• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุนหลายเด้อคับ..ที่ทุกคนรอดูการแสดงของปอยฝ้าย..อย่างใจจดใจจ่อ..อิอิ :biggrin: :sweet_kiss:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาช่วยนับถอยหลังคร๊า

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฝนตก แดดออก อากาศร้อนนนนนนนน งุงิ

กลางคืน หิมะ จะตก เฉพาะหน้า ม. หึหึ

ฝนตก แดดออก อากาศร้อนนนนนนนน งุงิ

กลางคืน หิมะ จะตก เฉพาะหน้า ม. หึหึ

อะนะ..มีพยากรอากาศจากกรม..อุดตูดด้วยนิ..อิอิ :biggrin:

ฮ๊ะ...เล็กไปนิสนุงหลอ:coolly-0043:
บอลแบลิ่งน้ะ ที่เล็กน่า 555+ :coolly-0046:

มิน่า..เหงแถวบ้านตาน้องเค้าเรียกกัน..น้องเล็กๆ ...อิอิ :biggrin: :biggrin:
อีตาบ้า....:coolly-0004:

ฮีมะ หรือ ฮิโมะ กันแน่ป้อง...555+:coolly-0043:

เหลืออีกกี่วันอ้ะ ...:coolly-0043:

เจอกันแน่ๆคราบ........พีน้องcefiro

เจอกันแน่ๆคราบ........พีน้องcefiro
อืมมมม...ลืมบอกไป...:confused:
พี่ยศ...ที่ติดกระจกอ่ะครับ....นนท์ A31920 ทำไว้ได้เลย มาชัวร์
:byebye:

อืมมมม...ลืมบอกไป...:confused:
พี่ยศ...ที่ติดกระจกอ่ะครับ....นนท์ A31920 ทำไว้ได้เลย มาชัวร์
:byebye:
ขอบคุณครับพี่ป๋อง พี่ยศ
ขอบคุณครับ....:coolly-0033:

อยากไปด้วยอ่ะ.....
แต่มีแค่กระบะเก่าๆ...................................................2j
ได้ป่ะ
:coolly-0022:

หวัดดีคับ หยุดงานไปชาร์จไฟมาซะ 2 วัน

ทำแต่รถ พึ่งรู้ความสามารถของโช้คซิ่ง สตรัทปรับเกลียวว่ามันดีอย่างนี้นี่เอง เลี้ยวได้คม เข้าโค้งได้กระชับดีจริงๆ ตอนนี้กลับมาใส่ล้อ emotion cr 18 เหมือนเดิมแล้วค้าบ..... ไม่ติดแว้ว.... เสียงอ๊อดๆแอ๊ดๆก็ไม่มี สมใจอยากซะที

สเตปต่อไปเบาะกะโรลบาร์แล้วพี่น้อง มีใครอยากปล่อยบ้างเอ่ย...:biggrin:

หวัดดีคับ หยุดงานไปชาร์จไฟมาซะ 2 วัน

ทำแต่รถ พึ่งรู้ความสามารถของโช้คซิ่ง สตรัทปรับเกลียวว่ามันดีอย่างนี้นี่เอง เลี้ยวได้คม เข้าโค้งได้กระชับดีจริงๆ ตอนนี้กลับมาใส่ล้อ emotion cr 18 เหมือนเดิมแล้วค้าบ..... ไม่ติดแว้ว.... เสียงอ๊อดๆแอ๊ดๆก็ไม่มี สมใจอยากซะที

สเตปต่อไปเบาะกะโรลบาร์แล้วพี่น้อง มีใครอยากปล่อยบ้างเอ่ย...:biggrin:
เห็นสวรรค์แล้วใช่มั้ย..ล่ะ..555+++เหนียว..เหนึบ

อีก 3 วันครับงานสำคัญที่พวกเราไม่ควรพลาด มิตติ้งบางแสน

กินเหล้าาาาาาาาา

อ้าวววเหรออออออออ กลับมาหล่ออีกแล้ววววว :tongue:

อยากไปด้วยอ่ะ.....
แต่มีแค่กระบะเก่าๆ...................................................2j
ได้ป่ะ
:coolly-0022:

ก็มาจิตัวเทอ..หนุกหนานกันแหม..คิดรัยมากจ่ายตังปุ๊บก็เข้างานได้แล้ว..อิอิ :biggrin:

เมื่อไหร่เราจาไล่ตามสเต็ปเค้าทันเนี่ย..เฮื้อออออ...หวยก็มะถูก :brick: :coolly-0023:

มาววว..ยา...เง้ออออ :brick: ยาใจคนจนจ๊ะ..อิอิ :biggrin:

ก็มาจิตัวเทอ..หนุกหนานกันแหม..คิดรัยมากจ่ายตังปุ๊บก็เข้างานได้แล้ว..อิอิ :biggrin:

เมื่อไหร่เราจาไล่ตามสเต็ปเค้าทันเนี่ย..เฮื้อออออ...หวยก็มะถูก :brick: :coolly-0023:
ถูกกกกกกก..ขับรถอะไรไม่สำคัญ จ่ายตัง300 หนุกหนานได้เต็มที่

หวัดดีครับพี่ เสาร์นี้มีตติ้งเหรอครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม