• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ซาหวัดดีครับพี่น้อง....:coolly-0024:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ถ้าอยากหวานๆอะ..วันเสานี้จัดไปดิ..จาได้เอามารากุไปด้วย...อยากเหมือนกันเปรี้ยวปาก..ซู๊ดดดด :dribble: อิอิ :biggrin: :smile:
จัดไปครับน้า อ๊อด...555+:coolly-0033:

เออจริงด้วย ขอบใจมากน้อง
ผมไม่รู้น้า ขอบใจผมเรื่องไรครับ...555+:coolly-0034:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,723

หวัดดีพี่น้อง

ช่วงนี้ยุ่ง ๆหน่อยไม่ค่อยได้เข้าเวป

เพราะเพิ่งย้ายเข้าไปทำงานที่ต้นสังกัด ไออารืพีซี ที่ระยอง

ย้ายโขงย้ายของเยอะแยะไปหมด รอให้อะไร ๆลงตัวอีกระยะ

ตอนนี้ค่อยยังชั่วแระ ไปอยู่บ้านพักพนักงานกะลังต่อเนทอีกไม่เกินสัปดาห์คงได้

มาโลดแล่นในเวปเหมือนเดิม

ตอนนี้เพิ่งกลับมาบ้านในเครือแระ เสาร์นี้จะไปงานแต่งพี่หนึ่ง

คิดถึงทุกคนเหมือนเดิม...จุ๊พ ๆ

• #6,724
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ศุกร์นี้ไปด้วยงานพี่หนึ่ง

ไปกันกี่โมงว่ามา

ทิสนี้หยุดสามวัน พฤหัส ศุกร์ เสาร์

ใครไปกันมั่ง

วันนี้-ศุกร์-เสาร์ ทำงาน+โอ ถึง4ทุ่ม งานหนึ่งคงไม่ได้ไปแน่ๆวันเสาร์รอดูหลังเลิกงานอีกที เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อยจริงๆ หุ หุ :coolly-0011: :coolly-0015:

น่าจะเป็นวันศุกร์ละนะ ขอติดรถไปด้วยคนจิ...

ก็ต้องปรับตัวกันไป.....อิอิ

เออมาดิ
ร้อนตูดหน่อยนะ
รถแก๊ส เอาเบาะหลังออกวะ กลัวตามเค้าไม่ทัน
แต่ไปได้

• #6,729

จัดไปพี่น้อง

งานนี้น่าจะมันส์

งานแต่งพี่ไปไม่ได้ติดประชุมที่บริษัทวันเสาร28์ตอนเย็น กลับมาจากงานแต่งแล้วเจอกันแหลมแท่นน่ะทุกคน...

หวัดดีพี่น้อง

ช่วงนี้ยุ่ง ๆหน่อยไม่ค่อยได้เข้าเวป

เพราะเพิ่งย้ายเข้าไปทำงานที่ต้นสังกัด ไออารืพีซี ที่ระยอง

ย้ายโขงย้ายของเยอะแยะไปหมด รอให้อะไร ๆลงตัวอีกระยะ

ตอนนี้ค่อยยังชั่วแระ ไปอยู่บ้านพักพนักงานกะลังต่อเนทอีกไม่เกินสัปดาห์คงได้

มาโลดแล่นในเวปเหมือนเดิม

ตอนนี้เพิ่งกลับมาบ้านในเครือแระ เสาร์นี้จะไปงานแต่งพี่หนึ่ง

คิดถึงทุกคนเหมือนเดิม...จุ๊พ ๆ
ย้ายไปอยู่ระยอง..ยังไงทุกเย็นวันเสาร์ก็มาเจอกันน่ะ อย่าห่างหายไปไหนคิดถุงงงงงง

ทุกเสาร์พระอาทิตย์ตกดิน...จากกันลานแหลมแท่นนะ:wink:

แหล่วววเจ้อ...กันเน้อ

ถ้าไปที่ลานไม่เจอ ก็ให้ไปที่เขาอะกิมุขใช่มั๊ยครับ ตามนี้นะ เพราะผมเลิกงานดึก :coolly-0034:

ถ้าไปที่ลานไม่เจอ ก็ให้ไปที่เขาอะกิมุขใช่มั๊ยครับ ตามนี้นะ เพราะผมเลิกงานดึก :coolly-0034:
ระดับนี้ กด แป๊บเดียวก็ถึงแล้วมั้ง:coolly-0034:

อย่าจี้จุดเจ็บใจ ดิ เค้าคิดถึงทุกคนเลยน่ะ :coolly-0044:
คิดถึง ออมว่ะ สมัยก่อนเวลาจะไปแหลมแท่น พี่ต้องมาคอยหน้าโรบินสันศรีราชาแล้วก็ขับคลานตามๆกันไป ไฟหน้าก็ติดข้างเดียว..ทุกครั้งที่ไปแหลมแท่น..แต่เดี๋ยวนี้ช่างห่างไกลกันเหลือเกิน....มาเยี่ยมกันบ้างน่ะพ่อหนุ่ม..
ซึ่งใจจังเลย:coolly-0033: ส่วนไฟหน้าก็ยังเหมือนเดิมครับ ติดข้างเดียวเป็นเอกลักษณ์ไปแล้ว

ไม่ต้องห่วงถ้าน้องว่างจะแวะไปในทันที พร้อม ลีโอ 1 ลัง เป็นค่าคิดถึง :coolly-0023:

งานแต่ง..โผมไปตอนวันศุกมืดๆเหมือนกาน..ขายของเส็ดแล้วไป.รู้สึกว่าจาไปพร้อมๆโอ๋กับเก่งเบ้นอะคร๊าบบ :byebye:

งานแต่ง..โผมไปตอนวันศุกมืดๆเหมือนกาน..ขายของเส็ดแล้วไป.รู้สึกว่าจาไปพร้อมๆโอ๋กับเก่งเบ้นอะคร๊าบบ :byebye:
ไปด้วยจิ...เอาเบ็ดไปด้วยนะ...อิอิ:byebye:

คัยคับ...คัยที่มาเพื่มชื่อ A31753 อ๊อด/ปอย ให้ผมที่รูปในลายเซ็นอะคับ :confused: :confused:

เปิดเผยตัวออกมาเลยนา

แบบว่าจา

ขอบพระคุณอย่างสูงเลยคร๊าบบบ
แหล่มมากเลยอะ..สุดยอดดด
แหม..ช่างรู้จัย วัยจ๊าบบบบ อิอิ :biggrin: :biggrin:

คัยอะอยากรู้ๆ

แสดงว่าของจริงเสร็จแล้วอ่ะดิ......ใช่มะ..แต่ไม่เอาเป็นตัวแดงได้มั้ยอ่ะครับ:confused:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม