• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0032:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อย่าลืมที่สัญญานะคับ:coolly-0010:
ไม่ลืมแน่นอนคับน้า.. ตอนนี้กาลังผลิตสินค้าอยู่เรยคับ..:coolly-0039:

ปล. เมื่อต่ะกี้เพิ่งเดินไปดูสินค้าใหม่
..นางเอกหนังไทยนี่ชิดซ้ายไปเรยยยย...อูยยยยย!!!:coolly-0045:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

น้าคงไม่ได้หลอกน้ามี.....แล้ว

คนนี้ขอผมนะ น้าอ๊อด อิอิอิ:coolly-0010:
ก็มีเมียแล้วทั้งคู่อ่ะแหละ..อุ๊บส์!!! :coolly-0011::coolly-0028:

เฮ้อ.......กลายเป็นกระทู้กามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมไปแล้ว
น่านจิ...เปลี่ยนเรื่องๆ... อิอิ :coolly-0028:

นอนแต่เช้า ท่าทางเมื่อคืนจะดึกดึก:coolly-0044:

ไม่ลืมแน่นอนคับน้า.. ตอนนี้กาลังผลิตสินค้าอยู่เรยคับ..:coolly-0039:

ปล. เมื่อต่ะกี้เพิ่งเดินไปดูสินค้าใหม่
..นางเอกหนังไทยนี่ชิดซ้ายไปเรยยยย...อูยยยยย!!!:coolly-0045:

อะไรอะคับน้า ขอป๋มเซนเซอร์บ้างจิ :coolly-0009:

อะไรอะคับน้า ขอป๋มเซนเซอร์บ้างจิ :coolly-0009:
หนังสารคดีอ่ะคับ.. เด๋วจัดให้คับ...:coolly-0039:

ดีแล้วหล่ะจะได้ไม่ต้องเบิร์นยางยิ่งเริ่มไม่มีดอกแล้วด้วย:coolly-0011:
มีแซว...สั่งอยู่กำลังเดินทางมา ช้าน่อยเพราะมาทางเรือ อิอิอิ:coolly-0028::coolly-0028:

เสาร์นี้มาดื่มเบียร์คลายร้อน..ที่แหลมแท่นกันดีกว่า...
ครับผม...เเล้วเอกันเด้ออ้าย...:coolly-0041:

อย่าลืมที่สัญญานะคับ:coolly-0010:
ขาเบียร์นี่รีบเลยนะ...กลัวไม่ทันคนอื่นไง:coolly-0010:

นู่ อยากไปด้วยอ่ะ ......
ก้อมาดิแต่อย่าช้านะ..เดวตาป้องโซ้ย..เบียร์หมดก่อน 555:coolly-0028:

ไปกินเบียร์แหมแท่นเสาว์นี้คิดถึงน้าแขกจัง.....เฮ้ยยยยยยยยยยย แกจะเสียงดังไปไหนเนี๊ย555 เมาไม่มเมาวัดจากความดังของเสียง
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:เออ...ช่ายจิงๆๆด้วย

อะไรของคุนครับนี่...:coolly-0043:

น้า...ผมก้อชอบเซนเซอร์อย่าลืมผมล่ะ อิอิอิ:coolly-0017:

แบ่งป๋มชมบ้างล่ะ:coolly-0023:

อิจฉาน้าอ๊อตจังเสื้อน้ำตาลเนี๊ยตะน้องเป่ายิ่งฉุบกับผมก่อนนะ...ไม่งั้นหนูไม่ยอมจิงๆด้วย:coolly-0017:
อ้ะ..อ้ะ..อ้ะ ได้เลยเบียร์งั้นเสาร์นี้เจอกัน:coolly-0022:

ขานี้มันร้ายเว้ยกะจู๋มีอันเดียวจะเอาแม๊งทุกคน...ไม่ลืมจ้าไม่ลืมเดี๋ยวจัดให้หนักใจแทนลูกเมียตะน้องจิงๆ:coolly-0003:
ไอ้ตอนแรกมันก้อพูดดูดีนะ...พอตอนหลังๆนี่มันออกแนวด่านี่หว่า เฮ้ย...ยังงัยว้าเนี่ย

ป๊อด! อ่ะดิ !!! อิๆ
555+:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:ถูกต้องที่ซูดเลยครับพี่มาร์ค

เฮ้อ.......กลายเป็นกระทู้กามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมไปแล้ว
แหม่..พอตัวเองไม่มีเอี่ยว เนี่ย..เควี้ยงขี้เลยนะ:coolly-0004:

น้า...ผมก้อชอบเซนเซอร์อย่าลืมผมล่ะ อิอิอิ:coolly-0017:
รับทราบค๊าบบบบบบ.....:coolly-0039:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,890

น้าคงไม่ได้หลอกน้ามี.....แล้ว

คนนี้ขอผมนะ น้าอ๊อด อิอิอิ:coolly-0010:

เอ๊ย...จะมาฉกเลยรึน่าน..

ป๊าดดดดดดดดด

:coolly-0010::coolly-0010:

• #7,891

รับทราบค๊าบบบบบบ.....:coolly-0039:

มีปล่อยของกันอีกแระ

ขอบอกของเค้าดีจิง...ลองมาแล้ว..คริ คริ

:coolly-0033:

ขอบอกของเค้าดีจิง...ลองมาแล้ว..คริ คริ

:coolly-0043:จริงดิ:coolly-0043:
ว่าแต่มันอะไรหะพี
:coolly-0043:

ตกลงยังแบ่งกันไม่ลงตัวอีกหรือนี้
:coolly-0019:ตังกะทู้ใหม่เลยดีกว่ามัง:coolly-0019:
ฮิฮิ
:coolly-0014:

ว่าแต่พี่เก่งเสาร์นี้มาปะ

เช็ค PM อ๊ะยางงงง...?
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งนะคับน้า...:coolly-0033::coolly-0011:

ปล. เด๋วจาเปลี่ยนรูปใหม่แระ..เด๋วน้าสะเทือนใจ เง้อออ!!!

แก้ไขล่าสุด:

สรุปว่า...เอ่อ...:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

ไม่ทราบเสาร์นี้ยังมาที่แหลมแท่นกันเหมือนเดิมหรือเปล่าคับหรือไปที่เซฟนนท์กันหมดคับ:coolly-0017:

• #7,898

ว่าแต่พี่เก่งเสาร์นี้มาปะ

ทำงานอ่ะจิ

ถ้านนท์มาเอาชุดมาให้ด้วยเน๊อ...

ฝาเบ๊น...หรือกิ๊ฟไว้ก้อได้นะ..จุ๊พ ๆ

• #7,899

5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 55

:coolly-0028::coolly-0028:

ถ้าไม่ไหวจิงๆเสื้อน้ำตาลผมเอาท่อนบนตะน้องเอาท่อนล่างไปนะ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม