• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอ้ยยย..โพสได้แล้ว...กว่าจาเข้าได้..มะมีรัยมาก..เสานี้เจอกันแหลมแท่นนะจ๊ะ :coolly-0044::coolly-0033::coolly-0009:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

..แล้วจะเก็บไว้ให้ดูแลอย่างดี..ไม่ให้บุบสลายเลยครับ..มาเมื่อไหร่ โทรหาด้วยเด้อ..เด๋วจะเลี้ยงเบียร์..ส่ายยยยยย...โนมมมมเยอะ..ๆๆๆๆๆๆๆ
พี่ยศมีเบอร์โทรผมอยู่ใช่มั้ยคับ........:coolly-0033::coolly-0026:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อืมมมมม โพสยากมาก..........เกินจะบรรยาย

ร้อน.........ร้อน.......ร้อน.........มากกกกกกเลย :coolly-0008::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

น้าอ๊อด เรายังเป็นเพื่อนกันช่ายม้าย....:coolly-0033::coolly-0044: รู้ใช่มะ ว่าโพ้มมมต้องการอาราย..... :coolly-0026: :coolly-0046:555+
โอ้โฮ..น้าเล่นงี้เลยอ้า:coolly-0019:

ป๊าดดด...เสื้อน้ำตาลเรยหรอน้าน้อง
ป๋มมะกล้าขอเบอร์อ่ะ..หลานสาวท่านประธานฯเชียว..:coolly-0023:

ทราบคับน้า.. เดือนหน้านี้ป๋มต้องไปศรีราชาอีก
ไงเด๋วจาคัดแหล่มๆไปฝากไว้ที่น้ายศเหมือนเดิมนะคับ..:coolly-0045:
แหม่เรานี่มันตาดีจิงๆๆๆน้ะเนี่ย เล่นของดีซ้ะด้วย 555+

ดีนะที่เราเป็นคนรักเดียววววววววววจัยเดียววววววววว
จ้าพ่อคนดี......:coolly-0010:

ได้ข่าวว่าแฟนดุไม่ใช่รักเดียวใจเดียวหรอกตะคนนี้... :coolly-0026: จากเบียร์ เซฟิด้า...
ขานั้นเค้าโดนฆ่าด้วยสายตา ไม่กล้าหล็อก :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: เออ...เด็กพานิชน่าอย่าลืมนะ ลืมมีโดน:coolly-0004::coolly-0004:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,866

น้าอ๊อดครับ

ตาน้องเอาเสื้อน้ำตาล...ตาอ๊อดเอาเสื้อดำ

ผมขอเบอร์น้องเสื้อขาวในรูปส่วนตัวน้าอ๊อดได้มะครับ..ชอบ ๆ ๆ คริ..คริ
:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

ไฟล์แนบ

81.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,867

โอยยยยยยยยยยย

ร้อนไข่!!!!!

ใครมีแป้งตางูมั่ง

:coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008::coolly-0020:

น้าอ๊อดอยู่ท่ามกลางสาวๆสวยๆแบบนี้ อยากถามว่ารู้สึกยังไง มันเป็นจั๊งได๋ แบบว่า มันงึกๆงักๆ งักๆงึกๆ บ้างรึป่าว :coolly-0046::coolly-0009:
อิจฉาน้าอ๊อตจังเสื้อน้ำตาลเนี๊ยตะน้องเป่ายิ่งฉุบกับผมก่อนนะ...ไม่งั้นหนูไม่ยอมจิงๆด้วย:coolly-0017:

โอ้โฮ..น้าเล่นงี้เลยอ้า:coolly-0019:

แหม่เรานี่มันตาดีจิงๆๆๆน้ะเนี่ย เล่นของดีซ้ะด้วย 555+

จ้าพ่อคนดี......:coolly-0010:

ขานั้นเค้าโดนฆ่าด้วยสายตา ไม่กล้าหล็อก :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: เออ...เด็กพานิชน่าอย่าลืมนะ ลืมมีโดน:coolly-0004::coolly-0004:
ขานี้มันร้ายเว้ยกะจู๋มีอันเดียวจะเอาแม๊งทุกคน...ไม่ลืมจ้าไม่ลืมเดี๋ยวจัดให้หนักใจแทนลูกเมียตะน้องจิงๆ:coolly-0003:

โอยยยยยยยยยยย

ร้อนไข่!!!!!

ใครมีแป้งตางูมั่ง

:coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008::coolly-0020:
ปิ๊สาวแถวระยองมันร้อนขนาดนั้ยเลยรึ...รีบดึงออกมาก่อนแล้วเอาไปพักมนปากน้องเค้าก่อนเร็วพี่เดี๋ยวหำก็พองหมดพอดี....:coolly-0042:

ร้อน.........ร้อน.......ร้อน.........มากกกกกกเลย :coolly-0008::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:
ดีแล้วหล่ะจะได้ไม่ต้องเบิร์นยางยิ่งเริ่มไม่มีดอกแล้วด้วย:coolly-0011:

เสาร์นี้มาดื่มเบียร์คลายร้อน..ที่แหลมแท่นกันดีกว่า...

อยากปายกินเบียร์ด้วยยยยยย....:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0011:

น้าอ๊อดครับ

ตาน้องเอาเสื้อน้ำตาล...ตาอ๊อดเอาเสื้อดำ

ผมขอเบอร์น้องเสื้อขาวในรูปส่วนตัวน้าอ๊อดได้มะครับ..ชอบ ๆ ๆ คริ..คริ
:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:
อืมมมม...งั้นเด๋วพรุ่งนี้จาถามเค้าให้คับน้าเก่ง..
ป๋มเองก็ไม่รู้เบอร์เหมือนกันอ่ะ...(แร้วเค้าจาให้มะเนี่ย?)
555555......รอลุ้นๆ :coolly-0028:

น้าอ๊อดครับ

น้าคงไม่ได้หลอกน้ามี.....แล้ว

คนนี้ขอผมนะ น้าอ๊อด อิอิอิ:coolly-0010:

เฮ้อ.......กลายเป็นกระทู้กามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมไปแล้ว

อยากปายกินเบียร์ด้วยยยยยย....:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0011:
อย่าลืมที่สัญญานะคับ:coolly-0010:

นู่ อยากไปด้วยอ่ะ ......

ไปกินเบียร์แหมแท่นเสาว์นี้คิดถึงน้าแขกจัง.....เฮ้ยยยยยยยยยยย แกจะเสียงดังไปไหนเนี๊ย555 เมาไม่มเมาวัดจากความดังของเสียง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม