• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผมอยู่ครับ..เย็นนี้เจอกันครับ..มาเร็วๆหน่อยน่ะ..อยู่ดึกไม่ได้

แล้วเหตุการปรกติใช่ปะคับ..แหลมแท่นอะ..มะคืนแถวอ่าวอุดม...แหลมฉบังวุ่นวายสุดอะคับ..เสื้อแดงปิดถนนบายพาส..ตำรวจตั้งด่านเพียบ..สายบายพาสจากแหลมบังไปชลบุรีมีคนโรยตะปูเรือใบ...งัยก็ขับขี่กันระวังๆหน่อยนาคับ...สถานะการบ้านเมืองไม่ปรกติ :coolly-0043::coolly-0011::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0006::coolly-0006:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ประกาศ ภาวะฉุกเฉิน..ในเขตจังหวัดชลบุรี และเมืองพัทยา
ห้ามชุมนุมเกิน 5 คน
ห้ามออกนอกเคหะสถาน เวลากลางคืน

แล้วจาไปเมาจังหวัดไหนดีละเนี่ยย..เซ็งเป็ด :coolly-0038::coolly-0038::coolly-0036::coolly-0036:

งั้นก็อดมีตติ้งแหลมแท่นกันเลยอ่ะดิ่

คิดถึงนะ จ๊ะ พี่น้อง
มาแอบบอ่าน แล้วเจอกันนะ
แต่คงอีกแป๊บนะ
จะได้เจอกัน แต่ยังอยู่หน้าเวปจ๊ะ:coolly-0044:

ไฟล์แนบ

• ภาพ124 aoh.JPG
    ภาพ124 aoh.JPG
    32.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30

ประกาศ....

ตอนนี้ประกาศยกเลิกภาวะฉุกเฉินแล้วครับ

เกือบไม่ได้กลับบ้านแล้วเรา :coolly-0023::coolly-0029:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เตรียมตัวกลับบ้านดีกว่า :coolly-0030:

หวัดดีครับ มีใครอยู่ม้ายยยย......

เช้าวันใหม่ของการทำงานช่วงวันหยุด :coolly-0013:

หวัดดีสุขสันต์วันสงการคราบ
:coolly-0003:

:coolly-0001:

เอาน่า..เอาสะใจไว้ก่อน..เดี่ยวกลับมาต้มมาม่ากินเอา..เพื่อนร่วมชะตากรรม..อย่างงี้สิตรงรุ่น...555+ :coolly-0010::coolly-0010:
555+มาม่าแสนอร่อย อิอิอิอิ:coolly-0009:

หวัดดีครับ มีใครอยู่ม้ายยยย......
เดวดูแลไห้ครับ บอร์ท น่าเที่ยวไห้สนุกทุกท่านน้ะครับ

แล้วไม่ไปไหนหรอเราอะ :coolly-0043:

สบายไป..มารชมพูออกงานได้อีกแว้ววว :coolly-0009::coolly-0009:
จะไปใหนได้ล่ะ เด็กๆกลับบ้านกันหมดเซงเลย แต่ไว้ไปเล่นบางแสนเอา ไปหาจับนมเอาข้างน่า เอ้ย...ไปหาปะแป้งเอาข้างน่า อิอิอิอิ:coolly-0010:

แล้วเหตุการปรกติใช่ปะคับ..แหลมแท่นอะ..มะคืนแถวอ่าวอุดม...แหลมฉบังวุ่นวายสุดอะคับ..เสื้อแดงปิดถนนบายพาส..ตำรวจตั้งด่านเพียบ..สายบายพาสจากแหลมบังไปชลบุรีมีคนโรยตะปูเรือใบ...งัยก็ขับขี่กันระวังๆหน่อยนาคับ...สถานะการบ้านเมืองไม่ปรกติ :coolly-0043::coolly-0011::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0006::coolly-0006:
ตกลงไอ้ตะปูเรือใบนี่เค้าวางกันจิงๆๆอ้ะ น้าอ๊อด :coolly-0004:

หวัดดีสุขสันต์วันสงการคราบ

เที่ยวไห้หนุกน้ะ

วางเรือใบจิงดิ.... โหดไปมั้ย จะไปชุมนุมประท้วงอะไรทำไป อย่าให้ชาวบ้านเดือดร้อนดิ

สวัสดีวันสงกรานต์คับทุกคนของให้มีความสุขในวันสงกรานต์นะคับ:coolly-0034:

เออ หัดเฝ้าบอร์ดนี้บ้าง ไม่ใช่จะอัพแต่ Free ............:coolly-0009:

อย่าลืมรดน้ำดำหัวผู้ใหญ่ด้วยนะคร้าบบบ สืบสานประเพณีอันดีงามต่อไป:coolly-0003:

756 ไหนบอกจะมาเฝ้าบอร์ดไง.....ต้องให้คนไกลมาเฝ้าแทนซะอีก:coolly-0004:

กลับมาแล้วครับ..พี่น้องทั้งหลาย..พรุ่งนี้ลุยงานต่อไป..

ทุกอย่างก็เริ่มข้าสู่สภาวะปกติแล้วรับ..กลับมาเหมือนเดิม..สนุกสนาน

วันนี้ไปเล่นจับแก้มสาวๆ ที่บางแสนดีก่า..

เออ หัดเฝ้าบอร์ดนี้บ้าง ไม่ใช่จะอัพแต่ Free ............:coolly-0009:
จ้า....ก้อแค่แวะเอาของไปไวเน..ฟรี... เฉยๆๆน่า:coolly-0010:

ทุกอย่างก็เริ่มข้าสู่สภาวะปกติแล้วรับ..กลับมาเหมือนเดิม..สนุกสนาน

วันนี้ไปเล่นจับแก้มสาวๆ ที่บางแสนดีก่า..
ผมไปมา2วัน 13-14 หนุกมากสาวๆๆ.ตรึม ผมสงสัยมานานแล้วว่า..เวลาสาวๆขี่มอไซร์มาแล้วโดนปะแป้ง ตอนโดนปะสาวๆมันร้องทุกทีเลย ไม่รู้ว่าเค้าร้องทำไม..ผมก้อเลยไปปะแป้งกะเค้าบ้างผมเลยรู้ว่าทีสาวๆร้องเพราะอะไร...เพราะโดนผมจับ.นม.นี่เอง พอผมจับปุบ ร้องเสียงเดวกับคนที่ปะก่อนน่าผมเลย...555+:coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม