• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฝากเนือ้ฝากตัวพี่น้องบางเสียนด้วยนะคับ

คงได้ป๊ะกันบ่อยขึ้น

เพราะรู้แล้วว่า ไม่ไกลเลย

ฮ่า ๆ ๆ

ฝากเนือ้ฝากตัวพี่น้องบางเสียนด้วยนะคับ

คงได้ป๊ะกันบ่อยขึ้น

เพราะรู้แล้วว่า ไม่ไกลเลย

ฮ่า ๆ ๆ
อุ๊ว้าวๆๆๆ พี่ต้นเอาแผ่นหนังซีรีย์มาให้ผมดูด้วยนะ..ผมอยู่หน้าเบอร์ด๊อกเอง:biggrin:
ปล. เป็นงานที่อยู่ที่ความอยาก ความฝันของตัวเอง

อยากมาก ฝันใหญ่ ก็ได้เยอะ
ประโยคนี้อ่านแล้วงง อ่ะ เป็นงานแบบไหนหว่า...สงสัยต้องมาคุยด้วยเบียร์สักขวดสองขวดแระ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นั่นๆ..ตุ๊ด แต๋ว กันเปงแถวเลย...ว้ายยยบ้า:coolly-0043:

ตาป้อง..อ่านแล้วงง แจงชัดๆน่อยดิ:coolly-0002:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โว้ยยยยยๆๆๆ รถไม่แรง เครียด 555+

เพื่อ....ด้วยน้ะ

555+เสาว์นี้ไครไม่มา ตุ๊ด ครับพี่น้อง 555+ ไครมีธุระไม่ว่ากันครับ อิอิอิ:coolly-0035:

อ้าว....อ้าว....งี้ก็สวยสิยะหล่อน เล่นท้าแบบนี้เลยเรอะ สดนักเรอะตัวเองง่ะ :coolly-0045:

ตอนนี้มี ไก๊..นำเที่ยว พูดเกาหลีค่องมากเลย อยู่พัทยา....:coolly-0046:

ตาอ๊อดจองซะแระ มีเหลืออีกแมะ ญี่ปุ่นก็โอนะ :coolly-0033: :coolly-0044:

จริง ๆ แล้ว ผมไปแถว ๆ นั้นคั๊บ

แต่ไม่ได้เข้าไปใช้บริการแกแลคซี่หรอก

ไปหารักแท้ที่อยู่แถว ๆ นั้น

อิอิ ไปบ่อย เพราะวิ่งแปปเดียวก็ถึงแระ :coolly-0046:

ตอนนี้ผมไปบางแสน อาทิตย์ละครั้ง

ไปกลางคืนกลับเช้า

ต้องหาโอกาส แวะไปชิมขาหมูพี่แจ๊คให้ได้

สัญญา :coolly-0003:

ผมขอตอบด้วยนะคับพี่หรั่ง

(ไปบางแสนบ่อย เลยฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบ)

ตั้งแต่เศรษฐกิจแย่ลง

บริษัท ผม ทำเกี่ยวกับความงาม และ สุขภาพ

ยิ่งเศรษฐกิจแย่ ยอดของบริษัทผม ก็ยิ่งพุ่ง

เพราะคนยิ่งเครียด สุขภาพก็ยิ่งแย่ ก็ตอ้งการตัวช่วย

ส่วนเรื่องความสวยงาม มันยอมกันไมได้อยู่แล้ว

ผมโชคดีที่มีคนแนะนำให้เข้ามาที่นี่

บริษัทมั่นคง มาจากญี่ปุ่น

ผมก็แฮปปี้กับงานที่นี่มาก มีความสุขมาก ในแต่ละวัน

ถ้าพี่น้องบางแสนคนไหนสนใจ ผมจะเล่าให้ฟัง

เป็นงานที่อยู่ที่ความอยาก ความฝันของตัวเอง

อยากมาก ฝันใหญ่ ก็ได้เยอะ

อิอิ :coolly-0045:

ผมก็นึกว่ามาท่องจักรวาลแถวๆนี้ ฮี่ ฮี่ :wink:

วันศุกร์แล้ววววววว...เงินเดือนออกด้วย..เอาตังค์ไปฝากดีก่า

โย่ววววว วันสุดท้ายของการทำงาน..ใน Week นี้...เหนื่อยจริงๆ

พรุ่งนี้เจอกันแหลมแท่นหลังจากห่างหายมานาน

พรุ่งนี้ใครมาจะพาไปล่อตุ๊ด..55++

กำๆ..บางแสนนี่ เป็นตุ๊ด กานหมดเลยไช่มิ กร๊ากกกกกกกกก...:coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044:

อ้าว....อ้าว....งี้ก็สวยสิยะหล่อน เล่นท้าแบบนี้เลยเรอะ สดนักเรอะตัวเองง่ะ :coolly-0045:
555+ไม่สดแล้วน้า ตอนนี้จะเปลื่อยแล้ว นั่นแสดงว่าจะติดงานอีกแล้วใช่ม้า รู้น่า......ระวังจะ ตุ๊ดน้ะ อิอิอิ:coolly-0025:

กำๆ..บางแสนนี่ เป็นตุ๊ด กานหมดเลยไช่มิ กร๊ากกกกกกกกก...:coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044:
บ้าน่าหรั่งอ้ะ......:coolly-0046:

ตาอ๊อดจองซะแระ มีเหลืออีกแมะ ญี่ปุ่นก็โอนะ :coolly-0033: :coolly-0044:
ขาพี่ยุ่นเลยน้ะขานี้อ้ะ...ชอบแบบร้องเสียงดังๆไงครับท่าน อ๋อ..สงสัยชอบซอยถึ่ๆๆๆๆๆ555+:coolly-0003:

งานเข้าแล้วพี่น้อง เมื่อคืนไปรับแฟนที่เฉลิมไทยโดนมอไซร์เฉวเข้าให้ ฝากระโปงหน้าบุบไปนิดนึง บุบไม่ว่าแถมโกงอีก กะจังหน้าแตกอีกต่างหากเซงเลย ซ่วนมอไซร์หายเข้ากีบเมฆไปเลย...แล้วไม่ไปจะเปง ตุ๊ดมั้ยเนี่ย...:coolly-0023:

งานเข้าแล้วพี่น้อง เมื่อคืนไปรับแฟนที่เฉลิมไทยโดนมอไซร์เฉวเข้าให้ ฝากระโปงหน้าบุบไปนิดนึง บุบไม่ว่าแถมโกงอีก กะจังหน้าแตกอีกต่างหากเซงเลย ซ่วนมอไซร์หายเข้ากีบเมฆไปเลย...แล้วไม่ไปจะเปง ตุ๊ดมั้ยเนี่ย...:coolly-0023:
อ้าวเสียใจด้วยเด้อ คับ

กลับมาหล่อไวๆๆนะคับ

แอบมาดู ไม่อยากพิมมาก เด่วมีคนทักอีก อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม