• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ซื้อมาดิเดี๋ยวแบ่งให้กินมั่ง...อิอิ :biggrin: :biggrin:
อีตาบ้า..เค้าอยากกินเค็กวันเกิด...:coolly-0043:

ไม่มีรูปที่กัตโต้เหรออออออออออออออ......
อยากดู................................ดู
ส่งมาให้มั่งเด้อ....อยากชมมั่งอ้ะ

มีดิ..เดี่ยวส่งไปให่คนข้างๆดูเอามั๊ย..อิอิ :biggrin: :biggrin:
เอามาฝากบ้างน้ะ...ขอร้องล่ะ

ไม่มีคำบรรยายใดๆ..ซักคำให้ลึกซึ้ง..มันเหนือคำบรรยายจริงๆ..
โอยยยยยยยย...ยิ่งทำให้อยากเห็นบรรยากาศอ้ะ.............

วันศุกเอากระปุกไปใส่กระเป๋า..วันเสาเอากระป๋องไปใส่กระติก..แล้วเอาจากกระติกมาใส่กระเพาะ..เมาได้ที่ก็กลับบ้านนอนกะกิ๊ก..อิอิ :biggrin: :biggrin:

ปล..มันเปงแค่คำคล้องจอง..มิได้ตั้งใจให้มันลงท้ายแบบนี้..ขอให้คนที่บ้านโปรดเข้าใจและใช้วิจารณญาน....อิอิ :biggrin: :augenrollen: :smile:
เฮอๆๆ...ดีน้ะที่มันเปงแค่คำคล้องจอง ไม่งั้นตายแน่แก่.....555+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ได้เข้ามา 2 วัน ไปถึงไหนแล้วนี่..........มัวแต่วุ่น แต่กับน้องๆๆๆจัดไม่ถูกเล้ยยยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0036: 555+
ก็ว่ากันไป.....:augenrollen:
แล้วเห็นเป้าที่ชี่ให้อ่ะยังอ่ะ:confused:

หายยยยยกันหมด......เลย...ตั้งแต่แยกย้ายกันไปงานใหม่..ตำแหน่งใหม่..
แต่พรุ่งนี้เราจะเจอหน้าเจอตากันใช่มั้ย

หายยยยยกันหมด......เลย...ตั้งแต่แยกย้ายกันไปงานใหม่..ตำแหน่งใหม่..
แต่พรุ่งนี้เราจะเจอหน้าเจอตากันใช่มั้ย
ช่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ก็ว่ากันไป.....:augenrollen:
แล้วเห็นเป้าที่ชี่ให้อ่ะยังอ่ะ:confused:
เห็นแล้ว..โทรไปแล้วด้วย แต่ไม่รู้จะทันรึป่าว...วันนี้เจ้าของ นัดมาดูตั้ง4รายแน่.....:coolly-0036:

คอมเจ๊งมา 2 วันแล้ว เข้าไม่ได้รอเปลี่ยนคอม เซ็งเลย....:sweat:

(แอบมาเข้าเครื่องของเพื่อนอีกคน) ช่วงนี้ขาดการ update หน่อยนะคร้าบ...

ตกข่าว...วันเกิดพี่ยศวันไหนเนี่ย ช่วงนี้คอมเจ๊งนะครับ ต้องใช้ของคนอื่นไม่สะดวกเลย รอก่อนละกัน :coolly-0011:

.............................................................*****

.............................................................*****
จะบ้ารึป่าววววว...เด๋วปั๊ดต่อยหูตาแตกหมด...<<<< พี่แขกเอง...555+:coolly-0004:

ไม่ได้เข้ามา 2 วัน ไปถึงไหนแล้วนี่..........มัวแต่วุ่น แต่กับน้องๆๆๆจัดไม่ถูกเล้ยยยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0036: 555+

แหมก็จัดๆมาบ้างดี้..จาได้หายวุ่น..อิอิ :biggrin: :smile:

จะบ้ารึป่าววววว...เด๋วปั๊ดต่อยหูตาแตกหมด...<<<< พี่แขกเอง...555+:coolly-0004:

5555+

อือ...ถึงว่าวันนั้นรีบกลับเชียวทิ้งหนุ่มๆไว้3คน

อิอิ..แล้วเปงงัยมั่งมะรู้มะได้อัพเดทเลยอะ.. :biggrin:

อืมนะ..จัดปายย :coolly-0045:

ตกข่าว...วันเกิดพี่ยศวันไหนเนี่ย ช่วงนี้คอมเจ๊งนะครับ ต้องใช้ของคนอื่นไม่สะดวกเลย รอก่อนละกัน :coolly-0011:

รอเสมอนะ..จุ๊บๆ :sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,053

หมั่นไส้

แหม๋....พ่อคาสโนวา

:coolly-0025:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,054

จะบ้ารึป่าวววววววววววววววววววว

:coolly-0004:

งานควอเตอร์ไมล์เอาไงกันดีล่ะ เค้าให้ส่งรถอย่างน้อย 4 คัน เอาวิ่งขำๆน่าอย่าคิดไรมาก ช่วยชมรม เพราะเดี๋ยวจะขาดทุนหากคนลงวิ่งกันน้อย..น่าช่วยๆกันน่ะ..ตอนนี้อย่างน้อยต้องส่งโซนล่ะ4 คันเป็นอย่างต่ำ 1คันต้องลง3 รุ่นคือ1000บาท ชมรมจึงจะไม่ขาดทุน หากขาดทุนงานนี้ ท่านประธานบอกจะยกเลิกกิจกรรมของชมรม ช่วยๆกันหน่อยน่ะ..เท่าที่เล็งดูและคิดว่าน่าจะไปได้ก็ มี
1.พี่ 1คัน2. น้าเหวก 3 ตาป้อง 4. ตาหนึ่ง 5. ตาจิก (อันนี้ไม่คาดหวัง )6.ตาแขก แค่นี้ก็พอแล้ว ร่วมด้วยช่วยกัน

งานควอเตอร์ไมล์เอาไงกันดีล่ะ เค้าให้ส่งรถอย่างน้อย 4 คัน เอาวิ่งขำๆน่าอย่าคิดไรมาก ช่วยชมรม เพราะเดี๋ยวจะขาดทุนหากคนลงวิ่งกันน้อย..น่าช่วยๆกันน่ะ..ตอนนี้อย่างน้อยต้องส่งโซนล่ะ4 คันเป็นอย่างต่ำ 1คันต้องลง3 รุ่นคือ1000บาท ชมรมจึงจะไม่ขาดทุน หากขาดทุนงานนี้ ท่านประธานบอกจะยกเลิกกิจกรรมของชมรม ช่วยๆกันหน่อยน่ะ..เท่าที่เล็งดูและคิดว่าน่าจะไปได้ก็ มี
1.พี่ 1คัน2. น้าเหวก 3 ตาป้อง 4. ตาหนึ่ง 5. ตาจิก (อันนี้ไม่คาดหวัง )6.ตาแขก แค่นี้ก็พอแล้ว ร่วมด้วยช่วยกัน
ช่วยๆกันคราบพี่..น้อง..:coolly-0033:

โอโห........
:coolly-0003:

ตอนนี้อยู่อุดร
เดินทางสะดวกดี
เพราะออกมา10โมงเช้าอากาศดีอึมครึมเย็นจนถึง
โครราช3โมงเย็นเพราะฝนตกมาตลอดทาง
แวะบ้านน้ากิ๊ปอบบอุ่นเช่นเคยไม่ต้องบอกกันว่าทำไร
เดินทางต่อก็ฝนตกตลอดทางครับ
จบข่าว

เฮ้อ เสาร์นี้ไม่ได้ไปนะอยู่อีสาน คิดถึงทุกคน

จะบ้ารึป่าวววววววววววววววววววว

:coolly-0004:[/quot

แกอะแหละจาบ้ารึป่าวววววว อิอิ:biggrin: :biggrin:

อืมมม ช่วยๆกันหน่อยคับ ถ้าแรงๆกะเค้าละไม่พลาด :boss:

ตอนนี้อยู่อุดร
เดินทางสะดวกดี
เพราะออกมา10โมงเช้าอากาศดีอึมครึมเย็นจนถึง
โครราช3โมงเย็นเพราะฝนตกมาตลอดทาง
แวะบ้านน้ากิ๊ปอบบอุ่นเช่นเคยไม่ต้องบอกกันว่าทำไร
เดินทางต่อก็ฝนตกตลอดทางครับ
จบข่าว

กลับวันไหนละตัวเทอ :rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม