• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หึ..นักสะสมกิ๊ก..แบบตรงรุ่น

อยากรู้ว่าปีไหน ใช้งานมานานรึยัง เผื่อจะเอามาสะสมไว้มั่ง หุ หุ :coolly-0033: :coolly-0044: :coolly-0046:

ปี 92 12 วาล์ว ล้อหยดน้ำ ภายในกระสอบ ติดแก๊สแล้ว แต่ยังไม่แจ้งลงเล่ม นอกนั้นตรงรุ่นหมด:augenrollen:

หึ..นักสะสมกิ๊ก..แบบตรงรุ่น

อืมนะ..อยากจาลองขับขี่..แต่ใจไกล้า..อิอิ :coolly-0036: :coolly-0023: :coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์นี้ว่างๆอยากให้มาพบปะกันที่แหลมแท่นมีเรื่องปรึกษา 2 เรื่อง
เรื่องแรก..การไปงานแต่ง ตาหนึ่ง
เรื่อง 2 งานมิตติ้งบางแสน เดือนมีนา เอาไง
..ขอให้มากันเยอะๆ เพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว คิดถึงทุกคน จุ๊บๆ..
[/quot ครับผม...เออ ว่าแต่อย่าลืมใบขับขี่ผมน้ะครับ...น้ายศ:coolly-0023:

คนนี้ต้องปรับให้หนัก...:biggrin:

ผมไม่อยู่นะครับ ไปงานบวชที่จันทบุรี..ขอโทษด้วยครับ

กลับมาเอาสาวจันมาฝากด้วยนะ..2โล :smile: :smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คอนเฟิร์มพรุ่งนี้ละกัน รอดูงานก่อน :coolly-0043:

หวาดดียามคำคืน

ร้อนนนนนนนนนนนน จัง
ไปอาบน้ำซิ:rolleyes:

คอนเฟิร์มพรุ่งนี้ละกัน รอดูงานก่อน :coolly-0043:
ดูงาน...ว่าจะไป ไพเราะ หรือ Roof หรือ Red brick เหรอค้าบบคุณพี่55+:wink:

วันเสาร์นี้ว่างๆอยากให้มาพบปะกันที่แหลมแท่นมีเรื่องปรึกษา 2 เรื่อง
เรื่องแรก..การไปงานแต่ง ตาหนึ่ง
เรื่อง 2 งานมิตติ้งบางแสน เดือนมีนา เอาไง
..ขอให้มากันเยอะๆ เพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว คิดถึงทุกคน จุ๊บๆ..
...อัพหน่อย

จะถึงวันเสาร์แย้ววววววววววววววว จะได้เวลามาววววววววว อิอิ

ว่าแล้ว มานก้อแย่ไปซะทุกเรื่อง หาตังได้น้อยกว่าเก่าเด่วนี้ แต่รายได้มากกว่าเดิมซะอีก แย่ๆๆ เพราะคนส่วนมากก้อต้องประหยัดเหมือนกับเรา อันไหนไม่จำเปงก้อตัดๆไป มะไหร่เศรษฐกิจจะดีขึ้นเน้ออออ....

ว่าแล้ว มานก้อแย่ไปซะทุกเรื่อง หาตังได้น้อยกว่าเก่าเด่วนี้ แต่รายได้มากกว่าเดิมซะอีก แย่ๆๆ เพราะคนส่วนมากก้อต้องประหยัดเหมือนกับเรา อันไหนไม่จำเปงก้อตัดๆไป มะไหร่เศรษฐกิจจะดีขึ้นเน้ออออ....
รายจ่าย ไม่ใช่รายได้ :coolly-0014:

จะถึงวันเสาร์แย้ววววววววววววววว จะได้เวลามาววววววววว อิอิ
เอาแบบวันนั้นอีกมะ.........เมาโคตร55+:sweat:

คนนี้ต้องปรับให้หนัก...:biggrin: บ้าน่า..แค่นี้ก้อแย่แล้วปลับหนักมันไม่ใหวนา....

กลับมาเอาสาวจันมาฝากด้วยนะ..2โล :smile: :smile:
เพื่อ....ด้วยน้ะ

...อัพหน่อย
555+เสาว์นี้ไครไม่มา ตุ๊ด ครับพี่น้อง 555+ ไครมีธุระไม่ว่ากันครับ อิอิอิ:coolly-0035:

อยากรู้ว่าปีไหน ใช้งานมานานรึยัง เผื่อจะเอามาสะสมไว้มั่ง หุ หุ :coolly-0033: :coolly-0044: :coolly-0046:
ตอนนี้มี ไก๊..นำเที่ยว พูดเกาหลีค่องมากเลย อยู่พัทยา....:coolly-0046:

สงสัยจะยังไม่สร่างเมาเนอะป้อง :tongue:
ผมว่าจ่ายมากจนลืมรายได้มากกว่า เลยพิมพ์ผิด...555+

ว้ายยยยยยยยยยยยยยยย.........ไรยะหล่อน....

ว้ายยยยยยยยยยยยยยยย.........ไรยะหล่อน....

นั่นอะจิเนอะตัวเทอ..ว๊ายๆๆ..อิอิ :biggrin: เตรียมตัวตุ๊ดไว้ก่องเลย..หะหะ :coolly-0045:

รายจ่าย ไม่ใช่รายได้ :coolly-0014:

สงสัยจะยังไม่สร่างเมาเนอะป้อง :tongue:

เมาน้ำคำฝอยยังมะสร่างอะจิ... อิอิ :biggrin: :biggrin:

ตอนนี้มี ไก๊..นำเที่ยว พูดเกาหลีค่องมากเลย อยู่พัทยา....:coolly-0046:

เค้าจองงงงงง :byebye: :byebye:

เหอๆๆ พอดี ไม่ชอบแนวเกาหลี...ชอบสาวไทยมากกว่า..

นั่นอะจิเนอะตัวเทอ..ว๊ายๆๆ..อิอิ :biggrin: เตรียมตัวตุ๊ดไว้ก่องเลย..หะหะ :coolly-0045:
บร้าาาา...ตัวเองก็....555+:brick:

แหม...... เริ่มออกหากินนอกพื้นที่แล้วนะ แถวนู้นหมดตู้แล้วใช้ม๊า 555 :biggrin: :smile: :wink:

จริง ๆ แล้ว ผมไปแถว ๆ นั้นคั๊บ

แต่ไม่ได้เข้าไปใช้บริการแกแลคซี่หรอก

ไปหารักแท้ที่อยู่แถว ๆ นั้น

อิอิ ไปบ่อย เพราะวิ่งแปปเดียวก็ถึงแระ :coolly-0046:

ตอนนี้ผมไปบางแสน อาทิตย์ละครั้ง

ไปกลางคืนกลับเช้า

ต้องหาโอกาส แวะไปชิมขาหมูพี่แจ๊คให้ได้

สัญญา :coolly-0003:

ช่วงนี้สภาวะเศรษฐกิจไม่ค่อยจะดีซักเท่าไหร่เลยน่ะครับพี่น้องทุกท่าน
สิ่งที่ผมอยากถามพี่น้องว่า...ชีวิตของพี่น้องเปลี่ยนไปอย่างไรกันบ้าง
แล้วช่วงนี้คุณกำลังทำไรกันอยู่ แล้วสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นกับคุณ คุณมีวิธีแก้ไขปัญหาแล้วหรือยัง ! ที่ถามนี่เพราะอยากรู้ความเคลื่อนไหวของพี่น้องทุกคนน่ะครับ
เอาเป็นว่าการแก้ไขปัญหาของคุณอาจทำให้คนที่กำลังมองหาลู่ทางในสภาวะยามนี้ไปจุดประกายให้ใครบางคนมีทางออกก็ได้น่ะครับ...

ผมขอตอบด้วยนะคับพี่หรั่ง

(ไปบางแสนบ่อย เลยฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบ)

ตั้งแต่เศรษฐกิจแย่ลง

บริษัท ผม ทำเกี่ยวกับความงาม และ สุขภาพ

ยิ่งเศรษฐกิจแย่ ยอดของบริษัทผม ก็ยิ่งพุ่ง

เพราะคนยิ่งเครียด สุขภาพก็ยิ่งแย่ ก็ตอ้งการตัวช่วย

ส่วนเรื่องความสวยงาม มันยอมกันไมได้อยู่แล้ว

ผมโชคดีที่มีคนแนะนำให้เข้ามาที่นี่

บริษัทมั่นคง มาจากญี่ปุ่น

ผมก็แฮปปี้กับงานที่นี่มาก มีความสุขมาก ในแต่ละวัน

ถ้าพี่น้องบางแสนคนไหนสนใจ ผมจะเล่าให้ฟัง

เป็นงานที่อยู่ที่ความอยาก ความฝันของตัวเอง

อยากมาก ฝันใหญ่ ก็ได้เยอะ

อิอิ :coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม