• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เตรียมรถวิ่งควอเตอร์ไมล์ดีก่า..เริ่มที่ยืมล้อขอบ17 กว้าง 9 นิ้วจากตาเฒ่า มิวสิคพลัส มาเปลี่ยนล้อหลัง 1คู่ รัดด้วยยาง255/40/17 จากร้านติ๊กซีรี่
ทั้งหมดขับเคลื่อนด้วย เ้ฟืองท้ายเต็ทซิ่ง4.1 ของNismo จากขุมพลัง Neo6 Skylie ที่จับมาลงพื้นด้วย ครัทซิ่งแบบทวินเผลท จากNismo น่าจะลื่นไหลดีได้ีน่ะ แตเจ้าของสังขาลไม่ให้โรคเก่ากำเริบเกิดปวดหลังอย่างแรง..ใครจะอาสาขับให้น้อออ..

โอ้วววว...อย่างแรงๆ :eeek: :eeek:

มา เด๋วผมสับให้ เรื่องสับผ้มทาหนัด

สับรางหรอจ๊ะเทอ...อิอิ :biggrin: :biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0036: :coolly-0025: :coolly-0014: :coolly-0046: :coolly-0003: :coolly-0035: :coolly-0024: :coolly-0013: :coolly-0045: :coolly-0002: :coolly-0034: :coolly-0023: :coolly-0012: :coolly-0001: :coolly-0033: :coolly-0022: :coolly-0011: :coolly-0043: อิอิอิอิ..........

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะไปเป็นกำลังใจอีก1คัน
รถเรามันนอกคอนเซ็ฟ+ไม่แรงพอ

เสาร์ที่21 มีค. นี้ เตรียมรถ..เตรียมคนให้พร้อมครับเจอกันงานควอเตอร์ไมล์ที่สนามเทพนครสมุทร สาคร ช่วยกันงานชมรม บางแสนโซนต้องลงวิ่งอย่างน้อย 5 คัน
จุดนัดพบจุดที่1ข้างโรบินสันศรีราชาติดธนาคารกรุงเทพ ตี5ครึ่งออกเดินทาง
จุดที่2 ปั้มปตท.บายพาทเมืองชล ก่อนถึงสพานข้ามแยกบ้านบึงที่เดิมนัดกันบ่อยๆ 6โมงเช้าออกเดินทาง วิ่งขึ้นบูรพาวิถี ยาวๆลงพระราม2ไปสมุทรสาครไปเป็นกำลังใจกันเยอะๆครับ ที่ต้องออกแต่เช้าเพราะต้องมาซ้อมวิ่งตรวจเช็ครถ และสนามก่อน9โมงครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ให้มารับเสื้อและสติกเกอร์ได้ในงานนี้ครับ
ตกลงใครไปมั่งยกมือเลย
1.ป๋ายศ ลงวิ่ง

2.เก่ง หัวหน้ากองเชียร์

3.ป้อง บังคับ โดนให้ลงวิ่ง555

4.แป้น ลงวิ่ง

5.หนึ่ง(เจอกันที่สนาม)

6.เอ๋ (เจอกันที่สนาม)

7.น้าเหวก ลงวิ่งด้วย คอนเฟิร์มแล้ว

8.มาร์คเจโบว์ ลงวิ่ง อีก2วันคอนเฟิร์ม

9.อ๊อตโต้..และผู้ติดตาม ยังไม่เฟิร์ม

10.น้องใหม่อีก 5ท่านเพิ่งแจ้งระหัสไปวันนี้ บอกขอเอาครอบครัวไปเชียร์ด้วย
11. มานะ(ชื่อเค้าจริงๆคือ ปภังกร)คนที่ขับสตราด้า ไปเชียร์

แล้วเจอกันจุ๊พ ๆ

:coolly-0022:

เข้าได้แว้ว....

ผมไปวิ่งด้วย 1 คัน ส่วนกี่คน เดี๋ยวค่อยว่ากัน (ญ เรื่องมากกลัวเสียสมาธิ)
แต่ผมจะออกจากบ้านประมาณ 6 โมงเช้านะ แล้วจะขับตามไป ไม่ต้องรอ ถึงเวลานัดแล้วออกเดินทางได้เลยนะครับ แล้วเจอกันที่สนาม

เย็นนี้จะเอาล้อ 17 ไปถ่วงร้านตาติ๊กเหมือนกัน ลองแล้วล้อมันสั่น

อ้อ..ใครที่จะลงสนามก็อย่าลืมเอาหมวกกันน็อคไปด้วยนะครับ เดี๋ยวทางสนามเค้าไม่ให้ลงแข่งนะครับ

แล้วเจอกัน.....:coolly-0022: :coolly-0034:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

ช่วงนี้คิวเยอะจัง หมดควอเตอร์ไมล์ก็ต่อด้วยมอเตอร์โชว์อีก :coolly-0033: :coolly-0044:

เสาร์ที่21 มีค. นี้ เตรียมรถ..เตรียมคนให้พร้อมครับเจอกันงานควอเตอร์ไมล์ที่สนามเทพนครสมุทร สาคร ช่วยกันงานชมรม บางแสนโซนต้องลงวิ่งอย่างน้อย 5 คัน
จุดนัดพบจุดที่1ข้างโรบินสันศรีราชาติดธนาคารกรุงเทพ ตี5ครึ่งออกเดินทาง
จุดที่2 ปั้มปตท.บายพาทเมืองชล ก่อนถึงสพานข้ามแยกบ้านบึงที่เดิมนัดกันบ่อยๆ 6โมงเช้าออกเดินทาง วิ่งขึ้นบูรพาวิถี ยาวๆลงพระราม2ไปสมุทรสาครไปเป็นกำลังใจกันเยอะๆครับ ที่ต้องออกแต่เช้าเพราะต้องมาซ้อมวิ่งตรวจเช็ครถ และสนามก่อน9โมงครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ให้มารับเสื้อและสติกเกอร์ได้ในงานนี้ครับ

ตกลงใครไปมั่งยกมือเลย
1.ป๋ายศ ลงวิ่ง

2.เก่ง หัวหน้ากองเชียร์

3.ป้อง บังคับ โดนให้ลงวิ่ง555

4.แป้น ลงวิ่ง

5.หนึ่ง(เจอกันที่สนาม)

6.เอ๋ (เจอกันที่สนาม)

7.น้าเหวก ลงวิ่งด้วย คอนเฟิร์มแล้ว

8.มาร์คเจโบว์ ลงวิ่ง อีก2วันคอนเฟิร์ม

9.อ๊อตโต้..และผู้ติดตาม ยังไม่เฟิร์ม

10.น้องใหม่อีก 5ท่านเพิ่งแจ้งระหัสไปวันนี้ บอกขอเอาครอบครัวไปเชียร์ด้วย

11.มานะ..(ชื่อจริงๆเค้าคือ ปภังกร )คนที่ขับสตราด้า ไปเชียร์

แล้วเจอกันจุ๊พ ๆ

:coolly-0022:
อัพเดทอีกที

แก้ไขล่าสุด:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
แก้ไขนิดหน่อยนะครับ ที่เขียนว่าแป้นกองเชียร์
เปลี่ยนเป็นลงแข่งด้วยนะครับ เอาขำๆ เอิ้ก
รถไม่แรงแต่ใจรัก :biggrin:

เตรียมรถวิ่งควอเตอร์ไมล์ดีก่า..เริ่มที่ยืมล้อขอบ17 กว้าง 9 นิ้วจากตาเฒ่า มิวสิคพลัส มาเปลี่ยนล้อหลัง 1คู่ รัดด้วยยาง255/40/17 จากร้านติ๊กซีรี่
ทั้งหมดขับเคลื่อนด้วย เ้ฟืองท้ายเต็ทซิ่ง4.1 ของNismo จากขุมพลัง Neo6 Skylie ที่จับมาลงพื้นด้วย ครัทซิ่งแบบทวินเผลท จากNismo น่าจะลื่นไหลดีได้ีน่ะ แตเจ้าของสังขาลไม่ให้โรคเก่ากำเริบเกิดปวดหลังอย่างแรง..ใครจะอาสาขับให้น้อออ..
ว้าว ว้าว ว้าว ว้าว
เตรียมตัวแรงกันใหญ่เลยนะครับ
หน้าหนุกหนาน...อิอิอิ
:biggrin::biggrin:

อ่ะๆๆๆๆอ้าว.....ได้รหัสแล้วนิ......อย่างนี้ต้องฉลอง:wink:
อิอิอิ...นั่นดิอย่างนี้มันต้องฉลองก่อน
แล้วก็ตามด้วย อย่างนี้มันต้องถอน...5555
:biggrin::biggrin:

:coolly-0036: :coolly-0025: :coolly-0014: :coolly-0046: :coolly-0003: :coolly-0035: :coolly-0024: :coolly-0013: :coolly-0045: :coolly-0002: :coolly-0034: :coolly-0023: :coolly-0012: :coolly-0001: :coolly-0033: :coolly-0022: :coolly-0011: :coolly-0043: อิอิอิอิ..........
เอากะเขาเหมือนกันนะ ม่ายยยรู้เรื่องงงง....เดี๋ยวววปัตต่อยหูตาแตกกกกก

แก้ไขนิดหน่อยนะครับ ที่เขียนว่าแป้นกองเชียร์
เปลี่ยนเป็นลงแข่งด้วยนะครับ เอาขำๆ เอิ้ก
เฮ้ยๆ..ให้มันได้ยังงี้ดิว่ะ..นายแน่มากแป้น..เอ้าพวกเราปรบมือให้หน่อย..เพื่อชมรม555+++

ทำไรกันอ่ะ:coolly-0036::coolly-0036:

เอ่อ..............ฟิตกันจังเลยนะ....อืมมมจะหมกอะไรดีว้าาาาาา:coolly-0044:

เฮ้ยๆ..ให้มันได้ยังงี้ดิว่ะ..นายแน่มากแป้น..เอ้าพวกเราปรบมือให้หน่อย..เพื่อชมรม555+++
:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

จะไปเป็นกำลังใจอีก1คัน
รถเรามันนอกคอนเซ็ฟ+ไม่แรงพอ

ลง20วิกะเค้าดิ..เค้าไม่กำกัดรถและรุ่นนิ..ไม่แน่ได้CEF มาขับกะเค้านา :augenrollen: :augenrollen:

เข้าได้แว้ว....

ผมไปวิ่งด้วย 1 คัน ส่วนกี่คน เดี๋ยวค่อยว่ากัน (ญ เรื่องมากกลัวเสียสมาธิ)
แต่ผมจะออกจากบ้านประมาณ 6 โมงเช้านะ แล้วจะขับตามไป ไม่ต้องรอ ถึงเวลานัดแล้วออกเดินทางได้เลยนะครับ แล้วเจอกันที่สนาม

เย็นนี้จะเอาล้อ 17 ไปถ่วงร้านตาติ๊กเหมือนกัน ลองแล้วล้อมันสั่น

อ้อ..ใครที่จะลงสนามก็อย่าลืมเอาหมวกกันน็อคไปด้วยนะครับ เดี๋ยวทางสนามเค้าไม่ให้ลงแข่งนะครับ

แล้วเจอกัน.....:coolly-0022: :coolly-0034:

รถแรงมาอีก 1 ลำ :eeek:

ใจสุดๆคับ..นับถิอๆ :burn: :burn:

ทำไรกันอ่ะ:coolly-0036::coolly-0036:

ทำใจอะดิ..สงสัยงานนี้อด :cry: :cry:

เอากะเค้ามั่งหรอเรา..อิอิ :biggrin:

อิอิอิ...นั่นดิอย่างนี้มันต้องฉลองก่อน
แล้วก็ตามด้วย อย่างนี้มันต้องถอน...5555:biggrin::biggrin:

เอ้า....โชนนนนนนนนนนนน :coolly-0046: :coolly-0046:

เอ่อ..............ฟิตกันจังเลยนะ....อืมมมจะหมกอะไรดีว้าาาาาา:coolly-0044:

หมกไหม้เปงงะ..อิอิ :biggrin:

สนใจที่จะไปเป็นกองเชียร์ อีกคัน ครับ แต่บ่ายๆอาจจะชิ่งกลับก่อน เพราะเย็นส์ๆงานเข้าครับ เดี๋ยววันศุกร์ จะยืนยัน อีกทีครับ
นาย โน๊ต สมาชิกชมรมคนกลัวเมียแห่งภาคพื้นตะวันออก

:coolly-0011: :coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0036:

วี้ฮู.................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม