• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เข้าหน้านี้ได้หน้าเดียว..บุญแล้วเรา..พอแก้ขัดไปได้หน่อย..หุหุ :biggrin::biggrin:

อ้าวเห้ยยยย นนท์......แล้วไม่เอาผิดคนชนล่ะ
ท้ายดำขวาก่อนที่เวปปิด เห็นอยู่นะ....รอไปก่อนละกัน

:coolly-0043:งง ทำไมเข้าได้ แต่หน้านี้อ่ะ หน้าอื่นเข้าไม่ได้เลย:coolly-0043:

อิอิอิ...ได้เข้าเป็นคนแรกของวันนี้:coolly-0046:

อ้าวเห้ยยยย นนท์......แล้วไม่เอาผิดคนชนล่ะ
ท้ายดำขวาก่อนที่เวปปิด เห็นอยู่นะ....รอไปก่อนละกัน
เอาซิพี่
:coolly-0036:คนผิดยอมจ่ายครับรอเงินอยู่
:coolly-0036:
:coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีอะไรเรื่องCEFIROปรึกษาได้ 555+ ล้อเล่นนะพี่ :coolly-0046:
ยังไงนี้หมอนี้
:coolly-0002:

ใครไปงานมอเตอร์โชบ้างคับแล้วได้ถ่ายตอนเชฟโชบ้างคับอยากดูแล้วดูได้ที่ไหนคับอยากดูอยากดู:coolly-0045:

เข้าได้ซะที

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีอะไรเรื่องCEFIROปรึกษาได้ 555+ ล้อเล่นนะพี่ :coolly-0046:

ปรึกษาไรกันอ่ะ ด้วยคนสิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,650

ตามพี่กิจ kissmo ไปเมาร้าน hobb RCA ทั้งมันส์ทั้งเมาฉิหายย

ขับกลับบางแสนกัน 4 คันแทบจะหลับใน...มีเก่งมารชมพู,เก่งเบ๊น,พี่น้อย,นนท์ กลับถึงบ้านในเครือสหพัฒน์ ตี 4

งานนี้คุ้มจิง ๆพี่น้องงง.....เอ๊อกกกก

• #7,651

เข้าอะไร......เอาให้กระจ่างงงง...เง้ออออ!!!!!

ตามพี่กิจ kissmo ไปเมาร้าน hobb RCA ทั้งมันส์ทั้งเมาฉิหายย

ขับกลับบางแสนกัน 4 คันแทบจะหลับใน...มีเก่งมารชมพู,เก่งเบ๊น,พี่น้อย,นนท์ กลับถึงบ้านในเครือสหพัฒน์ ตี 4

งานนี้คุ้มจิง ๆพี่น้องงง.....เอ๊อกกกก

:coolly-0046: เมาเหมือนกัน กันถึงบ้าน เช้าเลยว่ะน้า :coolly-0023:

• #7,653

:coolly-0046: เมาเหมือนกัน กันถึงบ้าน เช้าเลยว่ะน้า :coolly-0023:

ยังดียังกลับถึงบ้านนะหรั่งนะ

:coolly-0003:

แวะมาขอบคุณ ป้องบางแสน เป็นอย่างมากคับที่ช่วยเหลือเรื่องช่างและอยู่ด้วยยันเสร็จ:coolly-0033:
และขอบคุณพื่องบางแสนทุกคนคับที่ต้อนรับอย่างดี:burn:

ไม่ใช่อย่างนั้นหรอก
น้าเหวกแกคงอยากได้พริตตี้มากกว่า...55555:wink::wink:

ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะคร้าบบบบ.........:coolly-0046::coolly-0044:

เพิ่งมาเหมือนกัน.....:coolly-0043:

มาแว้วววว:coolly-0022:

อิอิ.....:coolly-0028:

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน ครับ
ผมน้องใหม่น่ะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ หนึ่ง น่ะครับ รหัสป๋ม A31970 ครับ !!!

ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้งครับ ^o^
อ่ะ..วันนั้นผมไปทำเบรคEstima ที่อู่ช่างตู่ เคยเจอกันแล้วใช่มั้ย..

แวะมาขอบคุณ ป้องบางแสน เป็นอย่างมากคับที่ช่วยเหลือเรื่องช่างและอยู่ด้วยยันเสร็จ:coolly-0033:
และขอบคุณพื่องบางแสนทุกคนคับที่ต้อนรับอย่างดี:burn:
ไม่เป็นไรครับ..น้องบิ๊ก น้องๆ ที่นี่ก็น่ารักกันอย่างนี้ทุกคนล่ะครับ..มีโอกาสก็แวะมาเยี่ยมเยียม พวกเราใหม่น่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม