• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เครียดโว้ยยยย...เงินก็ไม่มีใช้ อากาศก็แสนร้อนพวกเสื้อ(xxx)มานจะทำไรอีกว้า..บ้านเมืองเราน้อ..ใครว่างๆก็มานั่งซดกันบ้างเน้อ:coolly-0011:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ลายเซ็นใหม่ พี่โอ๋สวยยยจัง อิอิ อิดฉา

น้านอะดิ..เห็นแล้วอยากกินสลิ่มน้ำกะทิ..ใส่น้ำแข็งไส..อากาศร้อนๆอย่างงี้นะ..ได้ซะถ้วย...แหมสดชื่นนนนนนน:biggrin: :wink: :go:

น้านอะดิ..เห็นแล้วอยากกินสลิ่มน้ำกะทิ..ใส่น้ำแข็งไส..อากาศร้อนๆอย่างงี้นะ..ได้ซะถ้วย...แหมสดชื่นนนนนนน:biggrin: :wink: :go:
อยากอย่างอื่นมากกว่า......ข้าวขาหมู:dribble::wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เครียดโว้ยยยย...เงินก็ไม่มีใช้ อากาศก็แสนร้อนพวกเสื้อ(xxx)มานจะทำไรอีกว้า..บ้านเมืองเราน้อ..ใครว่างๆก็มานั่งซดกันบ้างเน้อ:coolly-0011:
อากาศร้อนๆ..สามารถทำให้คนคุ้มคลั่งได้..555++

เปงอาไร มากหรือป่าวววว พี่ชายยยย :coolly-0023:

เคยไปนั่งแระ ร้านข้าวขาหมู รู้แหละว่าติดจายอาไรการ ชิชิ........

อย่างงี้ต้องเอาน้ำมีฟองดับซะละมั้ง :augenrollen: :coolly-0046:

ไหงวันที่เราไปมะมีมั่งว้า..สงสัยคำสาปไอ้ปอยจาอาถรร..งุงิงุงิ :coolly-0036: :coolly-0011: :sweat:

ใครว่างๆพาไปร้านข้าวขาหมูหน่อยซิเผื่อจะหาย.....:coolly-0044:

ขอขอบคุณพี่น้องบางแสนมาก ๆ เลยค๊าบ

ผมจะได้กลับถึงบ้านเร็ว ๆ หน่อย

อิอิ

จามีรั๊ยยย....ก็ร่อนหาเหยื่ออะจิ..ดึกดื่นมะหลับมะนอน ชิชิ :mad: (อยากไปมั่งแต่ใจมิกล้า..อิอิ :biggrin: )
อยากมาแต่ไม่กล้า..อย่างนี้เรียก ป๊อด...555+ จิงป่ะป้อง

แอ๊ๆๆๆๆ...............พี่เหวกพูดถูกกกกกกกก อิอิ แต่หนูฝากบอกให้เเล้วว่า เด่วมิตติ้งบางแสน 243 จะมาอีกคร๊าๆ อิอิ
555+

งั้นคราวที่แล้วปะทะคารมกัน...คราวนี้จาปะทะอารัยกันอะคับ :confused: :confused:
สงสัย จวกกันแน่เลย...555+

ระวังน้ะพวกเรา ตนมันจะบ้าแล้ว ตนบ้ามันอยากกินเบียร์น่า ไม่มีไรหลอก...555+

มิตติ้งบางแสนโซน 7 มีค.52 ที่ร้านอาหารฟ้าทะเล แหลมแท่น..
http://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195

คิดแบบเดวกับผมเลยน้า อ๊อด......... แหวะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้าอ๊อดเพื่อด้วยน้ะ ผมเอาหวานๆๆๆน้ะ 555+

ไหงวันที่เราไปมะมีมั่งว้า..สงสัยคำสาปไอ้ปอยจาอาถรร..งุงิงุงิ :coolly-0036: :coolly-0011: :sweat:
555+สมน่า...ปอยมันแรงจิงๆๆ:coolly-0023:

:coolly-0001: ไม่แน่วันเสาร์นี้อาจจะไปโผล่แถวแหล่มแท่นคับ

น้าอ๊อดเพื่อด้วยน้ะ ผมเอาหวานๆๆๆน้ะ 555+

:coolly-0023:

ถ้าอยากหวานๆอะ..วันเสานี้จัดไปดิ..จาได้เอามารากุไปด้วย...อยากเหมือนกันเปรี้ยวปาก..ซู๊ดดดด :dribble: อิอิ :biggrin: :smile:

:coolly-0001: ไม่แน่วันเสาร์นี้อาจจะไปโผล่แถวแหล่มแท่นคับ
หึหึ.....โธ่น่าสงสาร อยู่คนเดียวเหงาแย่ละสิ:augenrollen:

เตรียมต้อนรับแขกบ้านแขกเมืองอีกคำรบ

มาๆ..เสาร์นี้นัดซักซ้อมความเข้าใจเรื่องงานมิตติ้ง ประชุมมอบหมายงาน เหลือเวลาแค่อาทิตย์เดียวเอง ...เสาร์นี้ให้พร้อมหน้า..พร้อมตากันน่ะครับแหลมแท่น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม