043:

ฮิฮิ
เข้าใจเอาไปแปลงนะ...ตะเก่งมารชมพูก็ชอบแปลงเหมือนกับพี่เลยแต่แปลงนักเรียนนักศึกษามาเป็น...:coolly-0010:

ใครยังไม่ได้มางานกองข้าวศรีราชาก็เชิญน่ะครับ..ยังเหลือเวลาอีก 2 วันเท่านั้น..หลังจากนี้ไปก็อีกนานถึงจะมีงานดีๆมาให้ได้เที่ยวสนุกสนานกัน
หยิงเยอะป่าวคับงานนี้...อิอิ:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,810

ร้อนนนนนนนนนนนนนนนนนน

จังประเทศไทย...

:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0008::coolly-0008:

• #7,811

อืมงานกองข้าวศรีราชาถิ่นพี่ยศเลยนะน่าน

เสียดายมะได้ไป...ของกินอร่อยเยอะเลย

ใครไปเผื่อด้วยเน๊อ

หวัดดียามเช้าจ้าชาวบางแสน

อากาศร้อนจริงๆๆๆ

อรุณสวัสดิ์จร้าาาาาาา

อืมงานกองข้าวศรีราชาถิ่นพี่ยศเลยนะน่าน

เสียดายมะได้ไป...ของกินอร่อยเยอะเลย

ใครไปเผื่อด้วยเน๊อ
เหงาอ่ะดิ... ท่านเล่นไปอยู่ซะไกลเลย:coolly-0022:

เหงาอ่ะดิ... ท่านเล่นไปอยู่ซะไกลเลย:coolly-0022:
ผมว่าคงไม่เหงาหรอกคับสาวระยองก็แยะอยู่นะ...:coolly-0003:

• #7,816

ตามภาระหน้าที่ความรับผิดชอบครับ
:coolly-0022:

• #7,817

ผมว่าคงไม่เหงาหรอกคับสาวระยองก็แยะอยู่นะ...:coolly-0003:

เป็นไงบ้าง...ได้เข้าไปดูแลลูกพี่มั่งยัง

• #7,818

งืม......good morning

วันนี้หยุดมไม่ไรทำ

ตามภาระหน้าที่ความรับผิดชอบครับ
:coolly-0022:
คิดแล้วก็ใจหาย.....หวิวๆ:coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม