• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,581
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นอนไม่หลับเว้ยยยยยยยยยยย

โดนหวยไอ้หรั่งแดก

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตะน้องนี่มันร้ายจิงๆผมบอกว่าเกรงใจเพราะน้องๆที่ฝากให้ไปรับเค้าตื่นสายกันมาเที่ยงเค้าไม่ทันกันผมก็เลยบอกตะน้องว่าไม่ต้องไปรับสาวๆแล้วเดีย๋ยวผมไปรับเองตอนบ่ายๆหน่อย ผมก็โทไปบอกตะน้องตะน้องบอกว่าอูยยยไม่เปนรัยผมไปรับเองเพราะไปเช้าผมก็ไม่รู้จะไปทำอะรัยน่านนไม่มีรัยทำขึ้นมาทันทีพอให้เบอร์น้องเค้าไปผมก็นั่นกินข้าวกะน้องเค้าอยู่ที่บางแสนเมื่อคืนได้ปะมาน20นาทีตะน้องโทรหาน้องเค้าแล้วอะเพื่อนๆดูดิ...ร้ายยจิงๆจะรอให้ผมกลับก่อนค่อยโทก็ไม่ได้ :coolly-0004: ถ้าเกิดแข่งรถแข่งเรือตะน้องต้องบังลายยตายห่าแน่555:coolly-0023: ฝากปลาย่างมากับแมวแล้วเรา.........

ประกาศ

พี่น้องกลุ่มบางแสน

ทั้งสมาชิกใหม่และสมาชิกเก่าทั้งที่แก่และไม่แก่ วันศุกร์ที่ 3 นี้งานมอเตอร์โชว์ที่ไบเทคบางนา
ใครจะไปกันมั่งเช็คชื่อกันหน่อยเร้ววว !!!
(ปล.รวมตัวกันปั๊มปตท.บายพาสก่อนถึงแยกบึงที่เดิมเวลา 12.00 น.เจอกัน บัตรเข้างานแจกฟรีหลังจากเอารถไปจอดรวมกันข้างลาน ฮ.)
จุ๊พ ๆ

รายชื่อ
1. ประธานยศ
2. เก่งมารชมพู
3. พี่น้อยศรีชา
4. นนท์ (รออยู่แถวบางนา)
5. เบียร์เซฟิน่า
6. เอก (รถพังแต่ตัวไป)
7. นะเซฟิด้า
8. สิทธิ์สกายโร่ เจอที่งาน
9. ตาน้อง (เอาหมูย่าง มอบู เผื่อด้วยนะ)
10. เอ็ม มอกะเสด 414
11. .แจ๊ค ขาหมูก๊วยเจ๋ง (ตามมาสมทบทีหลัง)
12. ................

หนึ่งปีมีครั้งเดียวงานนี้ไม่ควรพลาด
เครื่องผมยังเป็นชิ้นอยู่เลยอ่ะ
เพิ่งได้อ่ะไหล่มาเอง....แล้วมันจะทันมั้ยนี่
เมื่อวานตอนเย็นแวบไปดูมาเพิ่งจะประกอบข้อกลางกับลูกสูบ
วันนี่ก็คงจะประกอบเสร็จทั้งตัว..ไม่รู้ว่าจะได้ขึ้นรถเลยอ่ะป่าว
กว่าจะเก็บรายละเอียดที่รถเสร็จ...ต้องลุ้นกันจนนาทีสุดท้าย:sweat::sweat:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

55555:coolly-0045::coolly-0045:

ถ้าเพื่อนไม่รู้จักตะน้องก็ระหัส A31756อะ...มีลูกมีเมียแล้วตะเนี๊ย(แต่ไม่รักครอบครัว):coolly-0003:.....

<o:p> </o:p]
รางวัลที่ 1 เม.ย 2552<o:p></o:p]
816578<o:p></o:p]
เลท้าย 3 ตัว หมุน 4 ครั้ง<o:p></o:p]
113 044 363 572<o:p></o:p]
เลขท้าย 2 ตัว 1 ครั้ง<o:p></o:p]

50

:cry: :cry: :cry:
อิอิอิ...ผมโดน
เพิ่งโอนรถมาได้ป้ายใหม่ 6778 เลยโดน 2 ตัวบน:coolly-0033::coolly-0033:
แต่โดนแค่หน่อยเดียวเอง เพราะปกติเป็นคนที่ไม่เล่นหวยอ่ะ
แต่ก็ยังไม่พอซ่อมรถอยู่ดีแค่ช่วยมานิดนึงอ่ะ:cry::cry::cry:

อืมมมม คอหวยเยอะเหมือนกันแหะ

ตาน้องกะ ตาเบียร์ นี่มันยังไงกันนิ..............

:rolleyes: บางแสน วันนี้มีตัวแทนมาร่วมประชุมที่
13 เหรียญ บางนาอ่ะป่าวจ๊ะ.....
รออยู่เด้อ...อีกซั๊กพักจาออกไปแล้ว
คงทำหน้าที่แทนป๋าลอง ในที่ประชุมวันนี้
ป๋าโจ้...ไปไม่ถูกอ่ะครับ.........:coolly-0011:

ตาน้องกะ ตาเบียร์ นี่มันยังไงกันนิ..............
แซวเล่นกันขำๆคับตามพะสาคนไม่เจ้าชู้:coolly-0003: หามาได้ก็ต้องแบ่งๆกันไป...จิงๆแล้วตะน้องเค้าเป็นคนรักครอบครัว........รึป่าวคัยรู้ช่วยบอกที555

ตะน้องนี่มันร้ายจิงๆผมบอกว่าเกรงใจเพราะน้องๆที่ฝากให้ไปรับเค้าตื่นสายกันมาเที่ยงเค้าไม่ทันกันผมก็เลยบอกตะน้องว่าไม่ต้องไปรับสาวๆแล้วเดีย๋ยวผมไปรับเองตอนบ่ายๆหน่อย ผมก็โทไปบอกตะน้องตะน้องบอกว่าอูยยยไม่เปนรัยผมไปรับเองเพราะไปเช้าผมก็ไม่รู้จะไปทำอะรัยน่านนไม่มีรัยทำขึ้นมาทันทีพอให้เบอร์น้องเค้าไปผมก็นั่นกินข้าวกะน้องเค้าอยู่ที่บางแสนเมื่อคืนได้ปะมาน20นาทีตะน้องโทรหาน้องเค้าแล้วอะเพื่อนๆดูดิ...ร้ายยจิงๆจะรอให้ผมกลับก่อนค่อยโทก็ไม่ได้ :coolly-0004: ถ้าเกิดแข่งรถแข่งเรือตะน้องต้องบังลายยตายห่าแน่555:coolly-0023: ฝากปลาย่างมากับแมวแล้วเรา.........

55555555+...ขั่นเทพพพพ :biggrin: :biggrin:

ถ้าเพื่อนไม่รู้จักตะน้องก็ระหัส A31756อะ...มีลูกมีเมียแล้วตะเนี๊ย(แต่ไม่รักครอบครัว):coolly-0003:.....

แหมมม..ลงท้ายดีๆ..แต่จิงป่าวมะรู้..อิอิ :biggrin: :biggrin:

ดูแค่นี้ก็รู้แล้ว..คู่เกย์คู่ใหม่ของวงการ...55+ :biggrin: :biggrin:

555+ สมหน้า :biggrin: :biggrin: เพื่อนร่วมชะตากรรม

ปล พุ้งนี้จาไปออกงานกานแล้วอะดิ..หุยๆอิจฉา..ไงก็อย่าลืมเก็บภาพแหล่มๆมาฝากกันนาคับ..โดยเฉพาะน้องๆพิตตี้เนี้ย..อย่าพลาดนะ..ขอร้องถ่ายมาเยอะ..โอ้ยยย..มือไม่สั่น :coolly-0023: :coolly-0023: :dribble: :dribble:

ครับยินดีต้อนรับครับ สมาชิกเราส่วนใหญ่จะมาที่แหลมแท่นกันราวๆ2-3 ทุ่มน่ะครับจอดรอในลานเลย ไม่ต้องเขินอาย..มาทักทายกันได้ กลุ่มเรามีสติกเกอร์ติดทุกคันครับ
แง่ๆเค้าไม่มีอยู่คนเดียวเลย :coolly-0023: :coolly-0033:

แง่ๆเค้าไม่มีอยู่คนเดียวเลย :coolly-0023: :coolly-0033:
เตรียมไว้ให้ตั้งนานแระ...เมื่อไหร่จะมาเอาซะทีล่ะพ่อหนุ่ม

• #7,595

อืม!!!!

มันร้ายกว่าที่คิด

แต่ละคนร้าย ๆกันทั้งน้านน
(เผื่อมั่งเว้ยย)
:coolly-0044:

• #7,596

แซวเล่นกันขำๆคับตามพะสาคนไม่เจ้าชู้:coolly-0003: หามาได้ก็ต้องแบ่งๆกันไป...จิงๆแล้วตะน้องเค้าเป็นคนรักครอบครัว........รึป่าวคัยรู้ช่วยบอกที555

ไอ้นี่ก้อขึ้นลงบางแสนเป็นว่าเล่น
:coolly-0004:

อิอิ...ฝากขอโทษพี่หนึ่ง A31355 ด้วยนะครับ
ที่ผมบอกว่าจะเข้าไปดูแผ่นคลัชแล้วไม่ได้ไปอ่ะ
พอดีเพื่อนเอามาให้แล้วอ่ะครับ ต้องขอโทษจริงๆ:burn::burn:

อิอิ...ฝากขอโทษพี่หนึ่ง A31355 ด้วยนะครับ
ที่ผมบอกว่าจะเข้าไปดูแผ่นคลัชแล้วไม่ได้ไปอ่ะ
พอดีเพื่อนเอามาให้แล้วอ่ะครับ ต้องขอโทษจริงๆ:burn::burn:

เบื่อจังเลยอากาศร้อนๆเมื่อเที่ยงดันพารถไปมิดตูดแท็กซี่อีก....มาเบรกกะทันหันอยู่เลนนอกขับตามมาพอถึงทางเบี่ยงเข้าในดันเบรกสะงั้นเอาไม่ทันเลยรุนท้ายแม๊งเลย:verwirrt: ลงไปถามว่าเบรกทำมัยบอกว่าเหม่อๆไปหน่อย...เซ็งเป็ดสุดๆ

:coolly-0043:ยังไงกันนี้..:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม