• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,081
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะบ้ารึป่าวววววว

:coolly-0004:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เด๋วกรูเปลี่ยนล้อก่องงง

ใครมีล้อเหลืองให้ใส่ลงวิ่งป่ะ

ใส่ล้อเหลือง!!!
ใส่ล้อจักรยานวิ่งไปเลยดีมั้ยล่ะพี่เก่ง แหมมมม.....อิอิ:coolly-0004:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะบ้ารึป่าวววววว

จะมารึป่าววววววววววววววววววววววววววว!!!! วันนี้อะ เด๋วปั๊ดต่อยตาแตก555+

แก้ไขล่าสุด:

//////////////////////////////๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑//////////////////////

• #7,085

วี๊ดดดดดดดดวิ๊ววววววว

• #7,086

ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ว้าวววววววววว มารชมพูเล่นกะเค้าด้วยหรอคับ แจ่มเลย

หวัดดียามเช้าคับ เมื่อคืนฝันดีกันป้าว

ว้าวววววววววว มารชมพูเล่นกะเค้าด้วยหรอคับ แจ่มเลย
ของเค้าซู๊ดยอด...

แค่ 10 วิ.....เสดแระ!!!..:eeek: .....อิอิ:go: :go: :biggrin:

เง้อออ..เพื่งตื่น..ตื่นมาก็ต้องทำงานๆ....:coolly-0036: :coolly-0036:

หวาดดีจร้า :burn: ..มะคืนแหลมแท่นบรรยากาศคึกคักเหมือนเดิม..โผมไปตอน5ทุ่มไปถึงแหลมแท่นพวกก็บอกไปบนเขาเหอะ..จรวจมากวนๆ..จับพวกเครื่องเสียงไป..เรากัววววว...ที่ไหนอะเลยไปบนเขากันประมาน10ก่าลำกินกันซักพัก..CEFพัทยาแวะมากัน4-5ลำ..แซดๆกันน่าดูพูดคุยกินดื่มกันพอได้ที่..ป๋มเลยขอตัวกลับตี2..พอดีวันนี้ต้องทำงาน..รายชื่อมะคืนที่เหงๆและที่ยังมะรู้จักว่าคัย :biggrin:

1.ตาจิ๊ก
2.น้าแขก
3.น้ามาร์ค
4.ตุ้ย
5.ชุ
6.เอสแหลมบัง
7.ตาน้อง
8.มานะ
9.คัยมะรู้อะ
10.อันนี้ก็มะรู้จักชื่อ
11.ป๋มเองและผู้ติดตาม
12.ตาป้อง คนนี้มาดึกบอลจบแล้วมะรู้ไปทำรัยอยู่

ประมานนั้นอะคับ..มะมีภาพปะกอบมัวแต่เร่งกัวตามมะทันเค้า :biggrin: :smile: จบข่าว อ๊อตโต้..อ่าวอุดม..รายงาน :byebye:

แก้ไขล่าสุด:
  • #7,092

มีล้อให้ยืมใส่มะ

จะลงไปแซดจ๊ะหน่อย

แฟ๊ดดดดดดดดดดดด

:coolly-0046:

• #7,093

ของเค้าซู๊ดยอด...

แค่ 10 วิ.....เสดแระ!!!..:eeek: .....อิอิ:go: :go: :biggrin:

10 วิ นี่น้าอ๊อดใช่ม๊ะ

สารภาพมา.....

5 5 5

:coolly-0003:

• #7,095

อืมมะมีภาพปลากอบรึ

เสียดายมะได้ไปเช็คชื่อ

คราวหน้า ๆ ๆ

ตอนนี้ต้องมีภาระหน้าทำงานรับผิดชอบมากขึ้น

แต่จะพยายามไปเช็คชื่อบ่อย ๆนะ

รักนะเซฟบางแสน....จุ๊พ ๆ

• #7,096

หวาดดีจร้า :burn: ..มะคืนแหลมแท่นบรรยากาศคึกคักเหมือนเดิม..โผมไปตอน5ทุ่มไปถึงแหลมแท่นพวกก็บอกไปบนเขาเหอะ..จรวจมากวนๆ..จับพวกเครื่องเสียงไป..เรากัววววว...ที่ไหนอะเลยไปบนเขากันประมาน10ก่าลำกินกันซักพัก..CEFพัทยาแวะมากัน4-5ลำ..แซดๆกันน่าดูพูดคุยกินดื่มกันพอได้ที่..ป๋มเลยขอตัวกลับตี2..พอดีวันนี้ต้องทำงาน..รายชื่อมะคืนที่เหงๆและที่ยังมะรู้จักว่าคัย :biggrin:

1.ตาจิ๊ก
2.น้าแขก
3.น้ามาร์ค
4.ตุ้ย
5.ชุ
6.เอสแหลมบัง
7.ตาน้อง
8.มานะ
9.คัยมะรู้อะ
10.อันนี้ก็มะรู้จักชื่อ
11.ป๋มเองและผู้ติดตาม
12.ตาป้อง คนนี้มาดึกบอลจบแล้วมะรู้ไปทำรัยอยู่

ประมานนั้นอะคับ..มะมีภาพปะกอบมัวแต่เร่งกัวตามมะทันเค้า :biggrin: :smile: จบข่าว อ๊อตโต้..อ่าวอุดม..รายงาน :byebye:

คราวหน้าคราวหลังน่ะ

หัดไปถามชื่อเค้ามั่งจิ ไอ้ที่ลงว่ามะรู้จักชื่อน่ะ เป็นเจ้าบ้านที่ดี ต้องวิ่งเข้าหา

ป๊าดดดด!!!! งี้ต้องให้บอก ทีอย่างอื่นล่ะไม่ต้องสอน หลับตาไฟมืดยังใส่ถูก

เอาแต่นั่งมาววววววไข่ย้อยย...ง่ะตาอ๊อตโต้..เด๋วไม่รักเลย

เชอะ!!!!

เมื่อคืน ไปตระเวน หาสาว หาไปหามา หาทางขึ้นเขา ไม่ถูก 5555+

*----------------------------------------------*-

//////////////////////////////๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑//////////////////////
ไอ้คนนี้มันเปงอะไรของมันนี่..คุยก้อไม่คุยเปงอะไรนี่ จะบ้ารึป่าว :coolly-0014:

หัดไปถามชื่อเค้ามั่งจิ ไอ้ที่ลงว่ามะรู้จักชื่อน่ะ เป็นเจ้าบ้านที่ดี ต้องวิ่งเข้าหา

ป๊าดดดด!!!! งี้ต้องให้บอก ทีอย่างอื่นล่ะไม่ต้องสอน หลับตาไฟมืดยังใส่ถูก

เอาแต่นั่งมาววววววไข่ย้อยย...ง่ะตาอ๊อตโต้..เด๋วไม่รักเลย

เชอะ!!!!
ไอ้เรื่องแบบนั้นไม่ต้องบอกเปงแต่กำเนิด..จิงป่ะตาอ๊อด...555+

เมื่อคืน ไปตระเวน หาสาว หาไปหามา หาทางขึ้นเขา ไม่ถูก 5555+
สมน่า..บอกแล้วไปให้ชวน 5555555+

เชอะ!!!!

จร้าๆๆๆ...คราวหน้าจะไม่ทำให้ผิดหวังนะจ๊ะที่รัก..อิอิ :biggrin: :biggrin: (เกร์คู่ใหม่..555)

หลงเขา..ไปเจอโคกมารึป่าวคับ...อิอิ :biggrin: :biggrin:

ปล เพิ่งตื่นหรอตาน้อง..ไปต่อหนายมาอะมะคืน..มีเด็ดๆป่าววว :augenrollen: :augenrollen:

โอย....พึ่งตื่น พอกลับมาถึงบ้าน ตี3ครึ่ง พวกชวนเล่นไพ่อีก เลิกไป 8โมงเช้า .........โอย ง่วงงงงงงงงงงงงง:coolly-0013:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม