• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ว้าวๆๆ น้าบอล สบายดีป่าว:coolly-0033:

ไม่เรียกลุงเลยละครับ :coolly-0028:ก็สบายงั้นๆสุขภาพเริ่มดี(ไม่แน่จัยว่าดีจริง) เพราะหันมาบริโภค J เป็นจริงเป็นจังแล้วครับ :coolly-0021:

:coolly-0008:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0008::coolly-0032:

ไม่เรียกลุงเลยละครับ :coolly-0028:ก็สบายงั้นๆสุขภาพเริ่มดี(ไม่แน่จัยว่าดีจริง) เพราะหันมาบริโภค J เป็นจริงเป็นจังแล้วครับ :coolly-0021:
อันนี้เครื่องรถหรือ อาหารจริงๆจังๆเนี่ย:coolly-0002:

เอ้ยป้อง..เหงรูปแล้วนึกถึงบรรยากาศเก่าๆวะ..งั้นในวาระดิถีวันแรงงาน...ศุกนี้เจอกันรูฟข้างมอเสดอ่าวป่าวอะ...เดี่ยวเฮียออกเบียร์ 1 แถป....จัดปายฉลองวันแรงงานหน่อย...คัยจาปายยกมือขึ้นนนนนนนนนนนนน:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0045::coolly-0045:
อันนี้ ขอคอนเฟิร์ม ศุกร์บ่ายๆได้มั้ยพี่อ๊อด:coolly-0001:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หนาวจนเป็นไข้เลยเหรอเฮีย.....เย็นวันทิตย์ ไปทำไรแถวแยกลังเลอ่ะ...อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,007

เด๋วถ้าลงไปตามไปแจมแน่นอนพวก

• #8,008

เอ้าฟังนะ..ในวาระดิถีวันเกิดนี้....ขอให้คุนเก่ง-เบนส์จงสุขขี..สุขขลัง..สุขคาลัง..สุขคารู...อันชีวิตคู่อยู่ด้วยกันรักกันไว้...สบายแฮ...เอิงเงย...อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

ตามน้านนนนนนนนนนนน

• #8,009

เอ้ยป้อง..เหงรูปแล้วนึกถึงบรรยากาศเก่าๆวะ..งั้นในวาระดิถีวันแรงงาน...ศุกนี้เจอกันรูฟข้างมอเสดอ่าวป่าวอะ...เดี่ยวเฮียออกเบียร์ 1 แถป....จัดปายฉลองวันแรงงานหน่อย...คัยจาปายยกมือขึ้นนนนนนนนนนนนน:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0045::coolly-0045:

น่าสนว่ะ...เด๋วดอดไป....อุ๊บ

หนาวจนเป็นไข้เลยเหรอเฮีย.....เย็นวันทิตย์ ไปทำไรแถวแยกลังเลอ่ะ...อิอิ

แยกลังเล (ไม่รู้จะเลี้ยวไหนหรอพี่) :coolly-0007:

คือว่า..เรื่องของเรื่องมะวานเค้า..ติดแแอร์ให้ ตาหรั่งเลยได้นอนเย็นๆ..มิตซูบิชิขนาด 13000 BTU...555+++เลยหนาว ขอให้มีความสุขมากๆ หวังว่าคงจะทำรอบได้ไม่ตกน่ะ..4-5 ต่อคืน..อ่ะ..เอิ๊กๆๆ..

ง้านเสาร์นี้ก็เจอกันแหลมแท่น..ที่เก่าเวลาเดิมน่ะ..อยากเจอ.ทุกคน .อยากคุยเรื่องทริปนอกรอบ..

ง้านเสาร์นี้ก็เจอกันแหลมแท่น..ที่เก่าเวลาเดิมน่ะ..อยากเจอ.ทุกคน .อยากคุยเรื่องทริปนอกรอบ..
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:.....จัดไปค้าบบบ

แยกลังเล (ไม่รู้จะเลี้ยวไหนหรอพี่) :coolly-0007:
เฮ้ยยยย เองรู้ได้ไงอ่ะ ถูกเผงเลยวุ้ย:coolly-0040:

คือว่า..เรื่องของเรื่องมะวานเค้า..ติดแแอร์ให้ ตาหรั่งเลยได้นอนเย็นๆ..มิตซูบิชิขนาด 13000 BTU...555+++เลยหนาว ขอให้มีความสุขมากๆ หวังว่าคงจะทำรอบได้ไม่ตกน่ะ..4-5 ต่อคืน..อ่ะ..เอิ๊กๆๆ..
ป๊าดดดด.......งี้ก็ไม่ได้เหงื่ออ่ะดิ....แย่เลย...:coolly-0009:

แวะมาเยือน..

ร้อนอยากได้แอร์อะจิถ้า...

อันนี้ ขอคอนเฟิร์ม ศุกร์บ่ายๆได้มั้ยพี่อ๊อด:coolly-0001:

จัดปายยยยย

เด๋วถ้าลงไปตามไปแจมแน่นอนพวก

น่าสนว่ะ...เด๋วดอดไป....อุ๊บ

จัดมา

แง๊ะ.........ว่างๆมาเยือนชลบุรีอีกนะป๋า:coolly-0033:

ตามนั้นเลยคับป๋าเดือนหน้าหยุดเยอะ

ไม่น่าใช่นะ...สงสัยจาสำแดงอะ..อิอิ

ลังเลนี่..ไม่รู้จาเข้าร้านไหนอะจิ..ฉงฉัยๆ

ฉงฉัยจาตามนั้นอะพี่...5555+

ป๊าดดดด.......งี้ก็ไม่ได้เหงื่ออ่ะดิ....แย่เลย...:coolly-0009:

เอ้ยป้อง..วันไหนร้อนๆแอบไปนอนเล่นบ้านน้าหรั่งดีฝ่า..แอร์ใหม่ๆ..หุหุ

เอ้าฟังนะ..ในวาระดิถีวันเกิดนี้....ขอให้คุนเก่ง-เบนส์จงสุขขี..สุขขลัง..สุขคาลัง..สุขคารู...อันชีวิตคู่อยู่ด้วยกันรักกันไว้...สบายแฮ...เอิงเงย...อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:[/quotอย่างเดวกันเลยครับผม.....:coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม