• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ช่วงนี้Happy สุดๆไปเลย :coolly-0039:

ทุกอย่างเป็นไปตามที่ฝันเอาไว้เลยแหละ 555+

ฝันเปียกรึป่าวตาแก๊ง:coolly-0010::coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มาดึกจัง ไปหาสุกี๊กินมาเหรอน้าอ๊อด......แอ๊:coolly-0037::coolly-0023:
นั่งจิบน้ำเย็นๆกะเพื่อนอยู่คับน้า....:coolly-0039:

....................................................

เปงรัยมากปะเนี่ย..สงสัยเปงอาการของไข้หวัดหมู..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

หาหมอดีกว่า...ฟิ้วววว..

อีกแล้วพี่เรา:coolly-0029::coolly-0029:

ป๋ายศครับผมนะชื่อ ตุ้มคับ:coolly-0019:ไม่ใช่ชื่อ ตุ้ยคับเดี๋ยวงงกันไปใหญ่แล้วจะเรียกชื่อผมผิดกันเสียว:coolly-0038:
เออ..โทษที.มันแว๊บๆ ตุ้มๆ..ตุ้ยๆ.อะไรซักอย่างเนี๊ยแหละ ทีแรกว่าจะเรียก.ตุ๋ย...ซะแล้วเกือบไป5555+++

ผมว่าน่าจะทั้งคู่แหละครับ
ก็เริ่มด้วยการนวดก่อน แล้วนาบมันจะตามมาเองแหละครับ...อิอิอิ:coolly-0031::coolly-0044:
นวด..เฉพาะจุด

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อะไรยาวเหรอป๋า.....:coolly-0043:
ความรักยืนยาว..มั่นคง..แข็ง..แรง...คิดมากไปได้...

ผมว่า:coolly-0043:ถ้านาบนะคิดว่าน่าจะเป็นมากกว่าเดิมนะคับป๋า

สวัดดีชาวบางแสนนนนน
ชาวชายฝั่งทะเลออก..ซาหวาดดี อิอิอิ:coolly-0009:

จ๊ะ....แล้วเจอกันนะทุกคน:coolly-0033:
เออ...กลับมาหาพวกบ้างได้แล้ว เป็ดดดดดดอยากกินเป็ด.....:coolly-0044:

ย่องมาดู......
ย่องมาระวังโดนปืนนะเว้ย...:coolly-0028:

ทำไงได้"คนรักกัน" 555+
เฮ้ย..ไอ้คำว่า คนมันรัก ช่วยเอาสีอื่นด้ายมั้ย ตรูขี้เกียจเพ่ง :coolly-0004:

ขอให้ยั่งยืน..ยาวน่ะน้อง
ช่วงนี้แหละที่เค้าว่ากันว่า...น้ำต้มผักก้อว่าหวาน :coolly-0010::coolly-0010:

ฝันเปียกรึป่าวตาแก๊ง:coolly-0010::coolly-0010:
บ้า..แก๊งมันไม่ฝันแล้ว ตาอ๊อดโต้ เอ้ย :coolly-0028:

ความรักยืนยาว..มั่นคง..แข็ง..แรง...คิดมากไปได้...
555+ช่ายเลยครับน้าพวกนี้คิดมาก:coolly-0032:

อืมมมมนะ....
...
...
...
...

.
..
...
...

สุขสันต์วันเกิด พี่เก่ง(เบนซ์) :coolly-0044:
ย้อนหลังเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาด้วยจร้า (26 เม.ษ อ่ะป่าวหว่า..):coolly-0039:
ก้าวต่อไป อย่าท้อนะครับ....สู้ๆๆๆ เด๋วทุกอย่างก็ดีขึ้นเอง
รักน้องเบนซ์ให้มากๆนะ
:coolly-0009:

ไฟล์แนบ

49.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42

ช่วงนี้แหละที่เค้าว่ากันว่า...น้ำต้มผักก้อว่าหวาน :coolly-0010::coolly-0010:

ขมสุดๆ :coolly-0007:

อึมครึม มากๆเลย...........ต้องหาอะไรดื่มตามสภาพอากาศ:coolly-0010:
เฮ้ย..อึมครึมเลยรึ รีบเอาผ้าคลุมรถเร็วเดวน้ำก้อเต็มรถหลอก...:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

หาหมอดีกว่า...ฟิ้วววว..
อาการกำเริบแล้วลูกพี่เรา:coolly-0030:

ข้ามแดนมาทักทาย หมอนะรีบไปหาเถอะพี่ เดี๋ยวที่ปวดขามันจะลามไปมากกว่านี้ครับ :coolly-0021:
ซาหวาดดีครับพี่บอล โคราชหนาวมั้ย...:coolly-0010:

นวดรึนาบคับ..?!!!...:coolly-0044::coolly-0028:
ผมว่านะนวดไห้หายก่อนแล้วค่อยนาบ...:coolly-0028:

....................................................
อะไรของท่านเนี่ย...ขี้ไม่ออกไง:coolly-0028:

เออ..โทษที.มันแว๊บๆ ตุ้มๆ..ตุ้ยๆ.อะไรซักอย่างเนี๊ยแหละ ทีแรกว่าจะเรียก.ตุ๋ย...ซะแล้วเกือบไป5555+++

นวด..เฉพาะจุด
ยังชี้ไม่ค่อยชัดนะน้า นวดจุดใหน:coolly-0028:

อ่ะๆๆๆๆ ลืมๆๆๆๆ......กว่าจะหารูปได้ ฮี่ๆๆๆ:coolly-0001:
..

......
.........

Happy birthdayย้อนหลังพี่เก่ง(เบนซ์)......
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมานี่เองค้าบบบบ
ขอให้มีความสุขมากๆเด้อคับ.....สู้ๆ กับชีวิต เด๋วก็ดีขึ้นเองแหละพี่....รับรองได้:coolly-0033:
คนดีพระคุ้มครองคร้าบบบบ
:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

51.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46

นวดรึนาบคับ..?!!!...:coolly-0044::coolly-0028:
แหม๋..เปลี่ยนรูปนี้ขึ้นเนี่ย มีไรป่าวอ้ะ อิจฉานะจะบอกหั้ย:coolly-0033:

แหม๋..เปลี่ยนรูปนี้ขึ้นเนี่ย มีไรป่าวอ้ะ อิจฉานะจะบอกหั้ย:coolly-0033:
งั้นเปลี่ยนอีกรอบกั๊บ...!!!.... อิอิ:coolly-0039:

อ่ะๆๆๆๆ ลืมๆๆๆๆ......กว่าจะหารูปได้ ฮี่ๆๆๆ:coolly-0001:
..

......
......... ดูไฟล์แนบ 86152

Happy birthdayย้อนหลังพี่เก่ง(เบนซ์)......
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมานี่เองค้าบบบบ
ขอให้มีความสุขมากๆเด้อคับ.....สู้ๆ กับชีวิต เด๋วก็ดีขึ้นเองแหละพี่....รับรองได้:coolly-0033:
ขอให้มีความสุข..หนักแน่นไว้ สู้ๆ ช่วยกันทำมาหากิน อาชีพอะไรก็ดีทั้งน้าน รับจ้างตัวเอง ดีกว่ารับจ้างคนอื่น..ทำมากได้มาก..ทำน้อยได้น้อย..ไม่ทำก็อด...

ขอให้มีความสุข..หนักแน่นไว้ สู้ๆ ช่วยกันทำมาหากิน อาชีพอะไรก็ดีทั้งน้าน รับจ้างตัวเอง ดีกว่ารับจ้างคนอื่น..ทำมากได้มาก..ทำน้อยได้น้อย..ไม่ทำก็อด...
เหมือนน้ายศคับ...... อิอิ :coolly-0009:

..
......
......... ดูไฟล์แนบ 86152

เอ้าฟังนะ..ในวาระดิถีวันเกิดนี้....ขอให้คุนเก่ง-เบนส์จงสุขขี..สุขขลัง..สุขคาลัง..สุขคารู...อันชีวิตคู่อยู่ด้วยกันรักกันไว้...สบายแฮ...เอิงเงย...อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

อืมมมมนะ....
...
...
...
...
ดูไฟล์แนบ 86151
...
...
...
สุขสันต์วันเกิด พี่เก่ง(เบนซ์) :coolly-0044:
ย้อนหลังเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาด้วยจร้า (26 เม.ษ อ่ะป่าวหว่า..):coolly-0039:
ก้าวต่อไป อย่าท้อนะครับ....สู้ๆๆๆ เด๋วทุกอย่างก็ดีขึ้นเอง
รักน้องเบนซ์ให้มากๆนะ
:coolly-0009:

เอ้ยป้อง..เหงรูปแล้วนึกถึงบรรยากาศเก่าๆวะ..งั้นในวาระดิถีวันแรงงาน...ศุกนี้เจอกันรูฟข้างมอเสดอ่าวป่าวอะ...เดี่ยวเฮียออกเบียร์ 1 แถป....จัดปายฉลองวันแรงงานหน่อย...คัยจาปายยกมือขึ้นนนนนนนนนนนนน:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0045::coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม