• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

คัยคับ...คัยที่มาเพื่มชื่อ A31753 อ๊อด/ปอย ให้ผมที่รูปในลายเซ็นอะคับ :confused: :confused:

เปิดเผยตัวออกมาเลยนา

แบบว่าจา

ขอบพระคุณอย่างสูงเลยคร๊าบบบ
แหล่มมากเลยอะ..สุดยอดดด
แหม..ช่างรู้จัย วัยจ๊าบบบบ อิอิ :biggrin: :biggrin:

คัยอะอยากรู้ๆ
ไม่มีไรก็แค่อยากให้รู้ว่าของชำร่วยที่จะแจกในงานมิตติ้งครั้งนี้ก็เป็นจุ๊บติดกระจก หน้าตาก็อย่างนี้100%เลย..555+++

แสดงว่าของจริงเสร็จแล้วอ่ะดิ......ใช่มะ..แต่ไม่เอาเป็นตัวแดงได้มั้ยอ่ะครับ:confused:
ไม่ชอบสีแดงเหรอ..มันเด่นดีนา กลางคืนก็จะได้เห็นชัดอ่านง่ายๆไง..แล้วเอาสีไรดีอ่ะ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เด๋วฝากซองไปด้วยน่ะ..

ไม่ชอบสีแดงเหรอ..มันเด่นดีนา กลางคืนก็จะได้เห็นชัดอ่านง่ายๆไง..แล้วเอาสีไรดีอ่ะ..
แค่มัน.....ไม่เป็นมงคลอ่ะครับพี่.........แค่นั้นจริงๆ:sweat::sweat:
เปลี่ยนสีตรงเฉพาะชื่ออย่างเดียวก็พอ:sure:

กะแว้วว่าต้องเปงพี่ยศ..แหล่มพี่..ขอบคุนคับ..ชอบๆ :wink: :burn: :burn:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปด้วยจิ...เอาเบ็ดไปด้วยนะ...อิอิ:byebye:

จัดปาย..เตรียมไปและ ..กะว่าจาเอาปลากลับบ้านซะ10โล..อิอิ :biggrin:

จัดปาย..เตรียมไปและ ..กะว่าจาเอาปลากลับบ้านซะ10โล..อิอิ :biggrin:
เอามาทำไรปลาท่องโก๋ตั้ง 10โลอิอิ:biggrin: :biggrin:

แค่มัน.....ไม่เป็นมงคลอ่ะครับพี่.........แค่นั้นจริงๆ:sweat::sweat:
เปลี่ยนสีตรงเฉพาะชื่ออย่างเดียวก็พอ:sure:
ได้..เลย..ไม่เป็นปัญหา เพราะว่าบางคนที่ยังไม่รู้ว่าจะมาจริงหรือป่าวเราก็งยังไม่ลงชื่อระหัสไว้ ต้องมาเขียนหน้างาน เป็นสีดำอีกทีนึง..ส่วนเลขระหัสอยากให้เป็นสีแดงงงงง..น่ะ

ได้..เลย..ไม่เป็นปัญหา เพราะว่าบางคนที่ยังไม่รู้ว่าจะมาจริงหรือป่าวเราก็งยังไม่ลงชื่อระหัสไว้ ต้องมาเขียนหน้างาน เป็นสีดำอีกทีนึง..ส่วนเลขระหัสอยากให้เป็นสีแดงงงงง..น่ะ
สีแดงนั่นแหล่ะผมว่าสวยและเด่นอ็อก..คิดมากไปนิดนึงน้ะตาป้อง...:coolly-0003:

เอามาทำไรปลาท่องโก๋ตั้ง 10โลอิอิ:biggrin: :biggrin:
555+เอาไปจิ้ม โนมมมมจากเต้า...อิอิอิ ไปงานพี่หนึ่งกี่โมงครับทุกท่านช่วยแจงด้วยจะได้กะเวลาถูกครับ.....:coolly-0043:

บางคนเค้าถือเคล็ดอ่ะ เปลี่ยนเป็นสีส้มก็ได้ม้างงงงงงง :tongue:

ทำงานต่อดีก่า...........

บางคนเค้าถือเคล็ดอ่ะ เปลี่ยนเป็นสีส้มก็ได้ม้างงงงงงง :tongue:

ทำงานต่อดีก่า...........
555+ป้อง..ความเห็นไม่ตรงกัน มาดวลกันมั้ย..555 เจอกันงานแต่งพี่หนึ่ง..หลับก่อนเปง พะ ชนะเปง มาร อิอิอิอิ:coolly-0002:

เซฟบางแสน

สีสวย ๆ ทุกคัน

นับถือ ๆ

กล้าทำกันได้ไง

สุดยอดดด

555+ขั้นเทพกันทั้งนั้น จะไม่กล้าได้ไง แค่สีรถ เปงไง สวยๆๆทั้งนั้น:coolly-0022: :coolly-0022:

555+ป้อง..ความเห็นไม่ตรงกัน มาดวลกันมั้ย..555 เจอกันงานแต่งพี่หนึ่ง..หลับก่อนเปง พะ ชนะเปง มาร อิอิอิอิ:coolly-0002:

แหมมม..สดจิงนะตัวเทอ..งานนี้เอาคนไหนออกงานเนี่ย..อิอิ :biggrin:

555+เอาไปจิ้ม โนมมมมจากเต้า...อิอิอิ ไปงานพี่หนึ่งกี่โมงครับทุกท่านช่วยแจงด้วยจะได้กะเวลาถูกครับ.....:coolly-0043:

แหม..ตะเองมีเยอะนิโนมอะ..10โลมะพอจิ้มหรอกม้างง. :augenrollen: :augenrollen: .แล้วตัวเทอจาปายกี่โมงอะ..ของโผมไป4ทุ่ม :go: :go:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,757

สดกันจีงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ตกลงไปกันวันไหน? เวลาเท่าไหร่? เจอกันยังไง? บอกกันบ้างดิ! เดี๋ยวเค้าตามมะทันอ่ะ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,759

ก้อว่าจะไปกันช่วงค่ำคืนวันศุกร์ สัก สี่ทุ่ม เจอกันศรีราชาไนท์สแคว

เพราะต้องรอ ต๊ะโอ๋ กะ ตาอ็อดขายของจบก่อง ผมจะไปนั่งรอกะเก่งเบ๊น

รวมตัวกันไปนอนบ่อตกปลาที่ตาหนึ่งจัดไว้ไห้ เช้ามาตื่นล้างหน้าแห่ขันหมากเลย

ตาป้อง ตาน้อง ตาจิ๊ก ตาหรั่ง พี่น้อย พี่มาค ว่าไงเอ่ย ไปพร้อมกันไม๊

ก้อว่าจะไปกันช่วงค่ำคืนวันศุกร์ สัก สี่ทุ่ม เจอกันศรีราชาไนท์สแคว

เพราะต้องรอ ต๊ะโอ๋ กะ ตาอ็อดขายของจบก่อง ผมจะไปนั่งรอกะเก่งเบ๊น

รวมตัวกันไปนอนบ่อตกปลาที่ตาหนึ่งจัดไว้ไห้ เช้ามาตื่นล้างหน้าแห่ขันหมากเลย

ตาป้อง ตาน้อง ตาจิ๊ก ตาหรั่ง พี่น้อย พี่มาค ว่าไงเอ่ย ไปพร้อมกันไม๊
เอาจริงดิ! เขาแห่กี่โมงอ่ะ? จะถอดสร้อยไปกันประตูหาค่าหนมหน่อยอิๆ เดี๋ยวขอดูเหตุการณ์ทางบ้านก่อนได้ไหมอ่ะ?

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม