• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

คิดถึงทุกคนครับ..เสาร์นี้เจอกันแหลมแท่นน่ะครับ...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังดียังกลับถึงบ้านนะหรั่งนะ

:coolly-0003:

พอดีเอาคนขับไปด้วยนะ ไม่ต้องขับเอง เมาไม่ขับนะคับ:coolly-0010::coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะมาขอบคุณ ป้องบางแสน เป็นอย่างมากคับที่ช่วยเหลือเรื่องช่างและอยู่ด้วยยันเสร็จ:coolly-0033:
และขอบคุณพื่องบางแสนทุกคนคับที่ต้อนรับอย่างดี:burn:
ไม่เป็นไรครับผม.....ด้วยความยินดี....เข้าใจความรู้สึกเวลารถเสียครับ:coolly-0027:
ไว้ว่างๆ มาเที่ยวอีกนะครับ.....พอดีครั้งนี้ไม่ค่อยสบายด้วย เลยไม่ได้ดื่มกันเต็มที่สักเท่าไหร่.........บางแสนยินดีต้อนรับเสมอครับ....โทรมาได้เลย:coolly-0033:

พอดีเอาคนขับไปด้วยนะ ไม่ต้องขับเอง เมาไม่ขับนะคับ:coolly-0010::coolly-0010:
เหรอ........สบายจริงนะ:coolly-0026:

เสาร์นี้กลับบ้านแล้วนะครับผม เจอกันอีกที นู้นนนนนนนเสาร์ที่25 เลย:coolly-0022:

แก้ไขล่าสุด:

เสาร์นี้คงไม่ได้ไปนะครับ ติดงาน shutdown 11-15 เลิก 4 ทุ่มทุกวัน

เสร็จงานแล้วจะไปแจมครับ :coolly-0013::coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,666

กลับจันท์ยาวววววววววววววววววววววววว

เลยครับพี่น้อง

มารายงานตัว..หลังจากเปิดเวป :coolly-0034::coolly-0021:

ผ่านมาเช็คเรตติ้ง ..อิอิ :coolly-0031::coolly-0039::coolly-0010:

แอบย่องมาดู
มาดูอาราย--แถวนี้เหตูการปกติดี+++OTE=A31478;249441]ตามพี่กิจ kissmo ไปเมาร้าน hobb RCA ทั้งมันส์ทั้งเมาฉิหายย

ขับกลับบางแสนกัน 4 คันแทบจะหลับใน...มีเก่งมารชมพู,เก่งเบ๊น,พี่น้อย,นนท์ กลับถึงบ้านในเครือสหพัฒน์ ตี 4

งานนี้คุ้มจิง ๆพี่น้องงง.....เอ๊อกกกก

[/QUOTE]อย่า**อย่ามาตอกย้ำให้ช้ำๆๆๆไม่ได้ไปเสียดายมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยอยากไปใจจะขาด ท่าไม่ติดเรื่องของเบียร์นะ มันจะขนาดไหนเนี่ย โอยไม่อยากจะคิดดดดดดดดดดดด:coolly-0004:
ผ่านมาเช็คเรตติ้ง ..อิอิ :coolly-0031::coolly-0039::coolly-0010:
อื้อ...โมโห ไม่มีรูปไห้ดูหลอก ไม่ต้องมาเช็ค..โมโหแล้วพานมีไรป่าวพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0020:อิอิอิ

ตามพี่กิจ kissmo ไปเมาร้าน hobb RCA ทั้งมันส์ทั้งเมาฉิหายย

ขับกลับบางแสนกัน 4 คันแทบจะหลับใน...มีเก่งมารชมพู,เก่งเบ๊น,พี่น้อย,นนท์ กลับถึงบ้านในเครือสหพัฒน์ ตี 4

งานนี้คุ้มจิง ๆพี่น้องงง.....เอ๊อกกกก
มันเป็นเรื่องจริง
ยืนยันคราบ
:coolly-0045:

เสาร์นี้กลับบ้านแล้วนะครับผม เจอกันอีกที นู้นนนนนนนเสาร์ที่25 เลย:coolly-0022:
เช็ครถให้ดีนะพีก่อนกับ
ฮิฮิ
:coolly-0039:

ก็เด็กเค้าอยู่ที่นั่นอะตัวเองเด็กใหม่ด้วยมันเป็นช่วงโปรโมชั่นอะ....ว่าแต่ตัวเองอะพรุ่งนี้พอเค้าไปถึงแว๊บไปในบู้ทรถในงานกะเค้าแป๊บนะเค้าเตรียมของที่ตัวเองสั่งไว้ให้แล้ว...เค้าเบื่อๆแล้วอะพวกสวยๆเค้าเจอคนที่จิงใจแล้วหล่ะอยากมีแฟนกะเค้ามั่งเค้าจะยกกิ๊กให้ตัวเองหมดเลยดีมั้ย.......เค้าขอแขวนถุงยางอนามัยสักทีคราวนี้:coolly-0022:
แก่...เปงเพราะแก่เลยอดไป rca เลย อย่าหั้ยเจอน้ะ จะเหนี่ยวหั้ยน่าไหม้เลยยยยยยยยยย......

เอ้ยยยย 30 คันไหนหว่า..........สงสัยไม่ได้อยู๋ในกายลายคลับแน่เลย
ไม่รู้เหมือนกัน

แล้ว Hankook อ่ะพี่........ไม่แหล่มเหรอ:coolly-0044:
เดินหาจนขาจะพันกัน หายังไงก้อไม่เจอ ไม่มาครับบูชนี้

มาได้ไงนี้เรา

:coolly-0043:
เว็บเขาปรับปรุงอยู่
เออ...แล้วมาได้ไง ได้ตังยังที่โดนสอยมาน่า

:coolly-0036:รถถูกชนเว็บก็ปิดหาของไม่ได้:coolly-0036:

:cry:เซ็งเลย:cry:
ใครมีโคมไฟท้ายดำซ้ายถูกๆมังปะ
:coolly-0033:อยาก:coolly-0033:
หาดูเอาในเวปเพียบ....

เข้าอะไร......เอาให้กระจ่างงงง...เง้ออออ!!!!!
คิดลึกน้ะเราน่า แล้วไอ้.....เปงไง อิอิอิ

มารายงานตัว..หลังจากเปิดเวป :coolly-0034::coolly-0021:
555+ผมก้อมานะ:coolly-0009:

555+ผมก้อมานะ:coolly-0009:

มาทะไม..ทีวันเสาอะมะยอมมาแหลมแท่น..เพลียไงๆ..เล่นสองเลยนะ..ชิชิ :coolly-0019::coolly-0019::coolly-0029::coolly-0029:

ปล..ไม่แบ่งขอให้น้ำไหลไม่หยุด..อิอิ :coolly-0010::coolly-0010:

[/QUOTE]
อื้อ...โมโห ไม่มีรูปไห้ดูหลอก ไม่ต้องมาเช็ค..โมโหแล้วพานมีไรป่าวพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0020:อิอิอิ[/QUOTE]

เอ้ย..ทำมาเปงอารมมะดี..ประจำเดือนมะมาไง..อ๋อรู้และปิดเทอมนะเอง...อิอิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0046:

ไม่ได้ไปบางแสนมา2อาทิตย์แล้วเหงาๆไม่มีเพื่อนคุยเลยเดี๋ยวต้องไปสักหน่อยจะได้หายเหงา:coolly-0032:

หวัดดี ตอนสายๆ.....
พรุ่งนี้เย็นๆใครว่างบ้าง.....อยากนั่งกินข้าว จิบเบียร์คุยกัน....แถวทะเล..ก่อนที่จะกลับบ้านยาวๆ

เช็ครถให้ดีนะพีก่อนกับ
ฮิฮิ
:coolly-0039:
ครับคุณน้อง....แล้วอย่าเจอตำรวจจับไฟเหลืองอีกล่ะ:coolly-0026:

หวัดดี ตอนสายๆ.....
พรุ่งนี้เย็นๆใครว่างบ้าง.....อยากนั่งกินข้าว จิบเบียร์คุยกัน....แถวทะเล..ก่อนที่จะกลับบ้านยาวๆ
วันเสาร์ตอนเย็นว่าง.เจอกัน.เดินทางไกล..วันอาทิตย์ ดีมั้ย..

วันเสาร์ตอนเย็นว่าง.เจอกัน.เดินทางไกล..วันอาทิตย์ ดีมั้ย..
พี่ยศ.....ผมต้องไปงานบวชลูกน้องที่ทำงานตอนเช้าวันเสาร์ครับ(อ.แกลง) ทางเดียวกับที่ต้องผ่านตอนกลับบ้าน:coolly-0022:
ปล.อยากกินฉลามผัดฉ่าร้านโรจน์จัง:coolly-0044:

เสาร์นี้เจอกันแหลมแท่นเด้อออออ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม