• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สงสัยคืนนี้จะเงียบแน่เลยแต่ละคนหมดสภาพเลย
โดยเฉพาะตาแขก..............
เล่นไม่นอนกันทั้งคืน......ยันเที่ยงวัน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ร้อนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เก่งฟื้นรึยัง.........ง

เก่งฟื้นรึยัง.........ง
กลับมาแล้วเหรอ..มีไรมาฝากมั่ง..อ่ะ..

อดไป แงๆๆๆ
อดไปไหน รึแก๊ง......:coolly-0043: สงสัยหลับกันยาวๆๆแน่เลย...555+

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แหมมม..สดจิงนะตัวเทอ..งานนี้เอาคนไหนออกงานเนี่ย..อิอิ :biggrin:
แป็ก...ครับงานนี้เซงโคตะระเลยยยย :coolly-0036:

ก็ว่ากันไปตามหัวใจมันร่ำร้อง..อ่ะน่ะพี่ต้น..ว่าแต่ว่ามาบางแสนบ่อยๆ อ่ะ แวะเช็คชื่อที่ แกแล็คซี่อ่ะยางงงงง...
ช่ายเลยน้า...:coolly-0022:

แห่ขันหมากงานน้องหนึ่งอยู่กันกระมัง เอ้า โห่ ฮี้ โห่ ฮิ้วววววววว........:biggrin: :coolly-0024:
ถึงจะไม่ได้ไปแต่ก้อขอ โฮ่..ผ่านเวปไปล่ะกัน น้ะจิงป่าวน้าเหวก...

วันนี้เจอกันแหลมแท่นกรุณาวิ่งสาย 2 เลยเข้าด้านหลังอย่าไปเส้นชายหาดบางแสน รถติดเพราะเขามีงาน..บางแสนย้อนยุค
2 8 เลยครับน้า.....

กลับมาแว้ววววววววววววววววววว
เปงไงบ้าง ได้ได้ไปกั้นประตูขันหมากกับเค้าป่าว ได้กี่บาทล่ะ :coolly-0046:

ลงรูปไม่ได้ไม่งั้นมีภาพสวยๆฝากเพียบเลย......:dribble:

เหนื่อยๆๆๆ มาวๆๆๆๆ ร้อนๆๆๆ เด๋วเจอกัน:sweat:

คืนนี้ ก็เจอกันอีก:cold:

แวะมาดู มากันยัง?

ยังทำงานอยู่เลย :coolly-0013: :coolly-0011:
ไรจาขยันปานนั้น...:wink:
เสาร์-ทิตย์นี่วันหยุดพักผ่อนนะน้าเหวก...!.. อิอิ :brick: :byebye:

เดี๋ยวบ่ายๆจามาลงรูปงานแต่งให้ดูนาคร๊าบบ..ตอนนี้กะลังง่วนกับการหากุญแจรถ..เซ็ง..มะวานกลับมาต้องไปขายของต่อ..กลับมาบ้าน5ท่มอาบน้ำนอนสลบเลย..ตื่นมาหากุญแจรถมะเจอ..เดี๋ยวไปหาก่องนะ..งานเข้าแต่เช้าเวยยยย :sweat: :coolly-0023:

:coolly-0012: ทำงานๆๆๆ

รอดูรูปคร้าบบบบ

สงสัยคืนนี้จะเงียบแน่เลยแต่ละคนหมดสภาพเลย
โดยเฉพาะตาแขก..............
เล่นไม่นอนกันทั้งคืน......ยันเที่ยงวัน

ไปเที่ยวต่อหนายมาอะตัวเทอ :rolleyes:

ร้อนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

สุดๆๆๆๆๆ..ตัวดำเพื่มไปอีก60% :boss: :boss:

กลับมาแล้วเหรอ..มีไรมาฝากมั่ง..อ่ะ..

แหมม..เกือบจาเอาปลานิลแดดเดียวมาฝากแล้วพี่ อิอิ :biggrin: :smile:

อดไป แงๆๆๆ

มะเปงรายตกปลาเผื่อทุกคนให้แว้วง๊าบบ โห่ขันหมากแทนให้ด้วย..แค๊กๆๆ..จำคอ :coolly-0023: :coolly-0023:

ลงรูปไม่ได้ไม่งั้นมีภาพสวยๆฝากเพียบเลย......:dribble:

รูปสวยๆของตะเองนี่นักร้องกะแดนเซออะจิ..เดี่ยวบ่ายๆจัดปาย..ตั้งกระทู้ใหม่รึว่าลงในนี้ดีหว่า :confused: :coolly-0043:

แวะมาดู มากันยัง?

กลับมากันครบดีคับน้าเหวก..แต่มะรู้ว่าสภาพจาครบกันเหมือนเดิมรึป่าว..ตกปลากินเหล้ากานทั้งคืนมะหลับมะนอน..จาแอบหลับซะหน่อย..พวกก็มาเขย่าขา..นึกว่าแผ่นดินไหว..มีการแข่งขันตกปลาระหว่างน้าแขก..กะน้ามาร์คฮากันลั่น..โอ้ยอีกเยอะ..เดี๋ยวบรรยายให้ตอนลงรูปนาคร๊าบบบบบ :coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0046:

ไปถ่ายรูป น้องตาลโชว์ล้างรถที่ ฮาร์เบอร์มอล ดีก่า.อิ.อิ.

มะคืนแหลมแท่นคนเยอะจริง..พี่น้องเซพเราก็ไม่น้อยหน้า..แต่ไม่มีใครดื่มเลย..บอกยังแหยงๆอยู่เลย..555+++

รอดูด้วยคน ครับ

ไปถ่ายรูป น้องตาลโชว์ล้างรถที่ ฮาร์เบอร์มอล ดีก่า.อิ.อิ.

ป๋า เอามาดูมังนะคับ :coolly-0033: :dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม