• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,541
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ในวันงานมอเตอร์โชว์....ที่ไบเทคบางนาทางด้านกับแกล้มผมกับพี่เอกเซฟขาวตูดสกายได้ทำการเหมาหมูย่างแม่ค้าคนสวยแถวท่าเรือแหลมชบังไว้ให้เพื่อนๆแกล้มกันวันงานแล้ว...ส่วนเหล้าเบียร์เพื่อนๆช่วยกันจัดหน่อยนะ :dribble: 555

จัดปายยยยยยยยย

อย่าให้เสีย

:coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาว์นี้คงไมได้ไปแล้วอะว่าจะกลับสุราษฏร์บ้านเกิดสะหน่อย...เจอกันวันศุกร์งานมอร์เตอร์โชวนะคับพี่น้องบางแสนทั้งหลาย :coolly-0043:

ไปด้วยน้้ะแล้วจะรออยู่แถวบางนาน้ะ
ลางานแล้วฮิฮิ
:coolly-0033:ว่าแต่จะมากันกี่โมงนี้:coolly-0033:

:coolly-0003:สมทบเหล้าหนึ่งกลม:coolly-0003:
:coolly-0002:

ไปด้วยน้้ะแล้วจะรออยู่แถวบางนาน้ะ

ลางานแล้วฮิฮิ
:coolly-0033:ว่าแต่จะมากันกี่โมงนี้:coolly-0033:
เห็นเค้าบอกปะมานบ่ายโมงถึงที่ไบเทคนะครับผมอยู่กรุงเทพเหมือนกันแต่คงไปช้ากว่าคนอื่นเพราะต้องไปเอากับแกล้มที่ชลบุรีก่อน:coolly-0034: อิอิ

เห้ยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กับแกล้ม

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เห้ยยยยๆๆๆ พี่หนึ่ง ทำไรอ่ะ..............

:coolly-0002:ทำกันเขาไป:coolly-0002:
:coolly-0033:ว้าว:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,549

เห็นเค้าบอกปะมานบ่ายโมงถึงที่ไบเทคนะครับผมอยู่กรุงเทพเหมือนกันแต่คงไปช้ากว่าคนอื่นเพราะต้องไปเอากับแกล้มที่ชลบุรีก่อน:coolly-0034: อิอิ

ไอ้นี่มันร้ายจิง

กับแกล้มอะไร...แถวมอบูอ่ะจิ

ป๊าดดดดดดดดดดดดด
:coolly-0004:

เข้าเวรครับๆๆๆๆ

เอออ หมุปิ้ง

ไอ้นี่มันร้ายจิง

กับแกล้มอะไร...แถวมอบูอ่ะจิ

ป๊าดดดดดดดดดดดดด
:coolly-0004:
อึมน้าคิด
:coolly-0043:

วันเสาร์ผมไปเที่ยวบางแสนครับ

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ไปประมาณ 17.00 น. ไม่รู้ถึงกี่โมง

อาจจะค้างคืนขอคำแนะนำด้วยครับ

ได้ครับผม แต่จำไม่ได้ว่าขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง มันมี 9" กะ 9 1/2 จำไมได้อ่ะ ลองดูนะ

อูย....จะแปลงเป็นหน้ามาสด้า โครโนสเหรอ แปลกดี หลังคาก็มีรูแล้ว อิ อิ :redface:

กินหมูย่างระวังจะติดคอเน้อ 555 :coolly-0046:

งานนี้ใครพลาด..น่าเสียดาย..มีทั้งเครื่องดื่ม..กับ...และ..แก้ม..ครบ..555+++

วันเสาร์ผมไปเที่ยวบางแสนครับ

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ไปประมาณ 17.00 น. ไม่รู้ถึงกี่โมง

อาจจะค้างคืนขอคำแนะนำด้วยครับ
ครับยินดีต้อนรับครับ สมาชิกเราส่วนใหญ่จะมาที่แหลมแท่นกันราวๆ2-3 ทุ่มน่ะครับจอดรอในลานเลย ไม่ต้องเขินอาย..มาทักทายกันได้ กลุ่มเรามีสติกเกอร์ติดทุกคันครับ

ไฟล์แนบ

29.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48

งานนี้ใครพลาด..น่าเสียดาย..มีทั้งเครื่องดื่ม..กับ...และ..แก้ม..ครบ..555+++
แล้วรถผมจะหายป่วยทันมั้ยน้าาาาาาี.........:coolly-0043:

ได้ครับผม แต่จำไม่ได้ว่าขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง มันมี 9" กะ 9 1/2 จำไมได้อ่ะ ลองดูนะ
ขอบคุณครับบบ:coolly-0024:

งึกๆงักๆ..............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม