• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เง้อออออออ.........เปงอาไรการไปหมดดดดดดดดด............อาการเก่ากำเริบบการเปงแถววๆ อิอิ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขาพี่ยุ่นเลยน้ะขานี้อ้ะ...ชอบแบบร้องเสียงดังๆไงครับท่าน อ๋อ..สงสัยชอบซอยถึ่ๆๆๆๆๆ555+:coolly-0003:

เป็นโรคภูมิแพ้(ความขาว)ง่ะ

งานเข้าแล้วพี่น้อง เมื่อคืนไปรับแฟนที่เฉลิมไทยโดนมอไซร์เฉวเข้าให้ ฝากระโปงหน้าบุบไปนิดนึง บุบไม่ว่าแถมโกงอีก กะจังหน้าแตกอีกต่างหากเซงเลย ซ่วนมอไซร์หายเข้ากีบเมฆไปเลย...แล้วไม่ไปจะเปง ตุ๊ดมั้ยเนี่ย...:coolly-0023:

นี่แหละมีแฟนเยอะ ร่อนเยอะต้องทามจาย...........
กลับมาสวยไวๆละกาน

อ้าววว เห้ยยยยยยยย......โดนซะแหล่วววว ที่ทักมานี่ จะคุยเรื่องนี้ใช่มะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หึหึ..แมนสุดๆ

มารายงานตัวคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ
เจอกันแน่เสาร์นี้..............

มารายงานตัวคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ
เจอกันแน่เสาร์นี้..............
ดีใจด้วยเข้าเว็บได้แล้ว...

รถไม่เป็นไรมาก..ยังวิ่งได้ก็ให้รีบมา..

รถไม่เป็นไรมาก..ยังวิ่งได้ก็ให้รีบมา..[/quote] เข้าอู่ไปเรียบร้อยแล้ว เสร็จวันอาทิตย์ แต่เดวจะหารถไปให้ได้เลย....ปล.กลัวเปงตุ๊ด 555+:coolly-0034:

อ้าววว เห้ยยยยยยยย......โดนซะแหล่วววว ที่ทักมานี่ จะคุยเรื่องนี้ใช่มะ
ความคิดเร็วดีนี่..อุตซ่าไม่พูด

ความรักไม่มีอะไรขวางกั้นจิงๆๆ ขาวกับดำยังเข้ากันได้เลย 555+:coolly-0023:

ไฟล์แนบ

9.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47

คนมันมีดี....................
อะรัยก้อเกิดขึ้นด้าย

:coolly-0003:สบายกานดีทุกคนนะครับผม ม่ายด้ายเข้าเว็ปเลย คิดถึงทุกคนครับผม :coolly-0045:อารายยยยยยยยยยน๊าาาาาาาาตุ๊ดดดดดดตุ๊ด

ด้ายโอกาสเค้าเว็ปแล้วเย่:byebye:

สวัสดีครับพี่น้อง...มะวานฝนตกที่ศรีชา..หลังฝนตก ร้อนนนนนน..มากๆ
วันนี้ไปคลายร้อนที่แหลมแท่นกันดีกว่า....

เข้าอู่ไปเรียบร้อยแล้ว เสร็จวันอาทิตย์ แต่เดวจะหารถไปให้ได้เลย....ปล.กลัวเปงตุ๊ด 555+:coolly-0034: [/quote]
แหม๋..ช่างรวดเร็วดีแท้..กลัวไม่หล่อ..ดีมากแล้วเจอกัน

สวัสดีครับพี่น้อง...มะวานฝนตกที่ศรีชา..หลังฝนตก ร้อนนนนนน..มากๆ
วันนี้ไปคลายร้อนที่แหลมแท่นกันดีกว่า....

กทม. ร้อนตับจะแตกคับ :coolly-0023:

แซวไปทั่วเลยนะตาน้องงงง

เย็นนี้ เจอการคร๊าๆๆๆๆๆๆๆๆ..............มาวววววววววววววว

วันนี้ไม่มาวไม่เลิก อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม