• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 55

:coolly-0028::coolly-0028:
เด็กที่ผมติดต่อให้พี่เอกรู้สึกเค้าจะชอบนะพี่เก่งเมื่อวานก็พาแกไปชลด้วยดูท่าทางมีความสุขคุยกันทุกคืนเมื่อวานพาไปเจอตัวจิงเห็นบอกว่าหุ่นล่าฟัดน่าเลียดีแบปนี้ต้องเจอลิ้นพี่...ทีแรกเป็นคนอกหักอยู่ดีๆเจอน้องแตงโมไปเป็นคนบ้ากามไปแล้วพี่เรา:coolly-0014:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำงานอ่ะจิ

ถ้านนท์มาเอาชุดมาให้ด้วยเน๊อ...

ฝาเบ๊น...หรือกิ๊ฟไว้ก้อได้นะ..จุ๊พ ๆ
ชุดเมียพี่อะหร๋อ...:coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ว่าแต่พี่เก่งเสาร์นี้มาปะ
แล้วตะนนท์ไปป่าวคะ...:coolly-0004:บ้านอยู่ไกลกว่าครัยในบางแสนโซนเลยกูอยู่ตั้งท่าน้ำนนท์ต้องขับข้ามกรุงเทพไปอีกแต่ก็ใจรักนะ....:coolly-0009:

ตื่นแว้วครับ ฮี่ๆๆๆๆๆๆ:coolly-0009::coolly-0039::coolly-0045::coolly-0034:

อืมมมม มีแนะนำสาวๆด้วยวุ้ยส์.......:coolly-0037:

รับทราบค๊าบบบบบบ.....:coolly-0039:
แหม่...น้าเปลี่ยนรูปเลยนะ :coolly-0019:

:coolly-0043:จริงดิ:coolly-0043:

ว่าแต่มันอะไรหะพี
:coolly-0043:
ทำเปงไรเดียงสา ปั้ดโท่...:coolly-0004:

ไม่ทราบเสาร์นี้ยังมาที่แหลมแท่นกันเหมือนเดิมหรือเปล่าคับหรือไปที่เซฟนนท์กันหมดคับ:coolly-0017:
ยังมาเหมือนเดิมครับพี่น้อง...แล้วเจอกันคืนนี้ครับ :coolly-0009:

แล้วตะนนท์ไปป่าวคะ...:coolly-0004:บ้านอยู่ไกลกว่าครัยในบางแสนโซนเลยกูอยู่ตั้งท่าน้ำนนท์ต้องขับข้ามกรุงเทพไปอีกแต่ก็ใจรักนะ....:coolly-0009:
สำหรับแก่น่าต้องมา..ไม่มามีหักแน่ :coolly-0016:

ตื่นแว้วครับ ฮี่ๆๆๆๆๆๆ:coolly-0009::coolly-0039::coolly-0045::coolly-0034:
พึ่งตื่นไง...:coolly-0032:

เด็กที่ผมติดต่อให้พี่เอกรู้สึกเค้าจะชอบนะพี่เก่งเมื่อวานก็พาแกไปชลด้วยดูท่าทางมีความสุขคุยกันทุกคืนเมื่อวานพาไปเจอตัวจิงเห็นบอกว่าหุ่นล่าฟัดน่าเลียดีแบปนี้ต้องเจอลิ้นพี่...ทีแรกเป็นคนอกหักอยู่ดีๆเจอน้องแตงโมไปเป็นคนบ้ากามไปแล้วพี่เรา:coolly-0014:
ระหว่างเรานี่นะ ยังไม่เห้นผลแบบพี่...เลยนะเบียรื:coolly-0004:

อิจฉาคนมีกิ๊กเยอะจังอยากมีแบบเขาบ้างจัง:coolly-0011:

แหม่...น้าเปลี่ยนรูปเลยนะ :coolly-0019:
เอ่อ..แบบว่ามันแสลงใจคนแถวนี้น่ะคับน้า.. :coolly-0028:

ทำงานอ่ะจิ

ถ้านนท์มาเอาชุดมาให้ด้วยเน๊อ...

ฝาเบ๊น...หรือกิ๊ฟไว้ก้อได้นะ..จุ๊พ ๆ
ไว้คืนกะมือดีกว่าครับ ติดงานเหมือนกัน
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0045::coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,911

อืม...อยากมีมั่งจัง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,912

คิดถึงแหลมแท่นจัง

อิจฉาคนมีกิ๊กเยอะจังอยากมีแบบเขาบ้างจัง:coolly-0011:
จัดไปคับชอบแบปเด็กพานิดสาวอ็อฟฟิดหรือสาวมหาลัยรีบติดต่อหลังไมด่วนเดี๋ยวจัดให้...555:coolly-0003:

จัดไปคับชอบแบปเด็กพานิดสาวอ็อฟฟิดหรือสาวมหาลัยรีบติดต่อหลังไมด่วนเดี๋ยวจัดให้...555:coolly-0003:
โธ..โธ..ทำเปงพูด:coolly-0030:

คิดถึงแหลมแท่นจัง
คิดถึงแล้วจะต้องทำยังไงล่ะ พ่อหนุ่ม.......:coolly-0030::coolly-0010:

คิดถึงทุกคนจังเลย ตอนนี้ที่ Osaka อากาศเย็น น้องๆที่นี่บริการดีทุกคนเลย.....555+

คิดถึงทุกคนจังเลย ตอนนี้ที่ Osaka อากาศเย็น น้องๆที่นี่บริการดีทุกคนเลย.....555+
Osaka.................:coolly-0031:

อืมมมมมมมมมม....หวัดดีตอนเช้าๆงับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม