• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แวะมาทักท้ายครับ มิตติ้งวันไหนที่ไหนจะติดตามครับ

เอโช๊ะ เข้ามาดูความเป็นไป

แย่จังตาน้องเป็น......ซะแล้ววววว

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คนมันมีดี....................
อะรัยก้อเกิดขึ้นด้าย
ของดำนี่ดีจิงๆๆๆ...555+:coolly-0024:

แซวไปทั่วเลยนะตาน้องงงง
555+วันนี้เลี้ยงรุ่น อีเทค มีมาเพื่อซักคนมั้ย...:coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาวววกันยัง ผมอยู่ร้านเหล้าที่จันทบุรีนะ

อ้าวววว..ตื่นกานยางงงง :boss: :boss:

มะคืนอดเวย..ติดหลายเรื่อง..มาเจอรถตดซะกรองกระฉูด.:coolly-0023: .เดี๋ยววันนี้จาเอาไปซ่อมบำรุงที่อู่โอ๋เซอวิสซะหน่อย..เสาหน้างานแต่งได้มาวแน่ๆ...:biggrin: :biggrin:

ใครไม่ได้มาเมื่อคืนเสียใจด้วยนะ......
อดเห็นช็อตเด็ดๆของตำรวจบางแสน..................อีกแล้วคร้าบบบบบบบ

เมื่อคืนมีไรครับ

กลับมาแล้ววว เมื่อคืนเกิดไรบ้าง เหลาให้ฟังหน่อย

มิตติ้ง บางแสนเดือนหน้าใช่ป่าวครับ

มันสุดวิสัยไครๆก้อไม่อยากให้เกิด...แฮ่.แฮ่. :coolly-0036:
ว้ายยยยย...ตุ๊ดมา..ไปแระ..ฟิ้วววววว...

ใครไม่ได้มาเมื่อคืนเสียใจด้วยนะ......
อดเห็นช็อตเด็ดๆของตำรวจบางแสน..................อีกแล้วคร้าบบบบบบบ
แล้วคนขาวๆ ไม่เหง..มาด้วยล่ะ..มาแต่คนดำๆ..

ตำรวจกวนอีกแล้วเหรอ เซ็งจริงๆ ตอนนี้ทะเบียนขาด เดี๋ยวต่อเสร็จค่อยไป

เรื่องราวเป็นไงเล่าหน่อยดิครับ

ตำรวจมากวนไรกันอีกพี่น้อง แล้วต่อไปนี้ใครจะกล้าไปเที่ยวล่ะนั่น รถถูกมันก็หา เรื่องเอาผิดจนได้ แหม่ม..... :super:

เล่าคืนเสาร์ให้ฟังหน่อยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม