• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไม่ไปนะครับ.........ขอบคุณครับ

ใครที่กำลังซ่อมรถเงินหมดซ่อมไม่ไหว เชิญทางนี้ครับเอาไปเลยครับ งวดนี้ 07 เอาไปแทงกันน่ะบาย ครับทุกๆท่านถ้าถูกเอาเงินไปทำบุญด้วยเด้อพี่น้อง....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งวดนี้เอาไปเลยครับ 07 ถูกก็เอาไปทำบุญด้วยเด้อ...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอ๊ะ.......ใบ้หวยซะงั้น.....ปกติไม่ห็นพูด..งี้ต้องวัดกันหน่อย

ขอให้รวยๆๆๆๆๆ..........ตกลงใครจะไปดูหนังบ้างงับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,566

ใครที่กำลังซ่อมรถเงินหมดซ่อมไม่ไหว เชิญทางนี้ครับเอาไปเลยครับ งวดนี้ 07 เอาไปแทงกันน่ะบาย ครับทุกๆท่านถ้าถูกเอาเงินไปทำบุญด้วยเด้อพี่น้อง....

ไอ้นี่มาแนวแปลกให้หวยซ้าง้าน

อ่ะเอาไปอีกสามตัวบน 138

แทงถุก ๆ ๆ ๆ ๆ
:coolly-0044:

• #7,567

ประกาศ

พี่น้องกลุ่มบางแสน

ทั้งสมาชิกใหม่และสมาชิกเก่าทั้งที่แก่และไม่แก่ วันศุกร์ที่ 3 นี้งานมอเตอร์โชว์ที่ไบเทคบางนา
ใครจะไปกันมั่งเช็คชื่อกันหน่อยเร้ววว !!!
(ปล.รวมตัวกันปั๊มปตท.บายพาสก่อนถึงแยกบึงที่เดิมเวลา 12.00 น.เจอกัน บัตรเข้างานแจกฟรีหลังจากเอารถไปจอดรวมกันข้างลาน ฮ.)
จุ๊พ ๆ

รายชื่อ
1. ประธานยศ
2. เก่งมารชมพู
3. พี่น้อยศรีชา
4. นนท์ (รออยู่แถวบางนา)
5. เบียร์เซฟิน่า
6. เอก (รถพังแต่ตัวไป)
7. นะเซฟิด้า
8. สิทธิ์สกายโร่ เจอที่งาน
9.
10.

หนึ่งปีมีครั้งเดียวงานนี้ไม่ควรพลาด

แก้ไขล่าสุด:
  • #7,568

วันเสาร์ผมไปเที่ยวบางแสนครับ

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ไปประมาณ 17.00 น. ไม่รู้ถึงกี่โมง

อาจจะค้างคืนขอคำแนะนำด้วยครับ

ยินดีต้อนรับครับ

เจอกลุ่มเซฟิโร่อยู่เข้ามาทักทายเลยครับ ไม่ต้องเขินอาย

พี่น้องเราใจดีทุกคนครับ
:coolly-0034:

• #7,569

ฉลองครบหน้าที่

300

:coolly-0003:

เรื่องจิงก็คือพวกเราไปจีบลูกแม่ค้าหมูย่างนั่นแหละน้องเค้าบอกว่าไม่รู้จะมาได้รึป่าววันงานพี่เอกเซฟขาวก็เลยบอกผมว่าให้ผมไปเหมาแม๊งเลยจะสักกี่พันกันว่ะเบียร์ ผมก็บอกเอาไงเอากันจะได้พาไปเลี้ยงเพื่อนๆในงานแล้วก็ได้พาน้องเค้ามาเที่ยวด้วย555:coolly-0022:

แหม..สดจิงๆ :eeek: :eeek:

เห้ยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กับแกล้ม

หิวเลยอะดิ..อิอิ :biggrin:

เอ๊า..ใบ้หวยซะงั้น..แล้วเรามาเปิดเจอตอนบ่าน2..อดซื้อเวย :brick: :brick:

ไอ้นี่มาแนวแปลกให้หวยซ้าง้าน

อ่ะเอาไปอีกสามตัวบน 138

แทงถุก ๆ ๆ ๆ ๆ

ตาคนนี้ก้ออีกคน :sweat:

ฉลองครบหน้าที่

300

:coolly-0003:

อะ 300 และหรอ..งั้นโชนนนนนนนนนนนนน :biggrin: :smile:

นานๆ เข้ามาที ไม่ได้ไปแหลมแท่นเพราะงานยุ่งอ่ะครับ และก็มีโปรเจค เกี่ยวกะรถ ด้วย ดูรูปไปก่อน นะครับ
:biggrin: :biggrin:

โอ้ววว..ขยับกานหย่ายยเลยอะ..หึยๆๆ..งั้นเอามั่ง..เดี่ยวพรุ้งนี้ไปขยับเสต็ป..เติมลมยางจาก30..เปง35ดีก่า..5555+ :biggrin: :biggrin:

วันเสาว์นี้คงไมได้ไปแล้วอะว่าจะกลับสุราษฏร์บ้านเกิดสะหน่อย...เจอกันวันศุกร์งานมอร์เตอร์โชวนะคับพี่น้องบางแสนทั้งหลาย :coolly-0043:

จาพาแม่ค้าหมูปิ้งกลับด้วยอะหรอ..หุหุ :biggrin:

วันเสาร์ผมไปเที่ยวบางแสนครับ

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ไปประมาณ 17.00 น. ไม่รู้ถึงกี่โมง

อาจจะค้างคืนขอคำแนะนำด้วยครับ

ยินดีต้อนรับจ้า...ถ้าถือน้ำมีฟองติดไม้ติดมือมาด้วยซะ2-3ลังนี่..เลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดีเวยยยย..หุหุ :biggrin: :smile:

งึกๆงักๆ..............

เมาค้างชัว..เย็นนี้ไปถอนซะ..อิอิ :biggrin:

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p> </o:p]
<o:p> </o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]รางวัลที่ 1 เม.ย 2552[/FONT]<o:p></o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]816578[/FONT]<o:p></o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]เลท้าย 3 ตัว หมุน 4 ครั้ง[/FONT]<o:p></o:p]
113[FONT=/'/Cordia New/'/] 044 363 572[/FONT]<o:p></o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]เลขท้าย 2 ตัว 1 ครั้ง[/FONT]<o:p></o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]50[/FONT]
[FONT=/'/Cordia New/'/][/FONT]
[FONT=/'/Cordia New/'/]:cry: :cry: :cry: [/FONT]

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p> </o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]รางวัลที่ 1 เม.ย 2552[/FONT]<o:p></o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]816578[/FONT]<o:p></o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]เลท้าย 3 ตัว หมุน 4 ครั้ง[/FONT]<o:p></o:p]
113[FONT=/'/Cordia New/'/] 044 363 572[/FONT]<o:p></o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]เลขท้าย 2 ตัว 1 ครั้ง[/FONT]<o:p></o:p]
[FONT=/'/Cordia New/'/]50[/FONT]
[FONT=/'/Cordia New/'/][/FONT]
[FONT=/'/Cordia New/'/]:brick: :brick: :brick: :coolly-0011: :coolly-0011: [/FONT]

<o:p></o:p]
รางวัลที่ 1 เม.ย 2552<o:p></o:p]
816578<o:p></o:p]
เลท้าย 3 ตัว หมุน 4 ครั้ง<o:p></o:p]
113 044 363 572<o:p></o:p]
เลขท้าย 2 ตัว 1 ครั้ง<o:p></o:p]
50

:brick: :brick: :brick: :coolly-0011: :coolly-0011:

หมดตรูดกันเป็นทิวแถว :coolly-0023:

ประกาศ

ทั้งสมาชิกใหม่และสมาชิกเก่าทั้งที่แก่และไม่แก่ วันศุกร์ที่ 3 นี้งานมอเตอร์โชว์ที่ไบเทคบางนา
ใครจะไปกันมั่งเช็คชื่อกันหน่อยเร้ววว !!!
(ปล.รวมตัวกันปั๊มปตท.บายพาสก่อนถึงแยกบึงที่เดิมเวลา 12.00 น.เจอกัน บัตรเข้างานแจกฟรีหลังจากเอารถไปจอดรวมกันข้างลาน ฮ.)
จุ๊พ ๆ

รายชื่อ
1. ประธานยศ
9.
10.

หนึ่งปีมีครั้งเดียวงานนี้ไม่ควรพลาด
งานดีๆจัดไป:coolly-0034:

รางวัลที่ 1 เม.ย 2552<o:p></o:p]
เลท้าย 3 ตัว หมุน 4 ครั้ง<o:p></o:p]
เลขท้าย 2 ตัว 1 ครั้ง<o:p></o:p]
50

:cry: :cry: :cry:
:coolly-0014:ดีนะไม่แทง:coolly-0014:

:rolleyes: บางแสน วันนี้มีตัวแทนมาร่วมประชุมที่
13 เหรียญ บางนาอ่ะป่าวจ๊ะ.....
รออยู่เด้อ...อีกซั๊กพักจาออกไปแล้ว
คงทำหน้าที่แทนป๋าลอง ในที่ประชุมวันนี้

นานๆ เข้ามาที ไม่ได้ไปแหลมแท่นเพราะงานยุ่งอ่ะครับ และก็มีโปรเจค เกี่ยวกะรถ ด้วย ดูรูปไปก่อน นะครับ
:biggrin: :biggrin:
มีโปรเจกอีกแล้ว ได้ข่าวมาว่าซื้อรถมาใช้แล้วนี่ จะจอด cef ทำแบบเต็มตัวแล้วนี่ช่ายปล่าวครับพี่หนึ่ง...

50

:cry: :cry: :cry:
ดูแล้วช้ำ.......:coolly-0002: :coolly-0002:

เรื่องจิงก็คือพวกเราไปจีบลูกแม่ค้าหมูย่างนั่นแหละน้องเค้าบอกว่าไม่รู้จะมาได้รึป่าววันงานพี่เอกเซฟขาวก็เลยบอกผมว่าให้ผมไปเหมาแม๊งเลยจะสักกี่พันกันว่ะเบียร์ ผมก็บอกเอาไงเอากันจะได้พาไปเลี้ยงเพื่อนๆในงานแล้วก็ได้พาน้องเค้ามาเที่ยวด้วย555:coolly-0022:
เอาแต่ลูกสาวเค้ามาพอน้ะ..อย่าเอาแม่เค้ามาด้วยล่ะ เดวบานแยก..555+
เห็นเค้าบอกปะมานบ่ายโมงถึงที่ไบเทคนะครับผมอยู่กรุงเทพเหมือนกันแต่คงไปช้ากว่าคนอื่นเพราะต้องไปเอากับแกล้มที่ชลบุรีก่อน:coolly-0034: อิอิ
ยังไม่ระบุเวลาเลย...

เห้ยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กับแกล้ม
จองกับแกล้มไว้1ที่แล้วน้ะ..อย่าแย่งล่ะ อิอิอิ

กินหมูย่างระวังจะติดคอเน้อ 555 :coolly-0046:
อยากจะติดคออีกคนไงครับน้า.....
ไอ้บ้าเอ้ย...ออก 50 โว้ย ไม่ช่าย 07 โดนแดกอีกตู...

ประกาศ

จุ๊พ ๆ

รายชื่อ
1. ประธานยศ
9.
10.

555+..ผมไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยย....

50

:brick: :brick: :brick: :coolly-0011: :coolly-0011:
555+..สมน่าท่าทางจะโดน...แน่เลย อิอิ

หมดตรูดกันเป็นทิวแถว :coolly-0023:
ฮือ.ฮือ.ฮือ......

งานดีๆจัดไป:coolly-0034:
ช่ายเลยครับพี่น้องงงงงงงงงง

• #7,580

ประกาศ

จุ๊พ ๆ

รายชื่อ
1. ประธานยศ
9. ตาน้อง (เอาหมูย่าง มอบู เผื่อด้วยนะ)
10. เอ็ม มอกะเสด 414
11. แจ๊ค..ขาหมูก๊วยเจ๋ง( ตามมาสมทบทีหลัง)
12. ................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม