• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รับแซ๊บบบบบบบคร้าบบบบบบบบบ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ก๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หึหึ.....โธ่น่าสงสาร อยู่คนเดียวเหงาแย่ละสิ:augenrollen:

ไปกับเพื่อน

มาๆ..เสาร์นี้นัดซักซ้อมความเข้าใจเรื่องงานมิตติ้ง ประชุมมอบหมายงาน เหลือเวลาแค่อาทิตย์เดียวเอง ...เสาร์นี้ให้พร้อมหน้า..พร้อมตากันน่ะครับแหลมแท่น

ป๋า...เสาร์นี้เค้ามีงานกันแล้วเราจะมีที่จอดกันเหรอ ? ที่สำคัญตำรวจจะคอยตั้งด่านตรวจหรือป่าว ? อยากไปนะแต่ไม่อยากมีเรื่องเพราะวัยรุ่นใจร้อน.....:coolly-0004: :coolly-0022: :biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใกล้เข้าแล้วอีกไม่กี่วันเอง

เอ่อออ มีเรื่องจะบอกค่ะ ว่ารูปข้างบน ขาดตัวd ไปตัวนุงค่ะ cefiro-thailan...com แค่นี้ค่ะ ขอบคุณ แหะๆ

หุหุ..........นับถอยหลัง เหลืออีกไม่กี่วันเอง.....ตื่นเต้น ตื่นเต้นนน

ป๋า...เสาร์นี้เค้ามีงานกันแล้วเราจะมีที่จอดกันเหรอ ? ที่สำคัญตำรวจจะคอยตั้งด่านตรวจหรือป่าว ? อยากไปนะแต่ไม่อยากมีเรื่องเพราะวัยรุ่นใจร้อน.....:coolly-0004: :coolly-0022: :biggrin:
เฮ้อๆๆๆ..งานเค้าจัดที่หาดบางแสน..เราก็ไป อากิมุขก็ได้..

เอ่อออ มีเรื่องจะบอกค่ะ ว่ารูปข้างบน ขาดตัวd ไปตัวนุงค่ะ cefiro-thailan...com แค่นี้ค่ะ ขอบคุณ แหะๆ
เออจริงด้วย ขอบใจมากน้อง

เฮ้อๆๆๆ..งานเค้าจัดที่หาดบางแสน..เราก็ไป อากิมุขก็ได้..

ขายของเส็ดเดี๋ยวตามปายคร๊าบบ :byebye:

ป๊าดดด เข้าทางเลย ขึ้นเขาเนี่ย...เด๋วปั่นจักรยานไป:coolly-0025:

ช่างสังเกตุจิงนะตัวเทอ..งี้เปงนักวิทยาศาสได้นะเนี่ย..อิอิ :biggrin:

เครียดจังเสาร์ที่ 7 ก็อดไปอีกแล้ว เข้ากะดึกซะงั้น อย่าว่าผมนะครับ
ขอส่งกำลังใจไปช่วยแทนแล้วกัน

อื่มๆ.....คนเนี๊ยะเค้าละเอียด
เรื่องเนี๊ยะยกไห้เค้า ^ ^

ป๊าดดด เข้าทางเลย ขึ้นเขาเนี่ย...เด๋วปั่นจักรยานไป:coolly-0025:

ปั่นแล้วขึ้นเขา..ทะแม่งๆยังไงอยู่นา..อิอิ :biggrin: :biggrin:

เออจริงด้วย ขอบใจมากน้อง

แหล่มเวย..บ่ายเข้ามาดูพี่เราแก้ไขเรียบร้อยและ..ผมก็พลอยแก้ไขรายเซ็นซะด้วยเวย..อิอิ :smile: :biggrin:

เครียดจังเสาร์ที่ 7 ก็อดไปอีกแล้ว เข้ากะดึกซะงั้น อย่าว่าผมนะครับ
ขอส่งกำลังใจไปช่วยแทนแล้วกัน
555+ ออกตัวฟรีทิ้งซะ....อิอิ:augenrollen:

ศุกร นี้ไครไปบ้านพี่หนึ่งกันกี่โมง
ผมว่าจะไปสัก3-4ทุ่มไครไปพร้อมผมมั่ง

555+ ออกตัวฟรีทิ้งซะ....อิอิ:augenrollen:
อย่าจี้จุดเจ็บใจ ดิ เค้าคิดถึงทุกคนเลยน่ะ :coolly-0044:

อย่าจี้จุดเจ็บใจ ดิ เค้าคิดถึงทุกคนเลยน่ะ :coolly-0044: [/quote
คิดถึง ออมว่ะ สมัยก่อนเวลาจะไปแหลมแท่น พี่ต้องมาคอยหน้าโรบินสันศรีราชาแล้วก็ขับคลานตามๆกันไป ไฟหน้าก็ติดข้างเดียว..ทุกครั้งที่ไปแหลมแท่น..แต่เดี๋ยวนี้ช่างห่างไกลกันเหลือเกิน....มาเยี่ยมกันบ้างน่ะพ่อหนุ่ม..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม