• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผมไปคนเดียว....ดังนั้นขอติดรถใครไปสักคนด้วยได้มั้ย...เด๋วไปหาหน้า ม.บู

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอาจริงดิ! เขาแห่กี่โมงอ่ะ? จะถอดสร้อยไปกันประตูหาค่าหนมหน่อยอิๆ เดี๋ยวขอดูเหตุการณ์ทางบ้านก่อนได้ไหมอ่ะ?
สงสัยวีซ่าจะไม่ผ่าน..อิ.อิ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เซฟบางแสน

สีสวย ๆ ทุกคัน

นับถือ ๆ

กล้าทำกันได้ไง

สุดยอดดด
ก็ว่ากันไปตามหัวใจมันร่ำร้อง..อ่ะน่ะพี่ต้น..ว่าแต่ว่ามาบางแสนบ่อยๆ อ่ะ แวะเช็คชื่อที่ แกแล็คซี่อ่ะยางงงงง...

สงสัยจะหมี่เหลืองนะเนี่ยยยยย......งั้นเอาสีไรก็ได้ครับ

ตกลงไปกันวันไหน? เวลาเท่าไหร่? เจอกันยังไง? บอกกันบ้างดิ! เดี๋ยวเค้าตามมะทันอ่ะ...
โอ้โห ตาไม่ทันนะ พี่ หรื่อ พวกเค้า:eeek: ... .. .. .. ฮึ่........ :coolly-0043: :biggrin:
เย็นนี้ผมขายของอยู่ไนท์กะน้าอ๊อด อะพี่ กะว่าจะออกสัก4ทุ่มพี่ไปพร้อมกันมั๊ย:wink:
ก้อว่าจะไปกันช่วงค่ำคืนวันศุกร์ สัก สี่ทุ่ม เจอกันศรีราชาไนท์สแคว

เพราะต้องรอ ต๊ะโอ๋ กะ ตาอ็อดขายของจบก่อง ผมจะไปนั่งรอกะเก่งเบ๊น

รวมตัวกันไปนอนบ่อตกปลาที่ตาหนึ่งจัดไว้ไห้ เช้ามาตื่นล้างหน้าแห่ขันหมากเลย

ตาป้อง ตาน้อง ตาจิ๊ก ตาหรั่ง พี่น้อย พี่มาค ว่าไงเอ่ย ไปพร้อมกันไม๊
จัดไป.. ..:go:
ผมไปคนเดียว....ดังนั้นขอติดรถใครไปสักคนด้วยได้มั้ย...เด๋วไปหาหน้า ม.บู
เย็นนี้ขายของอยู่ไนท์ ศรีราชา ให้ไปรับไหนก็ว่ามานะ ถ้าอยู่บางแสนก็ไปกะเก่ง-เบนซ์ ดิไปกัน 4ทุ่มเหมือนกัน
สงสัยวีซ่าจะไม่ผ่าน..อิ.อิ
พี่ยศ:coolly-0046:

อืมมม..วันนี้แล้วซินะ..วันแห่งการเริ่มมาวววว...อิอิ...เอ้าโชนนนนนน :biggrin: :biggrin:

วันนี้เมางานแต้งตาหนึ่ง..พุ้งนี้เมาแหลมแท่น...อาทิตเมางานแต่งเพื่อนที่ออฟฟิส...ตะเวนมาวเลยพี่ไทยเรา..งานหนายๆพี่ไทยก็มาววว..เห่อๆ :wink: :biggrin:

แหมมม..สดจิงนะตัวเทอ..งานนี้เอาคนไหนออกงานเนี่ย..อิอิ :biggrin:
น้าอ๊อด เอา วอ. แดง
มาด้วยนะ ตอนนี้อยู่ที่ผมมี3 ตัวแล้ว:coolly-0045:
อีกตัวกำลังซ่อมอยู่:coolly-0003:
กะว่าจะไห่ เก่งตู้ ถือไปตัวนึง
กะอีกตัวไห้พี่มาคถือ
ตัวที่กำลังซ่อมไห้ เก่งเบนซถือ:coolly-0003:
สรุป เราจะมี วอแดงแน่ๆ 4ตัวกะน้าอ๊อด อีกตัวรอความหวัง:cold:

โอ๋ เย้สสสสสสสสส วอแดง...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,770

ตาป้องโทรหาเก่งเบ๊นเลยโซนโน้นน

เด๋วเจอกันตรงไหนว่ากันอีกที

ส่วนพี่น้อยกะพี่มาร์ค...เด๋วเจอกันช่วงค่ำไปพร้อมกันนัดเจอแถวศรีราชาหรือเกาะลอย

ตาน้องเด๋วนัดเจอกันแถวชลบุรี

ส่วนกุ๋งเก่งจะรอไปพร้อมตะโอ๋..กะอ๊อตซี่

ตาหรั่งเร็ว...เด๋วนัดอีกทีตอนเย็น

ตกลงตามนี้

• #6,771

คืนนี้มาววววววววววววววววววววววววววววววววว

น้าอ๊อด เอา วอ. แดง
มาด้วยนะ ตอนนี้อยู่ที่ผมมี3 ตัวแล้ว:coolly-0045:
อีกตัวกำลังซ่อมอยู่:coolly-0003:
กะว่าจะไห่ เก่งตู้ ถือไปตัวนึง
กะอีกตัวไห้พี่มาคถือ
ตัวที่กำลังซ่อมไห้ เก่งเบนซถือ:coolly-0003:
สรุป เราจะมี วอแดงแน่ๆ 4ตัวกะน้าอ๊อด อีกตัวรอความหวัง:cold:

จัดปาย วอแดง..เดี๋ยวไปยืมเพื่อนก่องน่าจาได้2ตัวถ้าไม่ผิดพลาดรัยนะ :coolly-0034:

• #6,773

จัดปายยยยยยยยยยยยย

อ๊อดซี่....วอ.2

วันนี้สงกะสัยจะไม่มีคนอยู่เฝ้าบอร์ด ไอ้เราก็ยังมาทำงานหากะตังค์เหมียนเดิม คืนนี้ที่แหลมแท่นค่อยว่ากันอีกที ไม่รู้งานจะเสร็จทันหรือป่าว ไปล่ะ....:go:

แห่ขันหมากงานน้องหนึ่งอยู่กันกระมัง เอ้า โห่ ฮี้ โห่ ฮิ้วววววววว........:biggrin: :coolly-0024:

อดไป แงๆๆๆ

วันนี้สงกะสัยจะไม่มีคนอยู่เฝ้าบอร์ด ไอ้เราก็ยังมาทำงานหากะตังค์เหมียนเดิม คืนนี้ที่แหลมแท่นค่อยว่ากันอีกที ไม่รู้งานจะเสร็จทันหรือป่าว ไปล่ะ....:go:
มาดึกๆก็ได้นาน้าเหวก..ว่าแต่ว่าจะเอาคนไหนมาด้วย..อ่ะ

วันนี้เจอกันแหลมแท่นกรุณาวิ่งสาย 2 เลยเข้าด้านหลังอย่าไปเส้นชายหาดบางแสน รถติดเพราะเขามีงาน..บางแสนย้อนยุค

วันนี้เจอกันแหลมแท่นกรุณาวิ่งสาย 2 เลยเข้าด้านหลังอย่าไปเส้นชายหาดบางแสน รถติดเพราะเขามีงาน..บางแสนย้อนยุค
รับทราบ...ว.2ว.8..!!!...:wink: :biggrin: :byebye:

กลับมาแว้ววววววววววววววววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม