• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มีล้อให้ยืมใส่มะ

จะลงไปแซดจ๊ะหน่อย

แฟ๊ดดดดดดดดดดดด

:coolly-0046:
คุณเก่งครับ ล้อคุณยังหน้ากว้างไม่พออีกเหรอครับ..55555++

ปล.ผมเอสเองครับที่ผมกะพี่ชายยืนคุยกะคุณเก่ง
ที่หน้างานก่อนที่ผมจะกลับอ่ะครับ เจอกันก็ทักกันบ้างนะครับ...อิอิอิ

:coolly-0003::coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีครับ
แล้วเสาร์ 21 มีครัยไปมั่งอ่ะครับ
:coolly-0043:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์ที่21 มีค. นี้ เตรียมรถ..เตรียมคนให้พร้อมครับเจอกันงานควอเตอร์ไมล์ที่สนามเทพนครสมุทรสาคร ช่วยกันงานชมรม บางแสนโซนต้องลงวิ่งอย่างน้อย 5 คัน
จุดนัดพบจุดที่1ข้างโรบินสันศรีราชาติดธนาคารกรุงเทพ ตี5ครึ่งออกเดินทาง
จุดที่2 ปั้มปตท.บายพาทเมืองชล ก่อนถึงสพานข้ามแยกบ้านบึงที่เดิมนัดกันบ่อยๆ 6โมงเช้าออกเดินทาง วิ่งขึ้นบูรพาวิถี ยาวๆลงพระราม2ไปสมุทรสาครไปเป็นกำลังใจกันเยอะๆครับ ที่ต้องออกแต่เช้าเพราะต้องมาซ้อมวิ่งตรวจเช็ครถ และสนามก่อน9โมงครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ให้มารับเสื้อและสติกเกอร์ได้ในงานนี้ครับ

รับทราบคร๊าบบพี่.. :byebye: ของผมเดี๋ยวรอเฟริมอีกทีนาคร๊าบว่าไปป่าว..พอดีนัดที่บ้านไว้ตั้งแต่ต้นเดือนว่าจาไปเขาคิชกูฎ..ดันลืมไปเลยว่านัดไว้ :brick: :sweat:

เอ่อ...........ขับรอกันมั่งนะ จะเซฟรถ ไว้หวดในสนามทีเดียวเลยอ่ะ:brick:

ฮึ้บๆๆๆ ฟิตๆๆๆ ซ้อมๆๆๆ จิบเบียร์ดีก่า:coolly-0025:

แหม..ซ้อมทุกวันเลยนา :biggrin:

ปล วันจันอีกและวันเวลาไวดีแท้...เดือนหน้าจาสงกรานอะและ. :coolly-0045: .จาไปเล่นสาดน้ำกานที่หน่ายมั่งอะ..สงกรานนี้มะได้ไปไหนอยู่บ้านเศรษกิจมะดี :sweat: ..คัยไปเล่นน้ำที่หนายชวนมั่งเด้ออออ :byebye:

สงกรานต์ปีนี้ทุกๆที่ คนเยอะแน่ครับ
เพราะบางคนหยุดงานยาว(เค้าให้หยุดอ่ะนะ55+) กลับไปอยู่บ้านเกิดกัน
มีเวลาเที่ยวกันเยอะมากขึ้น สาวๆก็เยอะขึ้นด้วย 555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,128

เสาร์ที่21 มีค. นี้ เตรียมรถ..เตรียมคนให้พร้อมครับเจอกันงานควอเตอร์ไมล์ที่สนามเทพนครสมุทร สาคร ช่วยกันงานชมรม บางแสนโซนต้องลงวิ่งอย่างน้อย 5 คัน
จุดนัดพบจุดที่1ข้างโรบินสันศรีราชาติดธนาคารกรุงเทพ ตี5ครึ่งออกเดินทาง
จุดที่2 ปั้มปตท.บายพาทเมืองชล ก่อนถึงสพานข้ามแยกบ้านบึงที่เดิมนัดกันบ่อยๆ 6โมงเช้าออกเดินทาง วิ่งขึ้นบูรพาวิถี ยาวๆลงพระราม2ไปสมุทรสาครไปเป็นกำลังใจกันเยอะๆครับ ที่ต้องออกแต่เช้าเพราะต้องมาซ้อมวิ่งตรวจเช็ครถ และสนามก่อน9โมงครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ให้มารับเสื้อและสติกเกอร์ได้ในงานนี้ครับ

ประกาศ..แข่งเสร็จตอนเย็นเค้าบอกถ่ายรูปหมู่..ออกTV ด้วยน่ะจ๊ะ....
ตกลงใครไปมั่งยกมือเลย

1.ป๋ายศ ลงวิ่ง(ไม่ไหวปวดหลังอย่างหนักกะลังหาคนขับรถให้)

2.เก่ง หัวหน้ากองเชียร์

3.ป้อง บังคับ โดนให้ลงวิ่ง555

4.แป้น ลงวิ่ง

5.หนึ่ง ลงวิ่ง(เจอกันที่สนาม)

6.เอ๋ (เจอกันที่สนาม)

7.น้าเหวก ลงวิ่งด้วย คอนเฟิร์มแล้ว

8.มาร์คเจโบว์ ลงวิ่ง อีก2วันคอนเฟิร์ม

9.อ๊อตโต้..และผู้ติดตาม เฟิร์มแล้ว ไม่ไป

10.น้องใหม่อีก 5ท่านเพิ่งแจ้งระหัสไปวันนี้ บอกขอเอาครอบครัวไปเชียร์ด้วย

11.มานะ..(ชื่อจริงๆเค้าคือ ปภังกร )คนที่ขับสตราด้า ไปเชียร์

12.ตาน้อง..รถดำว่าจะให้ลงวิ่ง(ซ่าดีนัก)

13.ตาสิทธิ์ ไปเชียร์ ขับมอร์ไซด์มา (ใจน่ะคนนี้)งี้ก็ไม่ได้ถ่ายรูปออกทีวีดิ

แล้วเจอกันจุ๊พ ๆ

:coolly-0022:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
  • #7,129

คุณเก่งครับ ล้อคุณยังหน้ากว้างไม่พออีกเหรอครับ..55555++

ปล.ผมเอสเองครับที่ผมกะพี่ชายยืนคุยกะคุณเก่ง
ที่หน้างานก่อนที่ผมจะกลับอ่ะครับ เจอกันก็ทักกันบ้างนะครับ...อิอิอิ
:coolly-0003::coolly-0003:

หวัดดีครับเอส

จำได้จิไม่ได้มาววววว..แต่ไม่ค่อยเหมือนเดิม..5 5 5

แล้วเพื่อนเอสอีกคนชื่อไรนะ

ว่าแต่เสาร์นี้ไปควอเตอร์ไมล์สนามเทพนครกันไม๊อ่ะ ไม่ได้ลงไม่เป็นไร ไปนั่งลุ้นเพื่อนเรา จิบเบียร์ขำ ๆอ่ะ ไปด้วยกันจิ

งานเข้าซะและ...เกียร์ทำวีซ่ากลับญี่ปุ่นไปแล้ว...เซ็งซะ....จอดสนิทเลย

*-*-*-*-*-*-*-*-*--*

:coolly-0011: :cry: :cry: :cry: :cry: :sweat: :sweat: :sweat:

• #7,133

เอาอีกละ

ไงเนี่ยตาคนนี้

มาไม่พูดไม่จา

เจอกันที่สนามครับ ว่าแต่สนามมันไปทางไหนอ่ะ ปล.ถ้าไปจากสมุทรปราการอ่ะครับ:coolly-0034:

เออ..... จะพูดไม่พูด

งานเข้าซะและ...เกียร์ทำวีซ่ากลับญี่ปุ่นไปแล้ว...เซ็งซะ....จอดสนิทเลย
หายังไม่ได้เหรอพี่....:sweat:

เจอกันที่สนามครับ ว่าแต่สนามมันไปทางไหนอ่ะ ปล.ถ้าไปจากสมุทรปราการอ่ะครับ:coolly-0034:
มุ่งหน้าไปเส้นพระราม2 เลยครับ ยาวๆไปทางสมุทรสาคร:biggrin:

หวัดดีครับเอส

จำได้จิไม่ได้มาววววว..แต่ไม่ค่อยเหมือนเดิม..5 5 5

แล้วเพื่อนเอสอีกคนชื่อไรนะ

ว่าแต่เสาร์นี้ไปควอเตอร์ไมล์สนามเทพนครกันไม๊อ่ะ ไม่ได้ลงไม่เป็นไร ไปนั่งลุ้นเพื่อนเรา จิบเบียร์ขำ ๆอ่ะ ไปด้วยกันจิ

อีกคนนึง ชื่อตุ้ม ครับ
เด๋วจะลองชวนกันดูครับว่าจะได้ไปอ่ะป่าว
อิอิอิ...แอบหวังอยู่ลึกๆว่าจะได้ไปด้วยนะครับ
:wink::wink:

อีกคนนึง ชื่อตุ้ม ครับ
เด๋วจะลองชวนกันดูครับว่าจะได้ไปอ่ะป่าว
อิอิอิ...แอบหวังอยู่ลึกๆว่าจะได้ไปด้วยนะครับ
:wink::wink:
อ่ะๆๆๆๆอ้าว.....ได้รหัสแล้วนิ......อย่างนี้ต้องฉลอง:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม