• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ช่วงนี้ เหนื่อยกันทุกคนเลยวุ้ย
ส่วน 355 ขอแสดงความยินดีด้วย ก่อนเลยนะ เพราะอาจจะไม่สามารถไปร่วมงานได้

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เง้ออออ...เอาแบบน้าอ๊อดป่าว ซ้าย5..ขวา6...กระดก 7...:coolly-0046: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อิอิ...จัดปายยย :biggrin:

ให้รีบมา..ศรีราชานคร..ตรึม..

ว้าววๆๆๆๆ...จิงเหยอพี่ :wink: :dribble:

เหอๆๆๆ ถนัดกันจริงๆ เรื่องแบบนี้ 555+

ขั้นเทพพพพ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้ไม่ค่อยสบาย คั่นเนื้อคั่นตัวตั้งแต่เมื่อวานนี้แระ ขอเป็นผู้อ่านละกัน :cold: :coolly-0036:

านด้านพลังงาน..ยังไปได้สวย..แต่ด้านยานยนต์ แย่หน่อยเพราะการส่งออกไม่ดีค่าเงินแข็ง ประกอบกับตลาดส่งออกส่วนมากแถบอเมริกา ทำให้กราผลิตชลอตัวลงไปครึ่งนึง งานผมพ่วงติดกับตลาดส่งออก..ผลงานลดลงครึ่งนึงและถูคู่แข่งแย่งตลาดอีก 20% ทำให้ลูกน้องไม่มีงานทำ เพราะกำลังการผลิตผมค่อนข้างสูง
ต้องปรับตัวกันหน่อย..ว่างไม่มีไรทำ..หาถ่ายรูปขายต่างประเทศดี..ก่า....

วันนี้ไม่ค่อยสบาย คั่นเนื้อคั่นตัวตั้งแต่เมื่อวานนี้แระ ขอเป็นผู้อ่านละกัน :cold: :coolly-0036:
อายุมากแล้วพักผ่อนเยอะๆ งดรับเด็กให้คนอื่นเค้าไปรับแทนบ้าง..ร่างกายจะได้แข็ง...แรงนานๆ...555+++

555++++ ป๋าพูดถูก.....

ท่านใดที่ยังไม่มาตอบขอความรบกวนมาตอบด้วยครับยังอีกหลายท่านอยากรู้จิงๆ...

อายุมากแล้วพักผ่อนเยอะๆ งดรับเด็กให้คนอื่นเค้าไปรับแทนบ้าง..ร่างกายจะได้แข็ง...แรงนานๆ...555+++

แน่ะ มีแซว มีแซว :biggrin: :coolly-0001:

555+ นี่แหละน๊าคนเรา..น้าเหวกงั้นเดวไปอาบน้ำกันมันจะได้สบายตัว อิอิอิ:coolly-0022:

อีตาหรั่งแก่จะเอาไปแก้ไขชีวิตแกไง.....น้ายศพูดถูกยานยนต์ชลอตัวจิงๆ toyota มันก้อปลดคนตั้งแต่ ธันวาคม 200 คนมาแล้ว มกราคม ก้ออีก40คน แล้วปลาย กุมภา นี้อีก 60 คน ข่าวมาล่าสุด ก่อนสงกรานต์นี้ก้อปลออีก แถมยุบกะกลางคืนอีก มีแต่กลางวันอย่างเดวเอง..ตอนนี้กะกลางคืนมันเริ่มเก็บอุปกรณ์ที่ไม่ได้ใช้แล้วน่า..อีกไม่นานแน่ สาธุอย่ามาถึงผมออกเลย มีถาระอีกหลายอย่าง ใหนจะย่านาง ใหนจะกิ๊ก โอยแล้วจะทำไงดีเนี่ย...ไครอยากอุปการะช่วยแบ่งไปมั่งดิ....ไม่ใหวแล้ว :coolly-0023: :coolly-0023:

วันเสาร์นี้ว่างๆอยากให้มาพบปะกันที่แหลมแท่นมีเรื่องปรึกษา 2 เรื่อง
เรื่องแรก..การไปงานแต่ง ตาหนึ่ง
เรื่อง 2 งานมิตติ้งบางแสน เดือนมีนา เอาไง
..ขอให้มากันเยอะๆ เพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว คิดถึงทุกคน จุ๊บๆ..

หวาดดียามคำคืน

ร้อนนนนนนนนนนนน จัง

วันเสาร์นี้ว่างๆอยากให้มาพบปะกันที่แหลมแท่นมีเรื่องปรึกษา 2 เรื่อง
เรื่องแรก..การไปงานแต่ง ตาหนึ่ง
เรื่อง 2 งานมิตติ้งบางแสน เดือนมีนา เอาไง
..ขอให้มากันเยอะๆ เพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว คิดถึงทุกคน จุ๊บๆ..

รับแซบคับพี่ :biggrin: :byebye:

อีตาหรั่งแก่จะเอาไปแก้ไขชีวิตแกไง.....น้ายศพูดถูกยานยนต์ชลอตัวจิงๆ toyota มันก้อปลดคนตั้งแต่ ธันวาคม 200 คนมาแล้ว มกราคม ก้ออีก40คน แล้วปลาย กุมภา นี้อีก 60 คน ข่าวมาล่าสุด ก่อนสงกรานต์นี้ก้อปลออีก แถมยุบกะกลางคืนอีก มีแต่กลางวันอย่างเดวเอง..ตอนนี้กะกลางคืนมันเริ่มเก็บอุปกรณ์ที่ไม่ได้ใช้แล้วน่า..อีกไม่นานแน่ สาธุอย่ามาถึงผมออกเลย มีถาระอีกหลายอย่าง ใหนจะย่านาง ใหนจะกิ๊ก โอยแล้วจะทำไงดีเนี่ย...ไครอยากอุปการะช่วยแบ่งไปมั่งดิ....ไม่ใหวแล้ว :coolly-0023: :coolly-0023:

อะ..คัยจาเทคโอเวอเชิญเลย..รีบหน่อยของร้อนน..อิอิ :biggrin: :biggrin:

ปล งั้นเดี๋ยววันเสามีหลังไมค์นะตาน้อง..หุหุ :biggrin: :biggrin:

[/quot ครับผม...เออ ว่าแต่อย่าลืมใบขับขี่ผมน้ะครับ...น้ายศ:coolly-0023:

อะ..คัยจาเทคโอเวอเชิญเลย..รีบหน่อยของร้อนน..อิอิ :biggrin: :biggrin:

ปล งั้นเดี๋ยววันเสามีหลังไมค์นะตาน้อง..หุหุ :biggrin: :biggrin:
555+จัดไปครับพี่น้อง...อ๊อด :coolly-0003:

อยากรู้ว่าปีไหน ใช้งานมานานรึยัง เผื่อจะเอามาสะสมไว้มั่ง หุ หุ :coolly-0033: :coolly-0044: :coolly-0046:

ผมไม่อยู่นะครับ ไปงานบวชที่จันทบุรี..ขอโทษด้วยครับ

อยากรู้ว่าปีไหน ใช้งานมานานรึยัง เผื่อจะเอามาสะสมไว้มั่ง หุ หุ :coolly-0033: :coolly-0044: :coolly-0046:
ปี 92 12 วาล์ว ล้อหยดน้ำ ภายในกระสอบ ติดแก๊สแล้ว แต่ยังไม่แจ้งลงเล่ม นอกนั้นตรงรุ่นหมด:augenrollen:

[/quot ครับผม...เออ ว่าแต่อย่าลืมใบขับขี่ผมน้ะครับ...น้ายศ:coolly-0023:
ได้เลยครับเตรียมของไถ่ด้วย1 ลังquote=A31849;228869]ผมไม่อยู่นะครับ ไปงานบวชที่จันทบุรี..ขอโทษด้วยครับ

ไม่เป็นไร..ได้เรื่องยังไงจะคุยอีกที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม