• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะคืนแหลมแท่นคนเยอะจริง..พี่น้องเซพเราก็ไม่น้อยหน้า..แต่ไม่มีใครดื่มเลย..บอกยังแหยงๆอยู่เลย..555+++
แหงก.. เลยพี่
เจ้าบ่าว ใจปั๊ม เหล้าหมด อัดเหล้ามา:coolly-0002:
กินกันตั้งแต่เที่ยงคืน ชนเที่ยงวันอีกวัน:coolly-0023:

รูปงานผมลงในนี้เลยเน๊อะ:coolly-0003:
.
.
.รูปเครื่องผมเป็นช่วงเช้านะ
เพราะกลางคืนโทศมันถ่ายมะเห็น
เดี๋ยวรอ น้าอ๊อด:wink:
เริ่มด้วยเรือนรับรองแขกของกลุ่ม ครับ:wink:

ไฟล์แนบ

112.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    87.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    109.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    103.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41

ไปดูที่บ้านงานกันหน่อย
ซัดเหล้ามาทั้งคืนแล่น:biggrin:
.
.
เริ่มด้วย โหกโมง เลี้ยงพระ

ไฟล์แนบ

108.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    116.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    127.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    98.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    102.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    122.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43

:coolly-0033:คิดถึงบางแสนจัง:coolly-0033:
7 มีนาคม ครับ
รายงานตัวคราบ
:coolly-0044:

ต่อด้วยการตั้งขบวนแห่ ขันหมาก
มีคลิป การแจกจ่ายงานในการถือของกันด้วยนะ
เล่น เอาเจ้าบ่าวเงื่อท่วมเลย หายใจไมออก
ต้องเดินออกจากกลุ่มไปหายใจก่อน
(ในใจ คงคิดว่า นี้พวกเมงอยากไห้กรูมีเมียกันขนาดนี้เลยไง๊เนี๊ยะฮธฮธ อะล้อเล่ง):biggrin:
เพราะเพื่อนพี่น้องกลุ่มเราไปเยอะก่าญาติพี่น้องเสียอีก ฮะฮะ
จริงๆคนโห่ ต้องเป็นน้าแขกนะผมว่า
ดั๊นไห้น้าอ๊อด กะเจ้าเซป:smile:
ไม่เป็นไร สีสันของกลุ่มอะนะ แต่บ่อยเข้าก็เสียวๆหลังเหมือนกัน:sexy_girl:

ไฟล์แนบ

• VDOงานแต่งพี่หนึ่ง.3gp
    VDOงานแต่งพี่หนึ่ง.3gp
    1.8 MB · จำนวนการดู: 25
    85.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    83.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    91.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    115.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    95.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    90.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    82.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    139.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    135.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40

แค่นี้ก่อนที่เหลือ รอกล้องน้าอ๊อดดีก่า:wink:

ลงรูปให้แล้วนะคร๊าบบ..ที่เหลือจากล้องผมเปงกล้องตาเก่ง..จัดปายยเน้อออ :biggrin: :smile: :coolly-0045: :coolly-0045:

คลิ๊กตามนี้เลยจ๊ะ https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=233771&posted=1#post233771

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปถ่ายรูป น้องตาลโชว์ล้างรถที่ ฮาร์เบอร์มอล ดีก่า.อิ.อิ.

ถ้าว่างจาตามไปมั่ง..ไงเอามาลงให้ดูมั่งนะคับพี่ :wink: :smile:

ปล ลงรูปงานแต่งแล้วนะจ๊ะ คลิ๊กตามนี้เลยจ๊ะ https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=233771&posted=1#post233771

จร้าๆๆ ขอบคุณคร้าบบบ:sweet_kiss:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อารายยยยยยยยนะ พรี๊ตตี้ๆๆๆ นะ:augenrollen::augenrollen:

ถ้าว่างจาตามไปมั่ง..ไงเอามาลงให้ดูมั่งนะคับพี่ :wink: :smile:

ปล ลงรูปงานแต่งแล้วนะจ๊ะ คลิ๊กตามนี้เลยจ๊ะ https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=233771&posted=1#post233771
งานมอเตอร์โชว์ที่ฮาร์เบอร์มอล์ล แหลมฉบัง..เชิญชมได้ที่นี่ คลิก
http://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17353

วันอาทิตย์ ว่างๆไปเที่ยวงานมอเตอร์โชว์มา เอ้า ลองชมภาพพริตตี้สวยๆ ตามนี้เลย ..คลิก
http://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17353

ฮุๆแหล่ม ครับพี่
ขอโทษทีครับ พี่ยศ กะพี่นะ
ที่ไม่ได้อยู่ร้านมะวาน
พอดีเพื่อนที่ นครสวรรค์มาหา ที่บ้าน
เลยพาไปนั่งเล่นเกาะลอย

ไฟล์แนบ

123.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41

นั่น ไง งานเข้าเลย ซ๊ะแล้วละมะว่า
ไฟแรงกันเกิ๊น..
บางที ผมก็คิดว่าดีนะไห้ค้นรถอะแต่ ไมต้องเฮ้ย ไอ้นั้น ไอ้นี้ มึง งั้น มึงงี้...
[TBODY] [TD style="PADDING-LEFT: 10px">
------------------------------------------
พร้อมขอขมาเซลส์สาว ตร.ชลฯยอมรับผิดพลาด [2 มี.ค. 52 - 07:31]
[/TD] [/TBODY]
พ.ต.อ.ธีรพล จินดาหลวง รองผู้บังคับการตำรวจชลบุรี กล่าววันนี้ (2 มี.ค.) ในรายการ "เรื่องเล่าเช้านี้" ทางสถานีโทรทัศน์ช่อง 3 อสมท กรณี ตำรวจชุดสืบสวน สถานีตำรวจภูธรจังหวัดชลบุรี กระทำเกินกว่าเหตุ ตรวจค้นยาเสพติดภายในรถยนต์เก๋งฮอนด้า รุ่นแจ๊ซ สีน้ำเงิน
หมายเลขทะเบียน ฌฌ 9059 กรุงเทพมหานคร ของ นางสาวณัฐชานันท์ สุขสันต์เจริญ พนักงานสาวบริษัทดีทแฮล์ม จำกัด โดยใช้อาวุธปืนข่มขู่ ทำร้ายร่างกาย และทุบรถยนต์เก๋งคันดังกล่าว ว่า ยืนยันว่าเป็นการเข้าใจผิด และพร้อมขอโทษ เจ้าหน้าที่ทั้งหมด 10 กว่าคน พร้อมให้ผู้เสียหายชี้ตัวได้ ว่าตำรวจนายใดก่อเหตุบ้าง
"ตำรวจพร้อมรับผิดชอบค่าเสียหาย และค่ารักษาพยาบาลทั้งหมด รวมทั้งจะไปขอขมาผู้เสียหายด้วย" รองผู้บังคับการตำรวจชลบุรี กล่าวและว่า กรณีเจ้าหน้าที่ตำรวจไม่ได้ไปเจรจากับผู้เสียหายที่สถานีตำรวจเนื่องจากอยู่ระหว่างการติดตามจับกุมคนร้ายค้ายาเสพติดหลังจากได้รับโทรศัพท์รายงานว่า คนร้ายอยู่ในรถอีกคันหนึ่งจึงต้องรีบเคลื่อนกำลังเข้าจับกุมคนร้าย
[TBODY] [/TBODY]

อืมมม ตามข่าวนี้อยู่เหมือนกัน....นี่แหละ ต้องตีแผ่กันหน่อย

น่าตืบตำรวจที่สุดดดดด

เก่งฟื้นรึยัง.........ง
ฟื้นนนแร้วววววว คร๊าๆๆๆๆๆ
ลงรูปไม่ได้ไม่งั้นมีภาพสวยๆฝากเพียบเลย......:dribble:
เอารหัสลุงแขกมาลงเลยยยย จะได้ดูรูปสวยๆการ

มันเปงโซงโรงเซงเรงๆ....มันเป็งงึ๊กๆงั๊กๆ....:coolly-0036: :coolly-0023: :coolly-0013: :coolly-0011:

อย่างงี้มันต้องถอนๆๆๆ อิอิ

วันอาทิตย์ ว่างๆไปเที่ยวงานมอเตอร์โชว์มา เอ้า ลองชมภาพพริตตี้สวยๆ ตามนี้เลย ..คลิก

แหล่มคับพี่..มีภาพเด็ดกว่านี้ป่าวอะคับ..อยากด้ายยยย..ถ้ามีหลังไมค์นะพี่..ซู๊ดดๆๆ :sexy_girl: :dribble:

นั่น ไง งานเข้าเลย ซ๊ะแล้วละมะว่า
ไฟแรงกันเกิ๊น..
บางที ผมก็คิดว่าดีนะไห้ค้นรถอะแต่ ไมต้องเฮ้ย ไอ้นั้น ไอ้นี้ มึง งั้น มึงงี้...
[TBODY] [TD style="PADDING-LEFT: 10px">
------------------------------------------
พร้อมขอขมาเซลส์สาว ตร.ชลฯยอมรับผิดพลาด [2 มี.ค. 52 - 07:31]

[/TD] [/TBODY]
พ.ต.อ.ธีรพล จินดาหลวง รองผู้บังคับการตำรวจชลบุรี กล่าววันนี้ (2 มี.ค.) ในรายการ "เรื่องเล่าเช้านี้" ทางสถานีโทรทัศน์ช่อง 3 อสมท กรณี ตำรวจชุดสืบสวน สถานีตำรวจภูธรจังหวัดชลบุรี กระทำเกินกว่าเหตุ ตรวจค้นยาเสพติดภายในรถยนต์เก๋งฮอนด้า รุ่นแจ๊ซ สีน้ำเงิน
หมายเลขทะเบียน ฌฌ 9059 กรุงเทพมหานคร ของ นางสาวณัฐชานันท์ สุขสันต์เจริญ พนักงานสาวบริษัทดีทแฮล์ม จำกัด โดยใช้อาวุธปืนข่มขู่ ทำร้ายร่างกาย และทุบรถยนต์เก๋งคันดังกล่าว ว่า ยืนยันว่าเป็นการเข้าใจผิด และพร้อมขอโทษ เจ้าหน้าที่ทั้งหมด 10 กว่าคน พร้อมให้ผู้เสียหายชี้ตัวได้ ว่าตำรวจนายใดก่อเหตุบ้าง
"ตำรวจพร้อมรับผิดชอบค่าเสียหาย และค่ารักษาพยาบาลทั้งหมด รวมทั้งจะไปขอขมาผู้เสียหายด้วย" รองผู้บังคับการตำรวจชลบุรี กล่าวและว่า กรณีเจ้าหน้าที่ตำรวจไม่ได้ไปเจรจากับผู้เสียหายที่สถานีตำรวจเนื่องจากอยู่ระหว่างการติดตามจับกุมคนร้ายค้ายาเสพติดหลังจากได้รับโทรศัพท์รายงานว่า คนร้ายอยู่ในรถอีกคันหนึ่งจึงต้องรีบเคลื่อนกำลังเข้าจับกุมคนร้าย

อืมนะ..ดูข่าวมะตอนเที่ยง..ตำรวจออกมาบอกเปงการเข้าใจผิดจากการรายงานของสาย..แล้วมะได้ตบหน้าแค่มันการยื้อยุ๊ดฉุดกระชากกัน..มือปัดไปปัดมา..ถุย..นิสัยงี้ต้องฟ้องกลับซะให้เข็ด :super: :super: :super:

อืมมม ตามข่าวนี้อยู่เหมือนกัน....นี่แหละ ต้องตีแผ่กันหน่อย
นี้ไง ที่บอก:eeek: ในการปรับมุม ล้อถ้าบาร์จ๊อย สุดแล้ว:frown:
1.Zael สไลท์ ไม่ได้
2.Apex สไลท์ได้
3.Tain สไลท์ได้
ถ้ารถป้องเป็น Jic อะปรับสไลท์ได้อยู่ บายมาก
รูป..จัดไป:boss:

ไฟล์แนบ

45.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    112.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    79.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    97 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม