• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศ.....ผมต้องไปงานบวชลูกน้องที่ทำงานตอนเช้าวันเสาร์ครับ(อ.แกลง) ทางเดียวกับที่ต้องผ่านตอนกลับบ้าน:coolly-0022:
ปล.อยากกินฉลามผัดฉ่าร้านโรจน์จัง:coolly-0044:
ว้า...เสียดายไม่ได้เจอกันอีกแระ..ยังไงก็ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะ
ปล.วันอาทิตย์ที่แล้วแอบไปกินมาแล้วกะ เด็กๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เก่งคร้าบบบบรบกวนเรื่องใบสั่งที่ฝากไปด้วยนะคร้าบบบบบ ขอบคุณครับ

เก่งคร้าบบบบรบกวนเรื่องใบสั่งที่ฝากไปด้วยนะคร้าบบบบบ ขอบคุณครับ
หืมมมมมมมมม ฝากซื้อกระเพราหมูเหรอพี่โต้........รึต้มเลือดหมู....:coolly-0026::coolly-0023:

หวัดดีครับพี่น้อง:coolly-0033:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หวัดดีครับทุกท่าน:coolly-0001:

ไปไงมาไงไม่รู้..ไอ้ใบสั่งที่เขียนได้สุดยอดมาก อ่านไม่ออกซัก กะตัว..เรื่องมันมาอยู่ที่ผม..แล้ว..เด๋วจะจัดการให้เรียบร้อย

ไปไงมาไงไม่รู้..ไอ้ใบสั่งที่เขียนได้สุดยอดมาก อ่านไม่ออกซัก กะตัว..เรื่องมันมาอยู่ที่ผม..แล้ว..เด๋วจะจัดการให้เรียบร้อย
ไม่รัดเข็มขัด:coolly-0011:

ขอบคุณมากๆๆเลยครับป๋าที่ช่วยเป็นธุระให้คร้าบบบบบ

แล้วเสานี้แหลมแท่นจาเหลือคัยไปมั่งเนี่ย..ขายของเส็ดจาได้เลยไปมาวววววว :coolly-0010::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0009::coolly-0009:

เสาร์นี้เจอกันแหลมแท่นเด้อออออ....

คร๊าบบบพี่...ได้แนวร่วมและ..อิอิ :coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,691

ไม่ได้ไปบางแสนมา2อาทิตย์แล้วเหงาๆไม่มีเพื่อนคุยเลยเดี๋ยวต้องไปสักหน่อยจะได้หายเหงา:coolly-0032:

ตอ...............................แระ

เห็นเมิงลงมารับมาส่งสาวประจำ
:coolly-0004:

• #7,692

ผ่านมาเช็คเรตติ้ง ..อิอิ :coolly-0031::coolly-0039::coolly-0010:

เช็คผิดบอร์ดป่าววว

ไปฟรีสไตล์โน่นนนนน

คริ คริ.....
:coolly-0028:

• #7,693

ตามนั้นนนนนนน

:coolly-0026:

• #7,694

หวัดดีครับทุกท่าน:coolly-0001:

รถเปงไงมั่งล่ะทั่นนน

(อย่าจอดนานนาเด๋วสาวหนี..อิอิ)
:coolly-0010:

เช็คผิดบอร์ดป่าววว

ไปฟรีสไตล์โน่นนนนน

คริ คริ.....
:coolly-0028:

ตรงรุ่นอะ...อิอิ :coolly-0010::coolly-0010:

เสาร์นี้เจอกันแหลมแท่นเด้อออออ....
ไปเที่ยวพิดโลกด้วยกันมั๊ยก๊าบบบบบ...?!!!...:coolly-0009::coolly-0045:

ไปเที่ยวพิดโลกด้วยกันมั๊ยก๊าบบบบบ...?!!!...:coolly-0009::coolly-0045:
อยากไปจัง..คิดถึงกิ๊กเก่า..เมื่อ 10 ปีที่แล้ววววว..อ่ะ

พรุ่งนี้ใครยังไม่ได้ออกไปไหน เจอกันแหลมแท่นครับ

สวัสดีครับพี่น้องครับ
สงกรานนี้คงอยู่แถวบางแสนนี้แหละ
แล้วเจอกานครับ

พอดีที่ทำงานเป็นคน กทม ซะเยอะ ไม่ได้ไปไหน ว่าจะนัดกันไปแถวๆบางแสนค้างสัก 1 คือ มีไครอยู่บ้างปะครับ

ไปเช้า อาทิตย์ที่12 กลับ จันทร์ที่13

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม