• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เดี๋ยวว่างไปกินเบียร์ด้วยอีกคับพี่น้องบางแสน

ไฟล์แนบ

116.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
แก้ไขล่าสุด:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น้า..ร้านแปดริ้ว 4แยกไฟแดงคอมเพล็ก แล้ววิ่งไปกบินบุรี วิ่งไปเจอยูเทรินแรก แล้วร้านอยู่ซ้ายมือ นี่เบอร์ที่ร้าน 089-6026797 เค้าบอกมาว่างานดี+สวย ลองไปดูผมก้อจะไปแต่ติดนิดนึงเลยยังไม่ได้ไป

เมมเบอร์ไว้แล้ว ขอบคุณมากมายคร้าบ :coolly-0033:

จู๊ก กรู้....หวัดดี....ทุกคน:coolly-0039:
คิดถึงแหลมแท่นจัง
คิดถึงพี่ยศ พี่มาค น้าอ๊อด ไอ้หรั่ง พี่นะ ตาเก่ง-ไอ้เบนซ ไอ้เก่งชมพู ตาน้อง ตาป้อง น้าแขก น้าจิ๊ก พี่หนึ่ง น้าเวก พี่แจ๊ก ละก็พี่น้องcefทุกคนที่บางแสนจัง:coolly-0005:
ปล.ไงพวงมาลัยพวงนี้ยังคิดถึงและอยากไปหาเสมอนะ
ว่าง..เมื่อไหร่..ก็แวะมาาาาาาาา..

เดี๋ยวว่างไปกินเบียร์ด้วยอีกคับพี่น้องบางแสน
ดีใจที่แวะมา...กลับไปก็คิดถึง..โอกาสหน้าพบกันใหม่

เมมเบอร์ไว้แล้ว ขอบคุณมากมายคร้าบ :coolly-0033:
ลองแวะไปถามร้านบูลพัทยาดู เค้าทำ แต่ราคาน่าจะแพงและอกีร้านฝั่งซ้ายมือก่อนถึงอู่ที่ทำสีรถให้น้าเหวกคอเขาบางพระ..อ่ะ.. เห็นเค้าบอกทำ แต่ไม่เคยเห็นงาน ลองคุยๆดูก่อนได้

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์ที่แล้วไปแหลมแท่น..ปูเสื่อดื่มเบียร์..มากันหลายคนไกลๆก็มา..ดีใจครับสนุกครับคึกคักดี เสาร์นี้ว่ากันใหม่..

ป๋ายศครับอย่าลืมสติกเกอร์เลขรหัส A31957 ของผมนะครับ
ที่ฝากพี่ชายไปบอกป๋าเมื่อคืนวันเสาร์อ่ะ
:coolly-0033:

หวัดดียามเช้าวันจันทร์ครับพี่น้องงงงงง:coolly-0044:

ยังบายดีจ้า............................
แค่เหนื่อยนิดหน่อยแต่แวะมาดูเพื่อนๆพี่น้องๆทุกวัน
อูยยยยย....หิวโนมมมมมมม.....:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

หวัดดียามเช้าวันจันทร์ครับพี่น้องงงงงง:coolly-0044:
ฝากเสื้อไปกะตุ้ย..แล้วน่ะครับและสติ๊กเกอร์ ยังเหลือเลขระหัส เสาร์หน้ามาเอาได้ครับ

ป๋ายศครับอย่าลืมสติกเกอร์เลขรหัส A31957 ของผมนะครับ
ที่ฝากพี่ชายไปบอกป๋าเมื่อคืนวันเสาร์อ่ะ
:coolly-0033:
ฝากไปให้แล้วครับ เหลือเลขระหัส

คืนวันเสาร์...แวะไปโมรา 5 นาที ไปทักทายพี่ที่ทำงานนิดนึง
....ส่วน ทริปเล็กๆ เอาไปกลับก็พอมั้งพี่อ๊อด....นั่นแหละ อ่างเก็บน้ำบางพระ สวยๆ
หาไรไปปูเสื่อนั่งกินเล่นนิดๆหน่อยๆ
....

ฝากไปให้แล้วครับ เหลือเลขระหัส
ขอบคุณครับป๋า:coolly-0033:

ฝากเสื้อไปกะตุ้ย..แล้วน่ะครับและสติ๊กเกอร์ ยังเหลือเลขระหัส เสาร์หน้ามาเอาได้ครับ
ขอบคุณครับป๋ายศ:coolly-0033:

956 เปงไงบ้างคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ...:coolly-0023:

ยังบายดีจ้า............................
แค่เหนื่อยนิดหน่อยแต่แวะมาดูเพื่อนๆพี่น้องๆทุกวัน

2คนนี้มีสัมพันประหลาดรัยกันปะเนี่ย..ฉงฉัยๆ :coolly-0043::coolly-0043:

จู๊ก กรู้....หวัดดี....ทุกคน:coolly-0039:
คิดถึงแหลมแท่นจัง
คิดถึงพี่ยศ พี่มาค น้าอ๊อด ไอ้หรั่ง พี่นะ ตาเก่ง-ไอ้เบนซ ไอ้เก่งชมพู ตาน้อง ตาป้อง น้าแขก น้าจิ๊ก พี่หนึ่ง น้าเวก พี่แจ๊ก ละก็พี่น้องcefทุกคนที่บางแสนจัง:coolly-0005:
ปล.ไงพวงมาลัยพวงนี้ยังคิดถึงและอยากไปหาเสมอนะ

หน้าฝนมะไหร่เจอกานๆ...คึดฮอดหลายเด้..หุหุ

จัดปายยคร๊าบบ..มาคราวหน้า..สงสัยจาขยับสเตปทำสีสดใสมาแหงเลย..

คืนวันเสาร์...แวะไปโมรา 5 นาที ไปทักทายพี่ที่ทำงานนิดนึง
....ส่วน ทริปเล็กๆ เอาไปกลับก็พอมั้งพี่อ๊อด....นั่นแหละ อ่างเก็บน้ำบางพระ สวยๆ
หาไรไปปูเสื่อนั่งกินเล่นนิดๆหน่อยๆ
....

ก็ยังอุดส่าแวะ น่ะคนเรา โมราเนี้ย:coolly-0022: อิอิ

ความคิดดีเข้าท่า ไปเช้าเย็นกลับ....แจ๋วเลย บอกด้วยนะไปเมื่อไร่น่า:coolly-0031:

ก้อดีครับ..เปงอันรู้กัน:coolly-0016:

2คนนี้มีสัมพันประหลาดรัยกันปะเนี่ย..ฉงฉัยๆ :coolly-0043::coolly-0043:
555+ไม่บอกหลอกให้ งงงงงงงงง..อิอิอิ:coolly-0028::coolly-0028:

อึมครึม มากๆเลย...........ต้องหาอะไรดื่มตามสภาพอากาศ:coolly-0010:

อยากไปถ่ายรูปรวมกัน วิวสวยๆ:coolly-0033:

ลองแวะไปถามร้านบูลพัทยาดู เค้าทำ แต่ราคาน่าจะแพงและอกีร้านฝั่งซ้ายมือก่อนถึงอู่ที่ทำสีรถให้น้าเหวกคอเขาบางพระ..อ่ะ.. เห็นเค้าบอกทำ แต่ไม่เคยเห็นงาน ลองคุยๆดูก่อนได้

ขอบคุณครับป๋ายศ เดี๋ยวจะลองไปเช็คดูก่อน ใกล้ๆนี่เอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม