• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อ่อลืมบอกไป
ถ้าสไลท์ ไม่ได้อย่าตกใจ:tongue:
เพราะมันมีน๊อต ขาย:rolleyes:
ถ้าจนมุมหาไม่ได้ก็ให้เค้าสไลท์ไห้ไปเลย:rolleyes:
แต่ Jic แท้ มีแน่นอน:rolleyes: :coolly-0024:

ไฟล์แนบ

34 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    28.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฮื่อ.......รุ้น นี้ถอนมะขึ้นม่าง ฮะๆ:smile:
มันเป็ง อึ๊กๆ อั๊กๆ:dribble:

โอ้ ขอบคุณนะครับ จะลองดูนะ:sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอยยยยยย ปอยฝ้ายยยยย

มันเปงโซงโรงเซงเรงๆ....มันเป็งงึ๊กๆงั๊กๆ....:coolly-0036: :coolly-0023: :coolly-0013: :coolly-0011:

อย่างงี้มันต้องถอนๆๆๆ อิอิ
ปอยฝ้าย..ตัวจิงป่าวเนี่ย เหมือนเลยอ้ะ :coolly-0014:

มะคืนแหลมแท่นคนเยอะจริง..พี่น้องเซพเราก็ไม่น้อยหน้า..แต่ไม่มีใครดื่มเลย..บอกยังแหยงๆอยู่เลย..555+++
น่าจะช่าย...

น่าตืบตำรวจที่สุดดดดด
เพื่อ T นึงน้ะ..

นั่น ไง งานเข้าเลย ซ๊ะแล้วละมะว่า
ไฟแรงกันเกิ๊น..
บางที ผมก็คิดว่าดีนะไห้ค้นรถอะแต่ ไมต้องเฮ้ย ไอ้นั้น ไอ้นี้ มึง งั้น มึงงี้... *-*
[TBODY] [TD style="PADDING-LEFT: 10px">
------------------------------------------
พร้อมขอขมาเซลส์สาว ตร.ชลฯยอมรับผิดพลาด [2 มี.ค. 52 - 07:31]

[/TD] [/TBODY]
พ.ต.อ.ธีรพล จินดาหลวง รองผู้บังคับการตำรวจชลบุรี กล่าววันนี้ (2 มี.ค.) ในรายการ "เรื่องเล่าเช้านี้" ทางสถานีโทรทัศน์ช่อง 3 อสมท กรณี ตำรวจชุดสืบสวน สถานีตำรวจภูธรจังหวัดชลบุรี กระทำเกินกว่าเหตุ ตรวจค้นยาเสพติดภายในรถยนต์เก๋งฮอนด้า รุ่นแจ๊ซ สีน้ำเงิน
หมายเลขทะเบียน ฌฌ 9059 กรุงเทพมหานคร ของ นางสาวณัฐชานันท์ สุขสันต์เจริญ พนักงานสาวบริษัทดีทแฮล์ม จำกัด โดยใช้อาวุธปืนข่มขู่ ทำร้ายร่างกาย และทุบรถยนต์เก๋งคันดังกล่าว ว่า ยืนยันว่าเป็นการเข้าใจผิด และพร้อมขอโทษ เจ้าหน้าที่ทั้งหมด 10 กว่าคน พร้อมให้ผู้เสียหายชี้ตัวได้ ว่าตำรวจนายใดก่อเหตุบ้าง
"ตำรวจพร้อมรับผิดชอบค่าเสียหาย และค่ารักษาพยาบาลทั้งหมด รวมทั้งจะไปขอขมาผู้เสียหายด้วย" รองผู้บังคับการตำรวจชลบุรี กล่าวและว่า กรณีเจ้าหน้าที่ตำรวจไม่ได้ไปเจรจากับผู้เสียหายที่สถานีตำรวจเนื่องจากอยู่ระหว่างการติดตามจับกุมคนร้ายค้ายาเสพติดหลังจากได้รับโทรศัพท์รายงานว่า คนร้ายอยู่ในรถอีกคันหนึ่งจึงต้องรีบเคลื่อนกำลังเข้าจับกุมคนร้าย

[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]
เอามันเลยครับ เด้งมันไป 3 จังหวัดภาคใต้เลย :coolly-0002:

ป้อง..เปงไงเจอร้าน ปะยาง ป่าวโดนค่าปะไปกี่ตังล่ะ...:coolly-0034:

ป้อง..เปงไงเจอร้าน ปะยาง ป่าวโดนค่าปะไปกี่ตังล่ะ...:coolly-0034:
เจอ....ไม่ได้ปะหรอก...เพราะมันปะไม่ได้แล้ว ร่อนๆๆๆๆเห็นลวดเลย:brick:
ยางมันกินข้างอยู่อ่ะนะ...เลยทำให้ด้านในล้อหน้าสึกๆๆๆ ตอนนี้กำลังหาทางตั้งล้อตรงอยู่

ปอยฝ้าย..ตัวจิงป่าวเนี่ย เหมือนเลยอ้ะ :coolly-0014:
ถ้าปอย-อ๊อด นะใช่ แต่ปอย-ฝ้ายนี่ไม่รู้......5555+ เอ๊ะ...น้องฝ้าย55+ เขี่ยๆๆเข้าไป:wink:

เจอ....ไม่ได้ปะหรอก...เพราะมันปะไม่ได้แล้ว ร่อนๆๆๆๆเห็นลวดเลย:brick:
ยางมันกินข้างอยู่อ่ะนะ...เลยทำให้ด้านในล้อหน้าสึกๆๆๆ ตอนนี้กำลังหาทางตั้งล้อตรงอยู่
ใส่ห่วง ตั้งแคมเบอร์เลย..ของORT ราคา6,500 บาทแต่ในรูปของพี่สร้างเอง..ทั้งใหญ่ทั้งแข็ง..

ไฟล์แนบ

115.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    127.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39

มันแบะคู่หน้าอ่ะครับพี่....คู่หลังเกือบตรงแล้ว แต่หน้านี่ ....สุดๆไปเลย รถดริฟท์ชัดๆ

มันแบะคู่หน้าอ่ะครับพี่....คู่หลังเกือบตรงแล้ว แต่หน้านี่ ....สุดๆไปเลย รถดริฟท์ชัดๆ
ก็ใส่่หัวโช๊คแบบสไลด์ได้ เป็นบอลจ๊อยถ้าไม่เปลี่ยนโช๊คหาซื้อเฉพาะหัวมาใส่ก็ได้นา..

ถ้าปอย-อ๊อด นะใช่ แต่ปอย-ฝ้ายนี่ไม่รู้......5555+ เอ๊ะ...น้องฝ้าย55+ เขี่ยๆๆเข้าไป:wink:
555+:coolly-0024:

ก็ใส่่หัวโช๊คแบบสไลด์ได้ เป็นบอลจ๊อยถ้าไม่เปลี่ยนโช๊คหาซื้อเฉพาะหัวมาใส่ก็ได้นา..
ช่าย..ความเห็นเดวกับน้ายศเลยครับ พี่น้องป้อง...:coolly-0046:

อีก 4 วันพบกับงานสำคัญของชาวบางแสนเรา ห้ามพลาดน่ะครับ...

น้ายศครับ พอหา บอลแบลิ่ง แบบลูกใหญ่ๆน่อยมีมั้นครับ ของผมมันเล็กไปนิดนึง

ไฟล์แนบ

115.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39

น้ายศครับ พอหา บอลแบลิ่ง แบบลูกใหญ่ๆน่อยมีมั้นครับ ของผมมันเล็กไปนิดนึง
ฮ๊ะ...เล็กไปนิสนุงหลอ:coolly-0043:

เอ้า....ฟิตตับกันหน่อยเร็ว...:wink:

เฮ้อๆๆๆๆๆ.....

มิน่า..เหงแถวบ้านตาน้องเค้าเรียกกัน..น้องเล็กๆ ...อิอิ :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม