• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะวาน ไปถ่ายรูปงานกองข้าวศรีราชา เลยเอามาให้ชมเผื่อว่าใครอยากจะไปวันนี้วันสุดท้ายแล้ว..เจอตาอ๊อต.ปอย..และมานะ..ขอบอกการถ่ายรูปกลางคืนไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลยครับ..ตัวแปรเยอะมากๆ ทั้งแสงน้อย และการเคลื่อนไหวของสิ่งที่จะถ่าย ต้องจับให้ภาพนิ่งให้ได้ครับ..

ไฟล์แนบ

74.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    89.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
    87.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
    85.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    84.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    88.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
    86 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    89.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36
    88 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    80.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38

ชุดนี้คือเหตุ ที่อยากมาถ่ายภาพที่นี่กะจะเอาไปขายซะหน่อย..ยังไงชมแล้วช่วยโหวดให้ด้วยน่ะครับว่าชอบภาพไหนที่สุดมีชุดอาหาร กับชุดชิงช้าครับ..

ไฟล์แนบ

88.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
    88.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
    89.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
    88.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    88.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
    86.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
    88.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
    89.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
    89.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    89.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
แก้ไขล่าสุด:

ภาพบนเวที เป็นงานที่ท้าทายที่สุดเท่าที่ถ่ายมา ยากครับ เพาะแสงเปลี่ยนแปลงตลอดเวลาและเป้าหมายที่ถ่ายก็เคลื่อนไหวแบบเร็วมากครับ อยากนำมาให้ชมครับ

ไฟล์แนบ

88.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    88.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    89.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
    89.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    89.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    85.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    89.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
    88.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    85.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    88.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27

ชมต่ครับความสนุกสนานยามค่ำคืน..งานกองข้าวศรีราชา

ไฟล์แนบ

88.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    86.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
    87.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    88.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    89.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    87.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    85.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
    87.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
แก้ไขล่าสุด:

เข้าใจเอาไปแปลงนะ...ตะเก่งมารชมพูก็ชอบแปลงเหมือนกับพี่เลยแต่แปลงนักเรียนนักศึกษามาเป็น...:coolly-0010:

แปลงเป็นอะไร......:coolly-0043:
:coolly-0018:อย่าให้คิดดิ:coolly-0018:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อืมงานกองข้าวศรีราชาถิ่นพี่ยศเลยนะน่าน

เสียดายมะได้ไป...ของกินอร่อยเยอะเลย

ใครไปเผื่อด้วยเน๊อ
:coolly-0033:อื่ม...เช่นกัน:coolly-0033:

มะวาน ไปถ่ายรูปงานกองข้าวศรีราชา เลยเอามาให้ชมเผื่อว่าใครอยากจะไปวันนี้วันสุดท้ายแล้ว..เจอตาอ๊อต.ปอย..และมานะ..ขอบอกการถ่ายรูปกลางคืนไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลยครับ..ตัวแปรเยอะมากๆ ทั้งแสงน้อย และการเคลื่อนไหวของสิ่งที่จะถ่าย ต้องจับให้ภาพนิ่งให้ได้ครับ..

ชุดนี้คือเหตุ ที่อยากมาถ่ายภาพที่นี่กะจะเอาไปขายซะหน่อย..ยังไงชมแล้วช่วยโหวดให้ด้วยน่ะครับว่าชอบภาพไหนที่สุดมีชุดอาหาร กับชุดชิงช้าครับ..

ภาพบนเวที เป็นงานที่ท้าทายที่สุดเท่าที่ถ่ายมา ยากครับ เพาะแสงเปลี่ยนแปลงตลอดเวลาและเป้าหมายที่ถ่ายก็เคลื่อนไหวแบบเร็วมากครับ อยากนำมาให้ชมครับ

ชมต่ครับความสนุกสนานยามค่ำคืน..งานกองข้าวศรีราชา

สุดยอดทุกภาพครับพี่..สวย..ได้ฟิว..แหล่มสุดคับ :coolly-0009::coolly-0009:

ปล..งัยก็อย่าหักโหมมากนะคับพี่..กว่าจาได้มาแต่ละภาพ..พี่บ่นปวดหลังเดี่ยวอาการกำเริบ..น้องๆเปงห่วงคับพี่

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อืมงานกองข้าวศรีราชาถิ่นพี่ยศเลยนะน่าน

เสียดายมะได้ไป...ของกินอร่อยเยอะเลย

ใครไปเผื่อด้วยเน๊อ

เผื่อให้แล้วนะตัวเทอ..:coolly-0010::coolly-0010:

ว้าว..เฝ้าทรัพย์ด้วยอ้ะ...

ตาอ๊อด...อย่าไปกินชามีฟองนะ มันบูดแล้วเดวท้องเสีย...555:coolly-0028::coolly-0028:

นั่งในรถไปหาเอาน้ะ อิอิอิ

เป็นนักขับก้อต้องขับไป 555+

ตัวอยู่โน่น..แล้วรถไปไหนล่ะ...เอ๋ แล้วเราจะไปถามเค้าทำไมนี่:coolly-0043:

แซวเค้าไปทั่ว..เดี่ยวๆเสานี้เจอกาน :coolly-0022::coolly-0022:

ผมว่าคงไม่เหงาหรอกคับสาวระยองก็แยะอยู่นะ...:coolly-0003:

สงสัยจาใช่อะ..บอกงานเยอะไม่ว่างมา..แอบไว้มั่งป่าวมะรู้..อย่าให้รู้นะ..จาตามไปแจมถึงที่เล้ยยย..หุหุ:coolly-0010::coolly-0010:

วู้ๆๆๆๆๆๆๆจุ้กกรูๆๆๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เออ...คือว่า ไอ้สาว toyota น่าจำน่ายพร้อมรถช่ายป่าวครับน้า...ฮึฮึ สนมากๆๆๆๆๆๆๆเลย:coolly-0009::coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,831

สวยครับชอบทุกภาพกว่าจะได้มาแต่ละภาพไม่ง่ายเลย

แต่...ยกเว้นภาพที่พี่ยศนั่งแล้วมีคนข้างหลังอ่ะครับ

คนข้างหลังเสื้อขาวดูกาม ๆไงมะรู้ครับ

• #7,832

เหงาอ่ะดิ... ท่านเล่นไปอยู่ซะไกลเลย:coolly-0022:

ถึงตัวอยู่ไกล...แต่ใจคิดถึงนะ..จุ๊พ ๆ

:coolly-0005:

เอ่อ..........................................................

ขอบคุณสำหรับรูปคร้าบบบบบบบบบ

ภาพแหล่มจิงๆคับน้ายศ.. ขอบคุณมากคับ
..อ้อ..แร้วภาพจากกล้องที่ถ่ายทะลุเนื้อผ้าได้ล่ะ
ไม่เห็นเอารูปมาโชว์มั่งเรยอ่ะคับ...!!!...:coolly-0045::coolly-0009::coolly-0028:

• #7,836

รักและคิดถึงเสมอนะ

แต่...ไม่กล้าแสดงออก

:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

• #7,837

ภาพแหล่มจิงๆคับน้ายศ.. ขอบคุณมากคับ
..อ้อ..แร้วภาพจากกล้องที่ถ่ายทะลุเนื้อผ้าได้ล่ะ
ไม่เห็นเอารูปมาโชว์มั่งเรยอ่ะคับ...!!!...:coolly-0045::coolly-0009::coolly-0028:

ชอบน้องเสื้อขาวข้าง ๆน้าอ็อดจัง

ฝากบอกด้วยว่าผมคิดถึง
:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

แปลงเป็นอะไร......:coolly-0043:

:coolly-0018:อย่าให้คิดดิ:coolly-0018:
แหมๆทำเป็นไม่เคยนะตะเอง...พ่อรักแฟนนน:coolly-0009:

เป็นไงบ้าง...ได้เข้าไปดูแลลูกพี่มั่งยัง
ดีขึ้นแล้วจัดสาวให้คนนึงเมื่อวานให้เค้าคุยแก้เหงาไปพลางๆนัดกินข้าวให้เรียบร้อย....ไม่ต้องห่วง:coolly-0003:

ตะน้องถ้าไม่มีสาวๆชวนมากินเบียร์ไม่ค่อยว่างเลยนะแต่ถ้าวันไหนสาวพร้อมตะน้องพร้อมเหมือนกัน ไอพวกเห็นจิ๋มดีกว่าทีมเวิร์ก มีเด็กในสต๊อกเหลือคนนึงอยู่เรียนพานิชแถวบางแสนอะตะน้องสนบ้าวมีรูปมีเบอร์พร้อม:coolly-0022:ถ้าไม่เอาจะได้ให้ตะเก่งมารชมพูไปเพราะตอนนี้เริ่มดูแลไม่ค่อยทัน555:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม