• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีครับ เอสครับ
น้องใหม่ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนครับ
มีอะไรก็แนะนำกันบ้างนะครับ...อิอิอิ
:byebye::byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น้องใหม่ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนครับ
มีอะไรก็แนะนำกันบ้างนะครับ...อิอิอิ:byebye::byebye:

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ...ผมอยู่แถวสนามบินเครือสหพัฒ์..เจอกันทักทายได้คับ :smile: :smile:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใกล้แว้ววว..ใกล้ถึงวันเมามากอีกแว้วว :wink: :wink: ..ขับรถก็ระวังๆกานหน่อยเน้อออ :byebye: :go:

มีอะไรก็แนะนำกันบ้างนะครับ...อิอิอิ:byebye::byebye:
ยินดีครับ...มาหมดตูดกับเซฟกันเถอะ 555+

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ...ผมอยู่แถวสนามบินเครือสหพัฒ์..เจอกันทักทายได้คับ :smile: :smile:
แล้วไงล่ะครับ อิอิอิ

ใกล้แว้ววว..ใกล้ถึงวันเมามากอีกแว้วว :wink: :wink: ..ขับรถก็ระวังๆกานหน่อยเน้อออ :byebye: :go:
ไปไม่ใหวก้อนอนมัน แค่นั้นก้อจบ...จิงมั้ยครับพี่น้อง :coolly-0024: :coolly-0024:

กิ๊กเยอะ
ทำไงได้เปนวัยรุ่นก็เงี่ย.......นอนดึก.....................

สวัสดีตอนเช้า..วันนีจะไปหาน้องเซฟที่อู่จากกันมานาน..คิดถึงงงงงง..
ป๋ายศครับ ผมคงไปไม่ได้ซะแล้วพอดีมีงานเข้า ต้องไปตจว.ตั้งแต่ศุกร์เย็น น่าเสียดายจังป๋าอุตส่าห์โทรมาชวน

มีแต่ขี้เมา เรากับก่อนดีกว่า (กับข้าวนะ) อิๆ

กิ๊กเยอะ
ทำไงได้เปนวัยรุ่นก็เงี่ย.......นอนดึก.....................
นอนดึกอ่ะไม่เท่าไหร่ อย่านอนดึก ดึก ดึก ดึก กันละกัน เดี๋ยวจะขาอ่อน555:biggrin: :biggrin:

ก็ว่ากันไปตามหัวใจมันร่ำร้อง..อ่ะน่ะพี่ต้น..ว่าแต่ว่ามาบางแสนบ่อยๆ อ่ะ แวะเช็คชื่อที่ แกแล็คซี่อ่ะยางงงงง...

อะ ๆ ผมคงไม่ละค๊าบ

ขอผ่านก่อนคั๊บป๋ายศ

เก็บเงินผ่อนรถค๊าบ

ตอนนี้เป็นหนี้ค่ารถอยู่เกือบ ๆ ล้าน

เฮ่ออ

หาเรื่องจริง ๆ ผม

แต่ยังไง วันเสาร์นี้ ผมไปแน่ ๆ คั๊บ

จะไปส่งเพื่อนกลับบางแสนพอดี

เค้ามาค้างกรุงเทพ เลยชวนไปมีตติ้งด้วยกันเลย :coolly-0046:

ได้เจอกันแน่ ๆ คั๊บ พี่น้องค๊าบบบ :coolly-0045:

แก้ไขล่าสุด:

ยินดีต้อนรับครับน้องเอส :biggrin:

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับพี่น้อง..เตรียมพบกับความสนุกสนาน..

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับพี่น้อง..เตรียมพบกับความสนุกสนาน..
หวัดดีครับพี่
พรุ่งนี้ผมขอไปด้วยคนนะครับ

ปล.อย่าลืมพกสติกเกอร์มาด้วยนะครับ ผมอยากได้ซักอัน..อิอิอิ
:biggrin::biggrin:

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับอันแสนจะอบอุ่บนะครับ
ขอร่วมหมดตูดกับเซฟด้วยคนครับ...5555

:byebye::byebye:

หวัดดีครับ ผมอยู่แถวตลาดสี่มุมเมือง แหลมฉบังนี่เองครับ
รถเซฟผมสีบรอนครับ เจอกันก็ทักกันได้นะครับ

กิ๊กเยอะ

อืม :frown: จ้าพ่อวัยรุ่น..สดจิงนะตัวเทอ..:sweat:

ป๋ายศครับ ผมคงไปไม่ได้ซะแล้วพอดีมีงานเข้า ต้องไปตจว.ตั้งแต่ศุกร์เย็น น่าเสียดายจังป๋าอุตส่าห์โทรมาชวน

มะเปงรายคับ..เซฟเรางานชุกทั้งปี..อิอิ :biggrin: ..ทุกวันเสาแหลมแท่นจัดปายยย :wink:

นอนดึกอ่ะไม่เท่าไหร่ อย่านอนดึก ดึก ดึก ดึก กันละกัน เดี๋ยวจะขาอ่อน555:biggrin: :biggrin:

โอ้วว :eeek: พูดซะเหงภาพเลยน้า :biggrin:

หวัดดีครับ ผมอยู่แถวตลาดสี่มุมเมือง แหลมฉบังนี่เองครับ
รถเซฟผมสีบรอนครับ เจอกันก็ทักกันได้นะครับ

อ้าว..รถสีเหมือนกันเวย..ของผมล้อหน้า-หลังคนละลายอะคับ..แล้วเจอกานนคับ :byebye:

วี๊ดดด...ว้ายยย..กระตู้...ฮู้..ใกล้แว้วๆๆๆ :biggrin: :wink: :byebye: :sweet_kiss: :coolly-0045:

[

เงียบกันจัง ไปไหนกันหมด ? :coolly-0043:

ขออนุญาต copy รูปนี้ไว้ใน collection ส่วนตัวหน่อยนะครับน้าอ๊อด :wink: บังเอิญรุ่นนี้มันตรงรุ่นของผมซะด้วยสิ :coolly-0044: :coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม