• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

10 วิ นี่น้าอ๊อดใช่ม๊ะ

สารภาพมา.....

5 5 5

:coolly-0003:

คนรึแมว... 5555+ :biggrin: :biggrin:

:coolly-0046: :coolly-0046: ด้ายสิพี่...สำหรับพี่น้องจัดให้:coolly-0046: :coolly-0046:

ซู๊ดดดดดดดดด !!!! :dribble: :dribble:

////////////////////*************-----*************

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไอ้คนนี้มันเปงอะไรของมันนี่..

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

เค้าเรียกเปงสภาวะ..บงบอกว่ายังมีชีวิตอยู่..แต่ไม่สามารถบรรยายออกมาเปงคำพูดได้...อืมเข้าถึงๆ...สงสัยกะลังจาใกล้บรรลุ...อิอิ :biggrin: :biggrin:

////////////////////*************-----*************

อ๋ออออ...รู้และๆ...น้าแกคงคีย์บอร์ดพังอะ...คัยมีคีย์บอร์ดเชียงกงตรงรุ่นให้น้าแกยืมหน่อยเหอะ....หุหุ :biggrin: :biggrin:

ปล บอกแล้วว่าอย่าจับพาดคอม..เปงงัยละน้ำเข้าคีย์บอร์ดพังเวย 5555+

55555+ แต่ละคน.....:coolly-0036:

5555+ ตลกจริงๆ...............

ฮึ้บๆๆๆ ฟิตๆๆๆ ซ้อมๆๆๆ จิบเบียร์ดีก่า:coolly-0025:

ยู้ฮู ทำไรกันอยู่ค้าบบ

มีล้อให้ยืมใส่มะ

จะลงไปแซดจ๊ะหน่อย

แฟ๊ดดดดดดดดดดดด

:coolly-0046:

เยอะแยะเลย น้า จะเอาล้อใครไปยืมกันที่สนามเลย อิอิ

ยู้ฮู ทำไรกันอยู่ค้าบบ

ไม่ได้ทำไร คิดถึงตะเองอยู่ อิอิ:coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,113

ไม่ได้ทำไร คิดถึงตะเองอยู่ อิอิ:coolly-0045:

มีไรกันป่าวเนี่ยสองคนเนี้ยย....อุ๊ยยว๊ายย!!!

รึว่าจา.............:coolly-0023:

โอยยยย...จาเปนนนนโลมมม(ยืมน้าอ๊อดมาใช้หน่อย)

• #7,114

อะไรของเมิงเนี่ยย !!!

มาไม่พูดไม่จา

อะไรมันรุมเร้าเรอะ

:coolly-0002:

• #7,115

โอยยย...จาเปนนโลมมม !!!!

:coolly-0036:

อะไรของเมิงเนี่ยย !!!

มาไม่พูดไม่จา

อะไรมันรุมเร้าเรอะ

:coolly-0002:
5555+ เห็นด้วย

เสาร์ที่21 มีค. นี้ เตรียมรถ..เตรียมคนให้พร้อมครับเจอกันงานควอเตอร์ไมล์ที่สนามเทพนครสมุทรสาคร ช่วยกันงานชมรม บางแสนโซนต้องลงวิ่งอย่างน้อย 5 คัน
จุดนัดพบจุดที่1ข้างโรบินสันศรีราชาติดธนาคารกรุงเทพ ตี5ครึ่งออกเดินทาง
จุดที่2 ปั้มปตท.บายพาทเมืองชล ก่อนถึงสพานข้ามแยกบ้านบึงที่เดิมนัดกันบ่อยๆ 6โมงเช้าออกเดินทาง วิ่งขึ้นบูรพาวิถี ยาวๆลงพระราม2ไปสมุทรสาครไปเป็นกำลังใจกันเยอะๆครับ ที่ต้องออกแต่เช้าเพราะต้องมาซ้อมวิ่งตรวจเช็ครถ และสนามก่อน9โมงครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ให้มารับเสื้อและสติกเกอร์ได้ในงานนี้ครับ

เสาร์ ที่21 มีค. นี้ เตรียมรถ..เตรียมคนให้พร้อมครับเจอกันงานควอเตอร์ไมล์ที่สนามเทพนครสมุทร สาคร ช่วยกันงานชมรม บางแสนโซนต้องลงวิ่งอย่างน้อย 5 คัน
จุดนัดพบจุดที่1ข้างโรบินสันศรีราชาติดธนาคารกรุงเทพ ตี5ครึ่งออกเดินทาง
จุดที่2 ปั้มปตท.บายพาทเมืองชล ก่อนถึงสพานข้ามแยกบ้านบึงที่เดิมนัดกันบ่อยๆ 6โมงเช้าออกเดินทาง วิ่งขึ้นบูรพาวิถี ยาวๆลงพระราม2ไปสมุทรสาครไปเป็นกำลังใจกันเยอะๆครับ ที่ต้องออกแต่เช้าเพราะต้องมาซ้อมวิ่งตรวจเช็ครถ และสนามก่อน9โมงครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ให้มารับเสื้อและสติกเกอร์ได้ในงานนี้ครับ

<!-- / message --><!-- sig --> __________________

สวัสดีครับพี่น้องครับ
เสาร์ที่ 21 นี้มีใครไปที่สนามเทพนครมั่งครับ
พี่ยศไปไหมผมว่าจะไป จะได้ออกพร้อมๆกัน :byebye:

เย่เย้ เย่เย้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม