• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่น้องเป็น ..... มันคือ??????
ว่าไง..บั๊กแก๊ง โดนมอไซอ์เฉี่ยวไปนิดนึง..ฝากะโปงนิดน่อย ซ่อมเสร็จแล้ว:coolly-0023:

ว้ายยยยย...ตุ๊ดมา..ไปแระ..ฟิ้วววววว...
บ้าแล้วน้า..ตุ๊ดแบบไหน กิ๊ก เยอะขนาดนี้..เอามั้ยเดวงานให้...555+:coolly-0034:

คืนวันเสาร์ที่ผ่านมาไม่มี..เหล้า เลยครับ..มีแต่เบียร์ ล้วนๆ 2ลังตาแขกจ่ายค่าปรับโดนัท ล้อไม่ฟรี.. 1 ลังนอกนั้นแชร์กัน..อิ.อิไม่มีเหล้าครับ..ผมกลับเที่ยงคืนตามปกติ..นอกนั้นไม่รู้..กะลังรอค่าปรับอีกคน..
ใจเย็นๆน้าเดวเอาเหล้าไปถ่าย จะได้ไม่เหมือนตาแขก ตาแขกเอาเบียร์ไปถ่าย..ผมเอาเหล้าไปล่ะกัน 555+:coolly-0022:

อะดิอยากเหมือนกาน :dribble: อยากไปซ้ะทุกเรื่องเลยยยยย...:coolly-0035:

น้านนน...จะให้เล่า...บอกเหล้ามะมีมีแต่เบีย...ดูมุขพี่เรา...งึมงำๆๆ
:sweat: ก้อน้าเค้าจะกินเหล้า เล่นซื้อกันแตเบียร์ เดวผมจัดให้ครับ..น้ายศ :coolly-0033:

ปล..วันอาทิตเอารถไปทำที่บ้านโอ๋ เซอวิส..สุดยอดดดดดดดด ขอบอก..รถผมมะได้ใช้น้ำมันมาประมาน3เดือน..ปัญหาติดแล้วดับๆเป็นพร้อมๆตาป้อง..จนตาป้องทำซะเนียนมาและ..ผมก็ไปหาทำมาหลายที่..แต่ละที่เดินมาดูจับๆแล้วบอกให้เปลี่ยนแอร์โฟ..ไปอีกที่จับๆแล้วบอกปั้มติ๊ก..อู่หลังนี่บอกให้เปลี่ยนกล่อง..เซ็งเป็ดคับพี่น้อง..จนมาคุยๆกะโอ๋บ่อยๆเพราะไปขายของด้วยกัน..เลยเอาไปให้โอ๋ทำ..ไปเที่ยงๆวันอาทิตที่ผ่านมา..ไปถึงตาโอ๋ก็นั้งโมตู้ปลาของเค้าอยู่..มาถึงปุ๊บแกก็จัดแจงเอาเครื่องเมือมาเลยลองติดเครื่องเช็คโน้นเช็คนี่..เปิดกระโปรงหลัง..เช็คปั้มติ๊ก..แดดร้อนๆอะคับคิดดู..บางอู่ผมไปทำเค้าบอกให้ขับมาจอดร่มๆแอบๆนี่ตาโอ๋แกสู้แดดไม่บ่นเลยอะ..ผมก็เอากะแกละรถจาได้เนียนๆ...เรื่มถอดโน้นถอดนี่อยู่พักนึง..ผมก็งานเข้าพอดีวันอาทิตทำงานแอบเค้าออกมา..พวกโทรมาตามนึกว่าหัวหน้าจะเข้าเลยขอปลีกตัวมาทำงานพักนึก...ขี่มอไซจากบ้านตาโอ๋มาบ่าย2..ทำงานเส็ดกลับไป4โมงครึ่ง..กลับไปเหงตาโอ๋กะเจ้าแหม่มนั่งดีดกีต้าร้องเพลงกัน..เราก็นึกในใจสงสัยคงถอดใจ..ไปมาต้องหลายอู่มะหายซะที..ถามตาโอ๋เปงงายมั่ง..เสียงนั้นเสียงที่ตาโอ๋ตอบกลับมา..ผมไม่นึกว่าผมจะได้ยินมันเป็นเสียงที่ผมรอมานานถึง3เดือน..เส็ดแว้วเนียนเลยพี่..ผมไปลองมาแล้วทั้งแก๊สทั้งน้ำมัน..โอ้ววววเย็กเขร้..สุดยอดนาทีนั้นอยากจะกระโดดไปดูดปากกะตาโอ๋ดีนะเจ้าแหม่มอยู่ไม่งั้นละมีแลกลิ้น.555 :biggrin: :biggrin: ..ที่บรรยายมานี่ก็แค่อยากบอกอะคับว่า..สังคมนี้สุดยอดจิงๆคับ..คิดดูผมไปโดนปั้มติ๊ก..โดนแอรโฟมา2-3พันไม่หาย..แต่นี่ผมซื้อโค๊กไป1ขวดน้ำแข็ง1ถุง..รถเนียนเลยอะ..แต่ทุกอย่างมันก็เทียบไม่ได้กับฟามรู้สึกที่มันแบบว่าสุดจิงๆ..งี้ต้องมีชุดใหญ่กะตาโอ๋ซะชุด..สุดท้ายผมขอขอบคุนตาโอ๋มากๆๆๆและพี่น้องเซฟที่พาผมมาเจอสังคมที่อบอุ่นที่ซู๊ดดดเลยยยย... เลิฟ ยู เซฟ บางแสน จุ๊ฟๆๆ :wink::wink: :biggrin: :sweet_kiss: :sweet_kiss:
น้าอ๊อด ผมนึกว่าไม่หายแน่ เห็นดีดกีต้าร์ร้องเพลงกัน..2ตนนี้ เล่นน้าอ๊อดฮดหู่เลย และแล้วก้อหาย จากอาการป่วยๆซ้ะทีดีใจด้วยนะน้าอ๊อด...ตาโอ๋ นี่เก่งจิงๆๆๆ สุดยอดแล้ววววว เอ้า เฮ่.เฮ่.

เยี่ยมๆๆ เนียนทั้งแก๊สทั้งน้ำมัน..ปรบมือดังๆคร้าบบ
ปล.แล้วตกลงมันเป็นที่อะไรอ่ะพี่อ๊อด
เออ..ยังไม่รู้เลยว่ามันเปงไรเนี่ย...บ้ารึป่าว...

โอ๋...โมดิฟาย...เปิดอู่เลยดีมะ
เอ้า เอาเลยดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555+

นอนยางงงงงงงค้าบบบบบ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะหลับตาลงไปได้อย่างไร....:cold:

เมื่อคืนวันพฤหัสฯที่ผ่านมา ผมมีโอกาสได้ไปบางแสนอีกแระ

ไปทำธุระนิดหน่อย

ที่อยากบอกคือ

ได้ไปกินข้าวต้มร้าน "ข้าวต้มถัง"

ตรงสามแยกอะ

อาหาร อร่อยทุกอย่างเลยอะ

ต้มยำทะเลน้ำข้น ไข่เจียวกุ้งสับ หมูสับผัดหนำเลี๊ยบ ผัดฟักแม้ว ปลาหมึกไข่เค็ม

(กินกันสองคนนะเนี่ย หิวมาก :coolly-0046: )

ประทับใจมาก กินเหมือนยัด แต่ราคา ถูกมากก

สองร้อยกว่าบาทเองมั๊ง ข้าวต้มก็หอม ข้าวสวยก็นุ่ม

เริ่มกิน เที่ยงคืนครึ่ง กินเสร็จ ตีหนึ่งกว่า ๆ

เสียดาย คนนั่งกินข้าง ๆ(เธอคือรักแท้ในคืนหลอกลวงของ)ผม บอกว่า ถ้ากินถึงตีสอง

จะมีสาว ๆ แหล่ม ๆ มาเพียบบบบ

เสียดาย

คราวหน้าสัญญาจะไปมีตติ้งที่บางแสนให้ได้

ฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้งคร๊าบบบ
:coolly-0003:สบายกานดีทุกคนนะครับผม ม่ายด้ายเข้าเว็ปเลย คิดถึงทุกคนครับผม :coolly-0045:อารายยยยยยยยยยน๊าาาาาาาาตุ๊ดดดดดดตุ๊ด

ขอบคุณพี่แจ๊คมาก ๆ ค๊าบ

สำหรับข้าวขาหมู แสนอร่อย ในเช้าวันนั้น ทำให้มีแรงขับรถกลับกรุงเทพอย่างมีฟามสุข

ไอผมก็สั่งกันเต็มที่ ฝากน้อง ๆ ที่ออฟฟิศเพื่อนผมด้วย

ไม่เก็บเงินซะงั้น

อาทิตย์หน้าจะแวะไปอีกแน่นอน รู้จักร้านแล้ว ทำเลน่านั่งโคตร ๆ

ขอบคุณพี่แจ๊คอีกครั้งคร๊าบบบ :coolly-0045:

นอนยางงงงงงงค้าบบบบบ

ยังค๊าบน้องป้อง :coolly-0022:

เกิดเดือนเดียวกับผมเลยนะเนี่ย

หน้าตาดีเหมือนกันเลย

อิอิ

มีเรื่องอยากรบกวนพี่น้องบางแสนนิดนึง

เรื่องมันมีอยู่ว่า

เวลาผมไปค้างที่บางแสนอะ

ตอนเช้าผมส่งเพื่อนผมไปทำงาน แถว ๆ อ่าวอุดมเสร็จ

ผมจะมาขึ้นทางด่วนบูรพาวิถี ให้เร็วที่สุด ผมต้องไปทางไหนอะ

ทางที่กลับทุกที คือวิ่งทางตรง ๆ ผ่านบางพระ ผ่านแยกอ่างศิลา

มันรถเยอะจังเลยอะ

แนะนำด้วยคับ

ขอบคุณคับ

มีเรื่องอยากรบกวนพี่น้องบางแสนนิดนึง

เรื่องมันมีอยู่ว่า

เวลาผมไปค้างที่บางแสนอะ

ตอนเช้าผมส่งเพื่อนผมไปทำงาน แถว ๆ อ่าวอุดมเสร็จ

ผมจะมาขึ้นทางด่วนบูรพาวิถี ให้เร็วที่สุด ผมต้องไปทางไหนอะ

ทางที่กลับทุกที คือวิ่งทางตรง ๆ ผ่านบางพระ ผ่านแยกอ่างศิลา

มันรถเยอะจังเลยอะ

แนะนำด้วยคับ

ขอบคุณคับ

ตามมาทางนี้ครับ

คาดว่าคงจะมาส่งถึง4แยกไฟแดงอ่าวนะ ถ้ามาจากศรีราชาให้เลี้ยวซ้ายตรงแยกอ่าวขึ้นไปจะผ่านโรงพยาบาลอ่าวอุดม-ประตูข้างมอกะเสด ให้ตรงไปเรื่อยๆประมาณ 1 กิโลเศษๆก็จะเจอถนนบายพาส(เลี่ยงชลบุรี)อยู่ข้างหน้า ให้เลี้ยวซ้ายขึ้นถนนเลยครับ วิ่งตรงอย่างเดียวเลย วิ่งไปสักพักจะเจอทางเบี่ยงซ้ายไปกรุงเทพ ถ้าออกขวาไประยอง ก็ให้ออกซ้ายเข้ากรุงเทพครับ เมื่อตัดขึ้นเส้นนี้ได้แล้วจะเป็นทาง 8 เลน (ฝั่งละ 4 เลน) ให้โซโล่ยาวได้เลย ตรงอย่างเดียวไม่มีไฟแดง จะมาสุดทางที่ทางออกตัวเมืองชลบุรีชนเส้นสุขุมวิท แล้วก็ขึ้นเส้นสุขุมวิท ได้เลย วิ่งอีกนิดเดียวก็เบี่ยงซ้ายขึ้นบูรพาวิถีครับ เส้นนี้ถ้าเทียบระยะทางแล้วไกลกว่านิดนึงแต่ถ้าวิ่งแบบทำเวลาแล้วล่ะก็สบายมาก....หายห่วง ทางโล่ง ยิงยาวๆครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะหลับตาลงไปได้อย่างไร....:cold:

เป็นไรน้อง ไม่หลับไม่นอน :coolly-0043: :coolly-0025:

เป็นไรน้อง ไม่หลับไม่นอน :coolly-0043: :coolly-0025:

จามีรั๊ยยย....ก็ร่อนหาเหยื่ออะจิ..ดึกดื่นมะหลับมะนอน ชิชิ :mad: (อยากไปมั่งแต่ใจมิกล้า..อิอิ :biggrin: )

คาดว่าคงจะมาส่งถึง4แยกไฟแดงอ่าวนะ ถ้ามาจากศรีราชาให้เลี้ยวซ้ายตรงแยกอ่าวขึ้นไปจะผ่านโรงพยาบาลอ่าวอุดม-ประตูข้างมอกะเสด ให้ตรงไปเรื่อยๆประมาณ 1 กิโลเศษๆก็จะเจอถนนบายพาส(เลี่ยงชลบุรี)อยู่ข้างหน้า ให้เลี้ยวซ้ายขึ้นถนนเลยครับ วิ่งตรงอย่างเดียวเลย วิ่งไปสักพักจะเจอทางเบี่ยงซ้ายไปกรุงเทพ ถ้าออกขวาไประยอง ก็ให้ออกซ้ายเข้ากรุงเทพครับ เมื่อตัดขึ้นเส้นนี้ได้แล้วจะเป็นทาง 8 เลน (ฝั่งละ 4 เลน) ให้โซโล่ยาวได้เลย ตรงอย่างเดียวไม่มีไฟแดง จะมาสุดทางที่ทางออกตัวเมืองชลบุรีชนเส้นสุขุมวิท แล้วก็ขึ้นเส้นสุขุมวิท ได้เลย วิ่งอีกนิดเดียวก็เบี่ยงซ้ายขึ้นบูรพาวิถีครับ เส้นนี้ถ้าเทียบระยะทางแล้วไกลกว่านิดนึงแต่ถ้าวิ่งแบบทำเวลาแล้วล่ะก็สบายมาก....หายห่วง ทางโล่ง ยิงยาวๆครับ

ตามนั้นเลยคับ..ซัดยาวๆได้สบาย โนไฟแดง :tongue:

ตามนั้นอีกคนครับ แต่อย่าซัดเพลินล่ะ...น้ำมันแพง 555+

ยังค๊าบน้องป้อง :coolly-0022:

เกิดเดือนเดียวกับผมเลยนะเนี่ย

หน้าตาดีเหมือนกันเลย

อิอิ
เหยยย...เขิลแย่เลย 555+:coolly-0001:

และแล้วก็ตื่นมาทำงานอีกหนึ่งวัน วันที่ 55 ของปีนี้...เห้อ:coolly-0036:

ไม่มีอาไรในกลุ่มเราหรอก แค่พวกรถเปิดเครื่องเสียงอ่ะ แต่ดันมาจับผิดคัน เลยมีน้ำเสียงการหน่อยยย ไปเจอพวกมีเส้นเข้า โดนชาวบ้าน บ่นๆ การหน่อย ตำรวจเลยต้องไป เค้าไม่ได้เปิด ดันไปหาว่าเค้าเปิด พยานมีเยอะเเยะ รวมทั้งพวกเราด้วย อิอิ เปงพยาน 5555
อืม...........................

อืม...........................

ตำรวจเค้าคงมาตามหาคนเนี้ยะมั้ง ? 5555 :biggrin: เห็นบอกว่าคิดถึงกันอยู่มิใช่เหรอ :coolly-0023:

ชีชัดจัดไป....:boss:
วิ่งตามสีน้ำเงินไปเลยเน้อพี่น้อง:wink:

ไฟล์แนบ

• 12534.bmp
    12534.bmp
    389.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39

ลายเซ็นใหม่ พี่โอ๋สวยยยจัง อิอิ อิดฉา

แอ๊ๆๆๆๆ...............พี่เหวกพูดถูกกกกกกกก อิอิ แต่หนูฝากบอกให้เเล้วว่า เด่วมิตติ้งบางแสน 243 จะมาอีกคร๊าๆ อิอิ

แอ๊ๆๆๆๆ...............พี่เหวกพูดถูกกกกกกกก อิอิ แต่หนูฝากบอกให้เเล้วว่า เด่วมิตติ้งบางแสน 243 จะมาอีกคร๊าๆ อิอิ

งั้นคราวที่แล้วปะทะคารมกัน...คราวนี้จาปะทะอารัยกันอะคับ :confused: :confused:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม