• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานเข้าซะและ...เกียร์ทำวีซ่ากลับญี่ปุ่นไปแล้ว...เซ็งซะ....จอดสนิทเลย

ใช้เครื่องอะไร เกียร์อะไรอ่ะครับ
ของผมมีเกียร์อยู่ 1 ลูก อ่ะ Auto Rb20det อ่ะ
:coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ใช้เครื่องอะไร เกียร์อะไรอ่ะครับ
ของผมมีเกียร์อยู่ 1 ลูก อ่ะ Auto Rb20det อ่ะ
1เจโบ ออโต้ ปลั๊กหนาอ่ะดิ:brick:

ตาแขกตี้....บอกมีแถวระยอง.....ไม่รู้จะได้มารึเปล่า...เฮ้อ...

ของผมมีเกียร์อยู่ 1 ลูก อ่ะ Auto Rb20det อ่ะ:coolly-0043:
เจโบ...ปลั๊กหนา....แรงแต่เสียง....:coolly-0003:

เจอกันที่สนามครับ ว่าแต่สนามมันไปทางไหนอ่ะ ปล.ถ้าไปจากสมุทรปราการอ่ะครับ:coolly-0034:
ขึ้นทางด่วนกาญจนาแถวๆสมุทรปราการ ลงตรงพระราม2 มุ่งหน้าสมุทรสาครเลย..แล้วเจอกัน

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ระหัสใหม่.. น้อง..เอส..ยังเหลือดีก7 ท่านที่สมัครนใงานมิตติ้งรอมารายงานตัวครับ

งานเข้าซะและ...เกียร์ทำวีซ่ากลับญี่ปุ่นไปแล้ว...เซ็งซะ....จอดสนิทเลย
รีบๆเข้าเดี๋ยวไม่ทันไป ควอเตอร์ไมล์..จะอดสนุกซะ

ขึ้นทางด่วนกาญจนาแถวๆสมุทรปราการ ลงตรงพระราม2 มุ่งหน้าสมุทรสาครเลย..แล้วเจอกัน

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ระหัสใหม่.. น้อง..เอส..ยังเหลือดีก7 ท่านที่สมัครนใงานมิตติ้งรอมารายงานตัวครับ

รีบๆเข้าเดี๋ยวไม่ทันไป ควอเตอร์ไมล์..จะอดสนุกซะ
ต้องขึ้นอยู่กับตาแขกขี้เมาเลยจะทำให้ทันรึเปล่า...:biggrin:

เสาร์ที่21 มีค. นี้ เตรียมรถ..เตรียมคนให้พร้อมครับเจอกันงานควอเตอร์ไมล์ที่สนามเทพนครสมุทร สาคร ช่วยกันงานชมรม บางแสนโซนต้องลงวิ่งอย่างน้อย 5 คัน
จุดนัดพบจุดที่1ข้างโรบินสันศรีราชาติดธนาคารกรุงเทพ ตี5ครึ่งออกเดินทาง
จุดที่2 ปั้มปตท.บายพาทเมืองชล ก่อนถึงสพานข้ามแยกบ้านบึงที่เดิมนัดกันบ่อยๆ 6โมงเช้าออกเดินทาง วิ่งขึ้นบูรพาวิถี ยาวๆลงพระราม2ไปสมุทรสาครไปเป็นกำลังใจกันเยอะๆครับ ที่ต้องออกแต่เช้าเพราะต้องมาซ้อมวิ่งตรวจเช็ครถ และสนามก่อน9โมงครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ให้มารับเสื้อและสติกเกอร์ได้ในงานนี้ครับ

ตกลงใครไปมั่งยกมือเลย
1.ป๋ายศ ลงวิ่ง

2.เก่ง หัวหน้ากองเชียร์

3.ป้อง บังคับ โดนให้ลงวิ่ง555

4.แป้น กองเชียร์

5.หนึ่ง(เจอกันที่สนาม)

6.เอ๋ (เจอกันที่สนาม)

7.น้าเหวก ลงวิ่งด้วย คอนเฟิร์มพรุ่งนี้

8.มาร์คเจโบว์ ลงวิ่ง อีก2วันคอนเฟิร์ม

9.อ๊อตโต้..และผู้ติดตาม ยังไม่เฟิร์ม

10.น้องใหม่อีก 5ท่านเพิ่งแจ้งระหัสไปวันนี้ บอกขอเอาครอบครัวไปเชียร์ด้วย

แล้วเจอกันจุ๊พ ๆ

:coolly-0022:
อัพเดท....

หุยยยยย...ไปหลายลำแล้วนิ...อยากปายยยม้างงงงง...เดี่ยวรอเคลียให้ลงตัวก่องมะแน่ๆ...จาไปเปงกองเชีย ..ตุ่งๆ..ตะลุ้ง....ตุ้ง...แช่ ๆๆ :coolly-0045: :coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,149
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อีกคนนึง ชื่อตุ้ม ครับ
เด๋วจะลองชวนกันดูครับว่าจะได้ไปอ่ะป่าว
อิอิอิ...แอบหวังอยู่ลึกๆว่าจะได้ไปด้วยนะครับ:wink::wink:

แล้วจะรอฟังคำตอบอย่างมีความหวังนะตะเอง

:coolly-0044:

• #7,150

งานนี้ลางานอีกแล้วตรู

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0023:

แงะๆๆๆ หืมมมม

จะพูดไม่พูด
คนมีความผิดก็เงี๊ยะไม่กล้าพูด555++

อ่ะๆๆๆๆอ้าว.....ได้รหัสแล้วนิ......อย่างนี้ต้องฉลอง:wink:
อย่างนี้มันต้องฉลอง หรือว่า..อย่างนี้มันต้องถอน...กันแน่

หวัดดีครับเอส

จำได้จิไม่ได้มาววววว..แต่ไม่ค่อยเหมือนเดิม..5 5 5

แล้วเพื่อนเอสอีกคนชื่อไรนะ

ว่าแต่เสาร์นี้ไปควอเตอร์ไมล์สนามเทพนครกันไม๊อ่ะ ไม่ได้ลงไม่เป็นไร ไปนั่งลุ้นเพื่อนเรา จิบเบียร์ขำ ๆอ่ะ ไปด้วยกันจิ

จาลองเทสลงหนามเสียร้อยนึงใช่ปะ...อูยย...อยากลองๆ :dribble:

:coolly-0011: :cry: :cry: :cry: :cry: :sweat: :sweat: :sweat:

จะพูดไม่พูด

เออ..... จะพูดไม่พูด

เอาเขียดตบปากทีดิ...จาได้พูด...รึว่าต้องเอาปากตบปากจ๊ะ ตัวเทอ :sweet_kiss: :wink:

อ่ะๆๆๆๆอ้าว.....ได้รหัสแล้วนิ......อย่างนี้ต้องฉลอง:wink:

ได้รหัสแล้วเอารหัสเข้าล็อคอินนะคับ...มีรัยดีกว่าที่คุนคิด...อิอิ :biggrin: ใช่ปะๆ :rolleyes: :rolleyes:

• #7,154

เจโบ...ปลั๊กหนา....แรงแต่เสียง....:coolly-0003:

ผมเพิ่งยกเกียร์ไป

1 j auto ปลั๊กบาง ไปเอาที่ตะวันออกเชียงกงเมื่อสองสามเดือนก่อน

ลูกละ 7,000

ให้ตาแขกตี้เปลี่ยนให้

1 j auto ปลั๊กบาง ไปเอาที่ตะวันออกเชียงกงเมื่อสองสามเดือนก่อน

ลูกละ 7,000

ทราบแล้วเปลี่ยนเกียร์กองเต็มหน้าบ้านตาแขกตี้เต็มไปหมด.....เฮ้อ...จะรวมของเราไปอีกหนึ่งลูกและ
:coolly-0036:

ลูกละ 7,000

รับทราบกองเต็มหน้าบ้านตะแขกตีเต็มไปหมด...คงรวมเราด้วยเนอะ....:coolly-0036:

เตรียมรถวิ่งควอเตอร์ไมล์ดีก่า..เริ่มที่ยืมล้อขอบ17 กว้าง 9 นิ้วจากตาเฒ่า มิวสิคพลัส มาเปลี่ยนล้อหลัง 1คู่ รัดด้วยยาง255/40/17 จากร้านติ๊กซีรี่
ทั้งหมดขับเคลื่อนด้วย เ้ฟืองท้ายเต็ทซิ่ง4.1 ของNismo จากขุมพลัง Neo6 Skylie ที่จับมาลงพื้นด้วย ครัทซิ่งแบบทวินเผลท จากNismo น่าจะลื่นไหลดีได้ีน่ะ แตเจ้าของสังขาลไม่ให้โรคเก่ากำเริบเกิดปวดหลังอย่างแรง..ใครจะอาสาขับให้น้อออ..

ไฟล์แนบ

78.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
  • Limited Nismo.JPG
    Limited Nismo.JPG
    53 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    171.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    30.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
แก้ไขล่าสุด:

มา เด๋วผมสับให้ เรื่องสับผ้มทาหนัด

:coolly-0033:หน้าหนุกจัง:coolly-0033:
:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม