• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัดดีชาวบางแสนนนนน

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หาหมอดีกว่า...ฟิ้วววว..

หาหมอดีกว่า...ฟิ้วววว..

ข้ามแดนมาทักทาย หมอนะรีบไปหาเถอะพี่ เดี๋ยวที่ปวดขามันจะลามไปมากกว่านี้ครับ :coolly-0021:

ข้ามแดนมาทักทาย หมอนะรีบไปหาเถอะพี่ เดี๋ยวที่ปวดขามันจะลามไปมากกว่านี้ครับ :coolly-0021:
ว้าวๆๆ น้าบอล สบายดีป่าว:coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จ๊ะ....แล้วเจอกันนะทุกคน:coolly-0033:

ย่องมาดู......

ย่องมาดู......
แต่ตรูเห็น..........:coolly-0026:.....สดๆร้อนๆเลยนะรูปนะ:coolly-0010:

แต่ตรูเห็น..........:coolly-0026:.....สดๆร้อนๆเลยนะรูปนะ:coolly-0010:

ทำไงได้"คนรักกัน" 555+

นั่นหน้าเอ็งเขิล หรือรังเกียจ สระอิ ฟร่ะ 555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,974

....................................................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,975

หน้าหมั่นไส้ชะมัด...ว่ะเจ้าแก๊งค์

:coolly-0042::coolly-0010:

ช่วงนี้สุกงอมว่าง้านน

หน้าหมั่นไส้ชะมัด...ว่ะเจ้าแก๊งค์

:coolly-0042::coolly-0010:

ช่วงนี้สุกงอมว่าง้านน

ช่วงนี้Happy สุดๆไปเลย :coolly-0039:

ทุกอย่างเป็นไปตามที่ฝันเอาไว้เลยแหละ 555+

ป๋ายศครับผมนะชื่อ ตุ้มคับ:coolly-0019:ไม่ใช่ชื่อ ตุ้ยคับเดี๋ยวงงกันไปใหญ่แล้วจะเรียกชื่อผมผิดกันเสียว:coolly-0038:

ช่วงนี้Happy สุดๆไปเลย :coolly-0039:

ทุกอย่างเป็นไปตามที่ฝันเอาไว้เลยแหละ 555+
ขอให้ยั่งยืน..ยาวน่ะน้อง

ขอให้ยั่งยืน..ยาวน่ะน้อง
อะไรยาวเหรอป๋า.....:coolly-0043:

นวดรึนาบคับ..?!!!...:coolly-0044::coolly-0028:
ผมว่าน่าจะทั้งคู่แหละครับ
ก็เริ่มด้วยการนวดก่อน แล้วนาบมันจะตามมาเองแหละครับ...อิอิอิ:coolly-0031::coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม