• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ถ้าเพื่อนไม่รู้จักตะน้องก็ระหัส A31756อะ...มีลูกมีเมียแล้วตะเนี๊ย(แต่ไม่รักครอบครัว):coolly-0003:.....
ประกาศซ้ะรู้กันหมดแล้วววววววว...

ตาน้องกะ ตาเบียร์ นี่มันยังไงกันนิ..............
ไม่มีไรหลอกก้อแค่มี..สาวๆๆ

อืม!!!!

มันร้ายกว่าที่คิด

แต่ละคนร้าย ๆกันทั้งน้านน
(เผื่อมั่งเว้ยย)
:coolly-0044:
นั่นนึกว่าไม่เอา.เอาเหมือนกันนี่ 555+

เบื่อจังเลยอากาศร้อนๆเมื่อเที่ยงดันพารถไปมิดตูดแท็กซี่อีก....มาเบรกกะทันหันอยู่เลนนอกขับตามมาพอถึงทางเบี่ยงเข้าในดันเบรกสะงั้นเอาไม่ทันเลยรุนท้ายแม๊งเลย:verwirrt: ลงไปถามว่าเบรกทำมัยบอกว่าเหม่อๆไปหน่อย...เซ็งเป็ดสุดๆ
555+เสียตังไปตามระเบียบ..555+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นอนไม่หลับเว้ยยยยยยยยยยย

โดนหวยไอ้หรั่งแดก
เอายานอนหลับใหมพี
:coolly-0014:ฮิฮิ:coolly-0014:

เบื่อจังเลยอากาศร้อนๆเมื่อเที่ยงดันพารถไปมิดตูดแท็กซี่อีก....มาเบรกกะทันหันอยู่เลนนอกขับตามมาพอถึงทางเบี่ยงเข้าในดันเบรกสะงั้นเอาไม่ทันเลยรุนท้ายแม๊งเลย:verwirrt: ลงไปถามว่าเบรกทำมัยบอกว่าเหม่อๆไปหน่อย...เซ็งเป็ดสุดๆ
เดินทาง บ่อยๆ ยังไงก็ระมัดระวังให้มากๆน่ะครับ..ไม่เป็นไรมากก็ดีแล้ว...

เออ...พี่เก่ง478ผมมีสมาชิกไปด้วยอีก2คัน เจ้าปิ้ก+แฟนเจ้าปิ้ก...เจ้าปิ้กเค้าเอา cef เค้าไป ซ่วนเเฟนเจ้าปิ้กเค้าเอา R30 เครื่อง sr20 ไป ผมคุยกันแล้วว่าจะออกเดินทางประมาณบ่าย3โมง แล้วท่าพี่เก่งไปถึงก่อนจองที่+บัตร ไว้ให้ด้วยนะครับ .....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

<!-- / icon and title --><!-- message -->
เออ...พี่เก่ง478ผมมีสมาชิกไปด้วยอีก2คัน เจ้าปิ้ก+แฟนเจ้าปิ้ก...เจ้าปิ้กเค้าเอา cef เค้าไป ซ่วนเเฟนเจ้าปิ้กเค้าเอา R30 เครื่อง sr20 ไป ผมคุยกันแล้วว่าจะออกเดินทางประมาณบ่าย3โมง แล้วท่าพี่เก่งไปถึงก่อนจองที่+บัตร ไว้ให้ด้วยนะครับ .....
<!-- / message --><!-- sig -->

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับกิจกรรมดีๆของชมรมแล้วเจอกันตามพิกัดที่แจ้งไว้ เที่ยง ที่ปั้มเจ็ท ที่เดิมิ น่ะครับ..

นอนไม่หลับเว้ยยยยยยยยยยย

โดนหวยไอ้หรั่งแดก
ฮือ...555+เหมือนกันเลย

อิอิอิ...ผมโดน
เพิ่งโอนรถมาได้ป้ายใหม่ 6778 เลยโดน 2 ตัวบน:coolly-0033::coolly-0033:
แต่โดนแค่หน่อยเดียวเอง เพราะปกติเป็นคนที่ไม่เล่นหวยอ่ะ
แต่ก็ยังไม่พอซ่อมรถอยู่ดีแค่ช่วยมานิดนึงอ่ะ:cry::cry::cry:
<?xml:namespace prefix = o /><o:p></o:p]
โถ่...ท่าเปงผมน้ะได้ทะเบียนไหม่แบบนี้นะ ฮือ...500คูน500 ไปแล้วได้ค่าซ่อมรถด้วยหรืออีกต่างหาก 555+

555+ สมหน้า :biggrin: :biggrin: เพื่อนร่วมชะตากรรม

ปล พุ้งนี้จาไปออกงานกานแล้วอะดิ..หุยๆอิจฉา..ไงก็อย่าลืมเก็บภาพแหล่มๆมาฝากกันนาคับ..โดยเฉพาะน้องๆพิตตี้เนี้ย..อย่าพลาดนะ..ขอร้องถ่ายมาเยอะ..โอ้ยยย..มือไม่สั่น :coolly-0023: :coolly-0023: :dribble: :dribble:
เดวจะถ่ายมาให้แบบน้ำลายนี่ไหลไม่หยุดเลย...รอชมน้ะ แต่..ผมว่าคงไม่ทันท่านประธานเราแน่เลย ก้องท่านประธานนั่นชัดทุกรูขุมขนเลยอ้ะ แล้วท่านประธานเรานั้นขา..ซูม..เลยอ้ะ 555+

เอายานอนหลับใหมพี

:coolly-0014:ฮิฮิ:coolly-0014:
รุ่นนี้ดื้อยาใช้ไม่ได้ผลหลออก...555+

เดวจะถ่ายมาให้แบบน้ำลายนี่ไหลไม่หยุดเลย...รอชมน้ะ แต่..ผมว่าคงไม่ทันท่านประธานเราแน่เลย ก้องท่านประธานนั่นชัดทุกรูขุมขนเลยอ้ะ แล้วท่านประธานเรานั้นขา..ซูม..เลยอ้ะ 555+

จัดปายยยยยย...อย่าให้เสียยยยยย...แต้งกิ้วหลายยยยย :dribble: :dribble: :biggrin: :biggrin:

อืม!!!!

มันร้ายกว่าที่คิด

แต่ละคนร้าย ๆกันทั้งน้านน
(เผื่อมั่งเว้ยย)
:coolly-0044:

จาฟ้องงงงงง :coolly-0004: :coolly-0004:

โอ้วว..เปงรัยมากป่าวอะคับนั่น..อย่างว่าอะนะ..เราขับดีแต่คนอื่นขับมะดีก็เกิดเหตุเงี๊ยอะ..ขับรถบนถนนเนี่ยมันก้อ 50-50 ต้องระวัง :coolly-0023: :coolly-0023:

คัยช่วยแนะนำบ้านให้เช่าเดือนละปะมานไม่เกิน6000บาทสักหลังคับเอาที่ไม่ไกลจากมอบูรพาอะคับ...มีแนะนำบ้างอะป่าวช่วยบอกหนูที:coolly-0023:

ไอ้นี่ก้อขึ้นลงบางแสนเป็นว่าเล่น
:coolly-0004:
ก็เด็กเค้าอยู่ที่นั่นอะตัวเองเด็กใหม่ด้วยมันเป็นช่วงโปรโมชั่นอะ....ว่าแต่ตัวเองอะพรุ่งนี้พอเค้าไปถึงแว๊บไปในบู้ทรถในงานกะเค้าแป๊บนะเค้าเตรียมของที่ตัวเองสั่งไว้ให้แล้ว...เค้าเบื่อๆแล้วอะพวกสวยๆเค้าเจอคนที่จิงใจแล้วหล่ะอยากมีแฟนกะเค้ามั่งเค้าจะยกกิ๊กให้ตัวเองหมดเลยดีมั้ย.......เค้าขอแขวนถุงยางอนามัยสักทีคราวนี้:coolly-0022:

เอ้ยยยย 30 คันไหนหว่า..........สงสัยไม่ได้อยู๋ในกายลายคลับแน่เลย

เอ้ยยยย ตาเบียร์ มาเฝ้าบอร์ดอีกแล้ว

วันนี้ต้องอยู่เฝ้าบอร์ดอีกแล้วอ่ะ
เครื่องยังไม่ได้ขึ้นรถเลยอ่ะ
:cry::cry:

วันนี้มอร์เตอร์โชว์เจอกัน ที่เก่า เวลาเดิม

อิอิอิ....แวะมาดู
ตามภาษาคนที่ไม่ได้ไปมอเตอร์โชว์กะคนอื่นเค้า

ปล. เครื่องยังมะได้ขึ้นรถอ่ะ....เซ็งเป็ด:sweat:

ประกาศ

พี่น้องกลุ่มบางแสน

ทั้งสมาชิกใหม่และสมาชิกเก่าทั้งที่แก่และไม่แก่ วันศุกร์ที่ 3 นี้งานมอเตอร์โชว์ที่ไบเทคบางนา
ใครจะไปกันมั่งเช็คชื่อกันหน่อยเร้ววว !!!
(ปล.รวมตัวกันปั๊มปตท.บายพาสก่อนถึงแยกบึงที่เดิมเวลา 12.00 น.เจอกัน บัตรเข้างานแจกฟรีหลังจากเอารถไปจอดรวมกันข้างลาน ฮ.)
จุ๊พ ๆ

รายชื่อ
1. ประธานยศ
2. เก่งมารชมพู
3. พี่น้อยศรีชา
4. นนท์ (รออยู่แถวบางนา)
5. เบียร์เซฟิน่า
6. เอก (รถพังแต่ตัวไป)
7. นะเซฟิด้า
8. สิทธิ์สกายโร่ เจอที่งาน
9. ตาน้อง (เอาหมูย่าง มอบู เผื่อด้วยนะ)
10. เอ็ม มอกะเสด 414
11. แจ๊ค..ขาหมูก๊วยเจ๋ง( ตามมาสมทบทีหลัง)
12. ................

หนึ่งปีมีครั้งเดียวงานนี้ไม่ควรพลาด
อัพเดทหน่อย..

มาคอยส่งแรงใจ :coolly-0024: :coolly-0024:

มารอดูรูปงานมอเตอร์โชว์..หุหุ :biggrin: มารอแต่หัววันเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม