• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะมาทักทายกันจะไปแรงจะไปซิ่งก็เตรียมเช็ครถให้ดีให้พร้อมนะครับ
เป็นห่วง คิดถึง บางแสน ทุกท่านคร๊าบ :coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เฮ้ยๆ..ให้มันได้ยังงี้ดิว่ะ..นายแน่มากแป้น..เอ้าพวกเราปรบมือให้หน่อย..เพื่อชมรม555+++

ขอบคุณครับ สำหรับเสียงปรบมือ
แค่อยากจะรู้ว่าเดิมๆ 24 V มันวิ่งได้เท่าไร :rolleyes:
อายจัง :coolly-0045:

:coolly-0033:โอโหแรงๆกันทั้งนั้นเลยน้ะนี้:coolly-0033:
แถมใจรักอีก
:coolly-0044:โอโห:coolly-0044:
:coolly-0033:

:coolly-0011: :coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0036:

วี้ฮู.................

:coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013: :coolly-0013:
เล่นอา..รัย..กันงง...:coolly-0043:

ฟิ้ววววววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :go: :go: :coolly-0035:

ขอบคุณครับ สำหรับเสียงปรบมือ
แค่อยากจะรู้ว่าเดิมๆ 24 V มันวิ่งได้เท่าไร :rolleyes:
อายจัง :coolly-0045:
งานนี้วิ่งเสร็จสงสัยมี..ขยับสเต็บแน่เลย..ตอนนี้ก็ใส่เกจย์วัดซะเต็มคอนโซนหน้ารถไปแระ..เฮ้อๆๆๆ..

:coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034:

:coolly-0023:

โซนนี้รถแรงเยอะจัง ลงกันทุกคันเลยนะคับ มันดีชอบๆๆๆๆๆ

ผมนั่งดูอิอิ

ฮือๆยังเข้ารหัสไม่ได้เลยคับพี่ยศ
อยากดูแบบเต็มๆๆๆๆๆ

ขอหมวกด้วยครับ ใครมีขอยืมก่อน

อืมมมม วันศุกร์ตั้งแต่บ่าย จะไปซักซ้อมที่ข้าวขาหมูนะครับ ใครว่างไปเจอกัน
ส่วนช่วงเช้าคงนั่งเล่นอยู่ใน
ม.เกษตรฯ

อืมมมม วันศุกร์ตั้งแต่บ่าย จะไปซักซ้อมที่ข้าวขาหมูนะครับ ใครว่างไปเจอกัน
ส่วนช่วงเช้าคงนั่งเล่นอยู่ใน
ม.เกษตรฯ
มาก็ดี กะลังหาเพื่อนดื่มอยู่ อย่าช้ากว่า5 โมงน่ะร้านเขาจะปิดซะก่อน..แต่ห้ามดึกน่ะ เด๋วตื่นไม่ทันต้องออกแต่เช้า วันนี้ไปเปลี่ยนล้อร้านติ๊ก..เจอน้าเหวกเอาล้อ17 มาถ่วง..งานนี้กะว่าวิ่งลื่นปรื๋อเลย..แต่ของผมล้อ17 ใส่ไม่ได้ ติดเคาลิปเปอร์เบรค..เลยต้องใส่18 เหมือนเดิม..จะตามน้าเหวกทันป่าว..หว่า..

เออ..พี่น้องที่จะลงวิ่ง..กรุณานำหมวกกันน๊อกไปด้วยน่ะครับ..เป็นอุปกรณ์ที่ทางสนามเขาบังคับ

เออ..พี่น้องที่จะลงวิ่ง..กรุณานำหมวกกันน๊อกไปด้วยน่ะครับ..เป็นอุปกรณ์ที่ทางสนามเขาบังคับ
ยืมเอ้ได้มั้ย...ใครมีเบอร์โทรเอ้บ้าง....เคยเห็นว่าเอ้มีอยู่:confused::coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,197

มา เด๋วผมสับให้ เรื่องสับผ้มทาหนัด

สับไร

ถ้าสับราง

ล่ะระวัง........ตะปู๋ขาด

5 5 5

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,198

เสาร์ที่21 มีค. นี้ เตรียมรถ..เตรียมคนให้พร้อมครับเจอกันงานควอเตอร์ไมล์ที่สนามเทพนครสมุทร สาคร ช่วยกันงานชมรม บางแสนโซนต้องลงวิ่งอย่างน้อย 5 คัน
จุดนัดพบจุดที่1ข้างโรบินสันศรีราชาติดธนาคารกรุงเทพ ตี5ครึ่งออกเดินทาง
จุดที่2 ปั้มปตท.บายพาทเมืองชล ก่อนถึงสพานข้ามแยกบ้านบึงที่เดิมนัดกันบ่อยๆ 6โมงเช้าออกเดินทาง วิ่งขึ้นบูรพาวิถี ยาวๆลงพระราม2ไปสมุทรสาครไปเป็นกำลังใจกันเยอะๆครับ ที่ต้องออกแต่เช้าเพราะต้องมาซ้อมวิ่งตรวจเช็ครถ และสนามก่อน9โมงครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ให้มารับเสื้อและสติกเกอร์ได้ในงานนี้ครับ

ตกลงใครไปมั่งยกมือเลย

1.ป๋ายศ ลงวิ่ง

2.เก่ง หัวหน้ากองเชียร์

3.ป้อง บังคับ โดนให้ลงวิ่ง555

4.แป้น ลงวิ่ง

5.หนึ่ง(เจอกันที่สนาม)

6.เอ๋ (เจอกันที่สนาม)

7.น้าเหวก ลงวิ่งด้วย คอนเฟิร์มแล้ว

8.มาร์คเจโบว์ ลงวิ่ง อีก2วันคอนเฟิร์ม

9.อ๊อตโต้..และผู้ติดตาม ยังไม่เฟิร์ม

10.น้องใหม่อีก 5ท่านเพิ่งแจ้งระหัสไปวันนี้ บอกขอเอาครอบครัวไปเชียร์ด้วย

11.มานะ..(ชื่อจริงๆเค้าคือ ปภังกร )คนที่ขับสตราด้า ไปเชียร์

12.ตาโน๊ต

แล้วเจอกันจุ๊พ ๆ

แก้ไขล่าสุด:

มาก็ดี กะลังหาเพื่อนดื่มอยู่ อย่าช้ากว่า5 โมงน่ะร้านเขาจะปิดซะก่อน..แต่ห้ามดึกน่ะ เด๋วตื่นไม่ทันต้องออกแต่เช้า วันนี้ไปเปลี่ยนล้อร้านติ๊ก..เจอน้าเหวกเอาล้อ17 มาถ่วง..งานนี้กะว่าวิ่งลื่นปรื๋อเลย..แต่ของผมล้อ17 ใส่ไม่ได้ ติดเคาลิปเปอร์เบรค..เลยต้องใส่18 เหมือนเดิม..จะตามน้าเหวกทันป่าว..หว่า..

ไม่รู้มันจะวิ่งลื่นจริงๆรึป่าวสิพี่ :biggrin: 3 วันที่เหลือ จะหมกอะไรดีน๊อ....:coolly-0043: :coolly-0045:

พี่ก็ยืมเค้ามาเหมือนกัน :biggrin: :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม